Kqbd Uruguay Cup 2024, Kết quả Uruguay Cup hôm nay

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Uruguay Cup
29/02 08:00 Plaza Colonia 0-1 Defensor Sporting Montevideo Plaza Colonia - Defensor Sporting Montevideo
22/02 08:00 Cerro Montevideo 1-1 Centro Atletico Fenix Cerro Montevideo - Centro Atletico Fenix
21/02 04:00 La Luz 0-1 Danubio FC La Luz - Danubio FC
13/02 07:30 CA Penarol 3-1 Liverpool URU CA Penarol - Liverpool URU
09/02 07:30 Torque 2-0 Deportivo Maldonado Torque - Deportivo Maldonado
08/02 07:30 Wanderers FC 0-4 CA River Plate Wanderers FC - CA River Plate
07/02 04:00 Liverpool URU 2-1 Nacional Montevideo Liverpool URU - Nacional Montevideo
06/02 07:30 CA Penarol 2-0 Boston River CA Penarol - Boston River
17/12 04:00 Sportivo Barracas Dolores 1-1 Oriental Sportivo Barracas Dolores - Oriental
08/11 07:00 Ferro Carril 0-0 Cerro Montevideo Ferro Carril - Cerro Montevideo
07/11 08:00 CA Atenas 2-2 Liverpool URU CA Atenas - Liverpool URU
31/10 03:00 Oriental 1-0 Racing Club Montevideo Oriental - Racing Club Montevideo
31/10 03:00 Uruguay Montevideo 1-2 Plaza Colonia Uruguay Montevideo - Plaza Colonia
30/10 23:00 Miramar Misiones FC 0-0 Wanderers FC Miramar Misiones FC - Wanderers FC
30/10 08:00 CS Cerrito 0-3 Defensor Sporting Montevideo CS Cerrito - Defensor Sporting Montevideo
30/10 06:15 Potencia 0-4 Nacional Montevideo Potencia - Nacional Montevideo
30/10 06:00 Tacuarembo 1-2 Centro Atletico Fenix Tacuarembo - Centro Atletico Fenix
30/10 03:30 Sportivo Barracas Dolores 3-2 Cerro Largo Sportivo Barracas Dolores - Cerro Largo
30/10 03:30 IA Sud America 0-3 CA Penarol IA Sud America - CA Penarol
30/10 03:00 Club Atletico Progreso 1-1 Torque Club Atletico Progreso - Torque
30/10 03:00 Rampla Juniors FC 2-2 La Luz Rampla Juniors FC - La Luz
30/10 03:00 Albion FC 0-2 CA River Plate Albion FC - CA River Plate
29/10 06:00 CA Universitario Salto 1-3 Boston River CA Universitario Salto - Boston River
29/10 06:00 Lavalleja de Minas 1-3 Danubio FC Lavalleja de Minas - Danubio FC
27/10 06:00 Central San Jose 0-0 Deportivo Maldonado Central San Jose - Deportivo Maldonado
20/10 06:30 CA Juanico 1-1 CA Atenas CA Juanico - CA Atenas
20/10 06:30 Nacional de Nueva Helvecia 1-2 Club Atletico Progreso Nacional de Nueva Helvecia - Club Atletico Progreso
19/10 06:30 Libertad San Carlos 0-2 Uruguay Montevideo Libertad San Carlos - Uruguay Montevideo
19/10 06:30 Lavalleja de Minas 1-1 CA Juventud Lavalleja de Minas - CA Juventud
19/10 06:30 Sportivo Barracas Dolores 1-1 Rentistas Sportivo Barracas Dolores - Rentistas
19/10 06:00 CA Quilmes 1-1 Rampla Juniors FC CA Quilmes - Rampla Juniors FC
19/10 01:00 Colon CF 2-2 Potencia Colon CF - Potencia
13/10 07:00 CA Lito 0-2 Club Sud America CA Lito - Club Sud America
12/10 06:30 CA Juventud Colonia 0-5 Albion FC CA Juventud Colonia - Albion FC
12/10 06:00 Ferro Carril 0-0 Bella Vista Ferro Carril - Bella Vista
12/10 04:00 Basanez 0-1 CS Cerrito Basanez - CS Cerrito
11/10 21:00 CA Terremoto 1-2 Miramar Misiones FC CA Terremoto - Miramar Misiones FC
22/09 08:00 Salus 0-4 CA Juanico Salus - CA Juanico
21/09 07:00 Huracan Treinta y Tres 0-1 CA Lito Huracan Treinta y Tres - CA Lito
21/09 07:00 CA Quilmes 2-1 Central Espanol CA Quilmes - Central Espanol
21/09 06:30 Club Atletico Campana 1-1 Basanez Club Atletico Campana - Basanez
21/09 06:30 Deutscher 0-1 Sportivo Barracas Dolores Deutscher - Sportivo Barracas Dolores
21/09 06:30 CA Juventud Colonia 1-1 Salto FC CA Juventud Colonia - Salto FC
20/09 08:30 Colon CF 1-1 Bella Vista Paysandu Colon CF - Bella Vista Paysandu
20/09 06:00 CSyD Cooper 0-0 Libertad de San Carlos CSyD Cooper - Libertad de San Carlos
17/09 01:30 Wanderers Durazno 0-2 CA Terremoto Wanderers Durazno - CA Terremoto
10/09 05:00 CA Quilmes 3-0 Progreso Atlantida CA Quilmes - Progreso Atlantida
06/09 06:30 IA Rio Negro de San Jose 2-2 Club Atletico Campana IA Rio Negro de San Jose - Club Atletico Campana
31/08 07:00 CA Juanico 1-0 ID Boquita CA Juanico - ID Boquita
31/08 07:00 CA Juventud Colonia 1-0 Wanderers de Santa Lucia CA Juventud Colonia - Wanderers de Santa Lucia
31/08 06:30 Sportivo Barracas Dolores 2-0 Paysandu Sportivo Barracas Dolores - Paysandu
31/08 06:00 Lavalleja de Minas 3-1 Piriapolis FC Lavalleja de Minas - Piriapolis FC
31/08 05:00 Rocha 2-0 Estudiantes Del Plata Rocha - Estudiantes Del Plata
30/08 07:00 CA Barrio Olimpico 2-2 Huracan Treinta y Tres CA Barrio Olimpico - Huracan Treinta y Tres
25/08 06:00 Deutscher 4-1 Los Halcones Deutscher - Los Halcones
25/08 01:00 CSD Huracan Buceo 1-1 Villa Teresa CSD Huracan Buceo - Villa Teresa
25/08 01:00 Salus 1-0 Parque de Plata Salus - Parque de Plata
24/08 19:00 CA Terremoto 2-0 Alto Peru CA Terremoto - Alto Peru
24/08 06:00 CA Lito 3-1 CSD Paso de la Arena CA Lito - CSD Paso de la Arena
23/08 03:00 Salto FC 1-0 Paysandu FC Salto FC - Paysandu FC

Kqbd Uruguay Cup 2024 mới nhất

Kết quả bóng đá Uruguay Cup 2024 hôm nay mới nhất. Xem tỷ số kqbd Uruguay Cup năm 2024 NHANH và SỚM nhất hoàn toàn miễn phí tại bongdaso.

Ngoài ra, quý vị và các bạn có thể xem kết quả trực tuyến Uruguay Cup theo thời gian thực một cách nhanh chóng CHÍNH XÁC nhất với các thông tin như tỷ lệ kèo, thống kê phong độ, tường thuật trận đấu chi tiết.