Kqbd hôm nay - Kết quả bóng đá trực tuyến - Bdkq tối qua rạng sáng nay mới nhất

 

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Ngoại Hạng Anh
21/04 22:30 Fulham 1-3 Liverpool Fulham - Liverpool
21/04 21:00 Crystal Palace 5-2 West Ham United Crystal Palace - West Ham United
21/04 21:00 Aston Villa 3-1 AFC Bournemouth Aston Villa - AFC Bournemouth
21/04 19:30 Everton 2-0 Nottingham Forest Everton - Nottingham Forest
Ligue 1
22/04 02:00 Paris Saint Germain (PSG) 4-1 Lyon Paris Saint Germain (PSG) - Lyon
22/04 00:15 Toulouse 2-2 Marseille Toulouse - Marseille
21/04 22:05 Stade Brestois 0-2 Monaco Stade Brestois - Monaco
21/04 20:00 Reims 1-2 Montpellier Reims - Montpellier
21/04 20:00 Lille 1-0 Strasbourg Lille - Strasbourg
21/04 20:00 Le Havre 0-1 Metz Le Havre - Metz
Serie A
22/04 01:45 Monza 1-2 Atalanta Monza - Atalanta
21/04 22:59 Salernitana 0-2 Fiorentina Salernitana - Fiorentina
21/04 20:00 Torino 0-0 Frosinone Torino - Frosinone
21/04 17:30 Sassuolo 0-3 Lecce Sassuolo - Lecce
La Liga
22/04 02:00 Real Madrid 3-2 FC Barcelona Real Madrid - FC Barcelona
21/04 23:30 Alaves 2-0 Atletico Madrid Alaves - Atletico Madrid
21/04 21:15 Almeria 1-2 Villarreal Almeria - Villarreal
21/04 19:00 Getafe 1-1 Real Sociedad Getafe - Real Sociedad
Bundesliga
22/04 00:30 SC Freiburg 1-1 FSV Mainz 05 SC Freiburg - FSV Mainz 05
21/04 22:30 Borussia Dortmund 1-1 Bayer Leverkusen Borussia Dortmund - Bayer Leverkusen
21/04 20:30 Werder Bremen 2-1 VfB Stuttgart Werder Bremen - VfB Stuttgart
VĐQG Nhật Bản
21/04 13:00 Nagoya Grampus 2-1 Cerezo Osaka Nagoya Grampus - Cerezo Osaka
21/04 13:00 FC Tokyo 1-2 Machida Zelvia FC Tokyo - Machida Zelvia
Nhà nghề Mỹ MLS
22/04 07:20 Los Angeles Galaxy 4-3 San Jose Earthquakes Los Angeles Galaxy - San Jose Earthquakes
22/04 05:10 Charlotte FC 0-3 Minnesota United FC Charlotte FC - Minnesota United FC
VĐQG Hàn Quốc
21/04 14:30 Daegu FC 0-0 Daejeon Citizen Daegu FC - Daejeon Citizen
21/04 12:00 Gangwon FC 4-1 Incheon United Gangwon FC - Incheon United
VĐQG Úc
21/04 14:00 Perth Glory 3-4 Western United FC Perth Glory - Western United FC
VĐQG Bỉ
22/04 00:15 Charleroi 1-0 KAS Eupen Charleroi - KAS Eupen
21/04 23:30 Saint Gilloise 1-2 Club Brugge Saint Gilloise - Club Brugge
21/04 21:00 Kortrijk 2-4 Jeunesse Molenbeek Kortrijk - Jeunesse Molenbeek
21/04 18:30 Cercle Brugge 0-1 Royal Antwerp Cercle Brugge - Royal Antwerp
VĐQG Argentina
22/04 01:30 River Plate(N) 2-3 Boca Juniors River Plate(N) - Boca Juniors
VĐQG Thái Lan
21/04 19:00 Nakhon Pathom FC 1-2 Bangkok United FC Nakhon Pathom FC - Bangkok United FC
21/04 18:00 Prachuap Khiri Khan 2-1 Sukhothai Prachuap Khiri Khan - Sukhothai
21/04 17:30 Muang Thong United 2-1 Lamphun Warrior Muang Thong United - Lamphun Warrior
VĐQG Áo
21/04 22:00 Red Bull Salzburg 4-2 SK Austria Klagenfurt Red Bull Salzburg - SK Austria Klagenfurt
21/04 19:30 LASK Linz 1-3 TSV Hartberg LASK Linz - TSV Hartberg
hạng Nhất Anh
21/04 18:30 Blackburn Rovers 1-3 Sheffield Wednesday Blackburn Rovers - Sheffield Wednesday
VĐQG Nga
22/04 00:30 Rostov FK 1-5 Spartak Moscow Rostov FK - Spartak Moscow
21/04 22:15 FK Sochi 2-2 Ural Sverdlovsk Oblast FK Sochi - Ural Sverdlovsk Oblast
21/04 20:15 Zenit St. Petersburg 1-0 Gazovik Orenburg Zenit St. Petersburg - Gazovik Orenburg
21/04 18:00 FK Nizhny Novgorod 1-4 Dynamo Moscow FK Nizhny Novgorod - Dynamo Moscow
VĐQG Ba Lan
21/04 22:30 Legia Warszawa 0-0 Slask Wroclaw Legia Warszawa - Slask Wroclaw
21/04 20:00 LKS Lodz 2-3 Lech Poznan LKS Lodz - Lech Poznan
21/04 17:30 Cracovia Krakow 0-1 Puszcza Niepolomice Cracovia Krakow - Puszcza Niepolomice
Hạng 2 Đức
21/04 18:30 Karlsruher SC 3-2 Hertha Berlin Karlsruher SC - Hertha Berlin
21/04 18:30 Hansa Rostock 0-2 Magdeburg Hansa Rostock - Magdeburg
21/04 18:30 Hannover 96 1-2 St. Pauli Hannover 96 - St. Pauli
VĐQG Thuỵ Sĩ
21/04 22:00 FC Zurich 0-1 St. Gallen FC Zurich - St. Gallen
21/04 21:30 Winterthur 1-2 Young Boys Winterthur - Young Boys
21/04 21:30 Luzern 1-1 Basel Luzern - Basel
Hạng nhì Nhật Bản
21/04 12:00 V-Varen Nagasaki 1-0 Yokohama FC V-Varen Nagasaki - Yokohama FC
21/04 12:00 Renofa Yamaguchi 1-2 Mito Hollyhock Renofa Yamaguchi - Mito Hollyhock
21/04 12:00 Oita Trinita 0-2 Ban Di Tesi Iwaki Oita Trinita - Ban Di Tesi Iwaki
21/04 12:00 Kagoshima United 2-1 Tochigi SC Kagoshima United - Tochigi SC
21/04 12:00 JEF United Ichihara Chiba 1-2 Blaublitz Akita JEF United Ichihara Chiba - Blaublitz Akita
Hạng nhì Tây Ban Nha
21/04 23:30 Mirandes 2-1 Burgos CF Mirandes - Burgos CF
21/04 21:15 Eldense 0-1 Albacete Eldense - Albacete
21/04 21:15 Eibar 2-0 AD Alcorcon Eibar - AD Alcorcon
21/04 19:00 RCD Espanyol 1-1 Andorra FC RCD Espanyol - Andorra FC
VĐQG Hy Lạp
22/04 00:30 Olympiakos Piraeus 2-1 PAOK Saloniki Olympiakos Piraeus - PAOK Saloniki
21/04 23:30 Aris Thessaloniki 1-2 AEK Athens Aris Thessaloniki - AEK Athens
21/04 21:00 Lamia 0-5 Panathinaikos Lamia - Panathinaikos
21/04 19:00 Panserraikos 2-1 Pas Giannina Panserraikos - Pas Giannina
VĐQG Phần Lan
21/04 22:30 Ekenas IF Fotboll 1-1 AC Oulu Ekenas IF Fotboll - AC Oulu
VĐQG Bồ Đào Nha
22/04 02:30 Sporting CP 3-0 Vitoria Guimaraes Sporting CP - Vitoria Guimaraes
22/04 00:00 Casa Pia AC 1-2 FC Porto Casa Pia AC - FC Porto
21/04 21:30 FC Famalicao 2-2 Portimonense FC Famalicao - Portimonense
21/04 21:30 GD Chaves 2-2 Estoril GD Chaves - Estoril
VĐQG Luxembourg
21/04 21:00 UNA Strassen 3-1 Fola Esch UNA Strassen - Fola Esch
21/04 21:00 Racing Union Luxemburg 2-4 FC Wiltz 71 Racing Union Luxemburg - FC Wiltz 71
21/04 21:00 UN Kaerjeng 97 0-0 Victoria Rosport UN Kaerjeng 97 - Victoria Rosport
21/04 21:00 F91 Dudelange 1-0 FC Schifflange 95 F91 Dudelange - FC Schifflange 95
VĐQG Uruguay
22/04 01:30 CA River Plate 2-2 Club Atletico Progreso CA River Plate - Club Atletico Progreso
21/04 22:59 Centro Atletico Fenix 1-2 Wanderers FC Centro Atletico Fenix - Wanderers FC
VĐQG Peru
22/04 02:30 Atletico Grau 1-2 FBC Melgar Atletico Grau - FBC Melgar
21/04 22:59 Sporting Cristal 2-0 Cusco FC Sporting Cristal - Cusco FC
hạng Hai Serbia
22/04 01:00 Kolubara 0-0 Proleter Novi Sad Kolubara - Proleter Novi Sad
21/04 22:59 Metalac Gornji Milanovac 3-2 FK Radnicki Novi Belgrad Metalac Gornji Milanovac - FK Radnicki Novi Belgrad
21/04 22:59 Macva Sabac 2-0 FK Graficar Beograd Macva Sabac - FK Graficar Beograd
21/04 22:00 FK Dubocica 1-1 Sevojno Uzice FK Dubocica - Sevojno Uzice
21/04 21:00 OFK Beograd 2-1 Jedinstvo UB OFK Beograd - Jedinstvo UB
hạng 3 Ý
22/04 01:00 Giugliano 1-1 US Casertana 1908 Giugliano - US Casertana 1908
22/04 01:00 Francavilla 1-1 Juve Stabia Francavilla - Juve Stabia
22/04 01:00 Turris Neapolis 0-0 Nuova Monterosi Turris Neapolis - Nuova Monterosi
22/04 01:00 Taranto Sport 1-0 Avellino Taranto Sport - Avellino
22/04 01:00 AS Sorrento Calcio 3-2 Catania AS Sorrento Calcio - Catania
22/04 01:00 AZ Picerno ASD 0-0 FB Brindisi 1912 AZ Picerno ASD - FB Brindisi 1912
22/04 01:00 Foggia 1-2 Audace Cerignola Foggia - Audace Cerignola
22/04 01:00 Crotone 3-1 AC Monopoli Crotone - AC Monopoli
22/04 01:00 Benevento 4-0 Latina Benevento - Latina
22/04 01:00 Messina 2-2 Potenza Messina - Potenza
21/04 21:30 Sassari Torres 1-1 Cesena Sassari Torres - Cesena
21/04 21:30 Spal 2-0 Asd Pineto Calcio Spal - Asd Pineto Calcio
21/04 21:30 Sestri Levante 3-2 Vis Pesaro Sestri Levante - Vis Pesaro
21/04 21:30 Rimini 1-0 ACD Virtus Entella Rimini - ACD Virtus Entella
21/04 21:30 Recanatese 2-2 Gubbio Recanatese - Gubbio
21/04 21:30 Pontedera 2-2 Olbia Pontedera - Olbia
21/04 21:30 Pescara 0-2 Ancona Pescara - Ancona
21/04 21:30 Perugia 1-1 Arezzo Perugia - Arezzo
21/04 21:30 Lucchese 0-1 Carrarese Lucchese - Carrarese
21/04 21:30 JuventusU23 2-1 Fermana JuventusU23 - Fermana
VĐQG Colombia
22/04 08:30 Deportes Tolima 2-1 Patriotas FC Deportes Tolima - Patriotas FC
22/04 06:20 Dep.Independiente Medellin 2-2 Atletico Nacional Medellin Dep.Independiente Medellin - Atletico Nacional Medellin
22/04 04:10 Deportivo Cali 2-0 Envigado FC Deportivo Cali - Envigado FC
22/04 02:00 Independiente Santa Fe 1-0 America de Cali Independiente Santa Fe - America de Cali
VĐQG Mali
21/04 23:30 AS Police 0-3 Djoliba AS Police - Djoliba
VĐQG Séc
21/04 22:59 Opava 2-2 FK Graffin Vlasim Opava - FK Graffin Vlasim
21/04 22:00 SK Slovan Varnsdorf 5-1 SK Prostejov SK Slovan Varnsdorf - SK Prostejov
21/04 22:00 Slavia Kromeriz 0-2 Dukla Prague Slavia Kromeriz - Dukla Prague
21/04 22:00 Vysocina jihlava 3-1 Sparta Praha B Vysocina jihlava - Sparta Praha B
21/04 15:15 Viktoria Zizkov 3-1 Chrudim Viktoria Zizkov - Chrudim
VĐQG Honduras
22/04 06:00 CD Olimpia 2-2 CD Motagua CD Olimpia - CD Motagua
hạng 4 Đức
21/04 19:00 St Pauli II 1-2 SV Drochtersen/Assel St Pauli II - SV Drochtersen/Assel
21/04 19:00 VfB Stuttgart II 4-3 TSV Steinbach Haiger VfB Stuttgart II - TSV Steinbach Haiger
21/04 19:00 TSV Schott Mainz 3-0 Eintracht Frankfurt (Youth) TSV Schott Mainz - Eintracht Frankfurt (Youth)
21/04 19:00 FSV Frankfurt 3-1 Stuttgarter Kickers FSV Frankfurt - Stuttgarter Kickers
21/04 18:10 SV Babelsberg 03 0-3 Energie Cottbus SV Babelsberg 03 - Energie Cottbus
21/04 18:00 Eimsbutteler TV 1-1 Holstein Kiel II Eimsbutteler TV - Holstein Kiel II
21/04 18:00 Carl Zeiss Jena 3-3 Berliner AK 07 Carl Zeiss Jena - Berliner AK 07
21/04 18:00 Hertha BSC Berlin Youth 0-5 Chemnitzer Hertha BSC Berlin Youth - Chemnitzer
21/04 17:00 Hannover 96 Am 1-1 Oldenburg Hannover 96 Am - Oldenburg
VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
21/04 22:59 Gazisehir Gaziantep 2-0 Kasimpasa Gazisehir Gaziantep - Kasimpasa
21/04 22:59 Galatasaray 4-1 Pendikspor Galatasaray - Pendikspor
21/04 22:59 Antalyaspor 2-1 Hatayspor Antalyaspor - Hatayspor
21/04 17:30 Istanbul Basaksehir 2-0 Caykur Rizespor Istanbul Basaksehir - Caykur Rizespor
VĐQG Iraq
22/04 00:30 Arbil 2-4 Al Shorta Arbil - Al Shorta
21/04 22:15 Naft Misan 0-0 AI Kahrabaa Naft Misan - AI Kahrabaa
21/04 19:45 AL Minaa 1-1 Karbalaa AL Minaa - Karbalaa
VĐQG Georgia
21/04 22:59 Gagra Tbilisi 0-1 Dila Gori Gagra Tbilisi - Dila Gori
VĐQG Lybia
21/04 21:00 AlHilal 2-0 Al-Tahaddi AlHilal - Al-Tahaddi
21/04 21:00 Al Taawun 1-1 Al Akhdar Al Taawun - Al Akhdar
VĐQG Azerbaijan
21/04 22:00 Araz Nakhchivan(N) 0-2 Sabail Araz Nakhchivan(N) - Sabail
21/04 19:30 FK Kapaz Ganca(N) 1-2 Sabah FK Baku FK Kapaz Ganca(N) - Sabah FK Baku
VĐQG Isarel
22/04 00:15 Hapoel Petah Tikva 0-2 Beitar Jerusalem Hapoel Petah Tikva - Beitar Jerusalem
21/04 22:59 Hapoel Hadera 2-2 Ashdod MS Hapoel Hadera - Ashdod MS
VĐQG Venezuela
22/04 04:30 Universidad Central de Venezuela 0-0 Academia Puerto Cabello Universidad Central de Venezuela - Academia Puerto Cabello
VĐQG Đảo Síp
21/04 23:30 APOEL Nicosia 2-0 Aris Limassol APOEL Nicosia - Aris Limassol
21/04 22:59 AEK Larnaca 2-0 Omonia Nicosia FC AEK Larnaca - Omonia Nicosia FC
21/04 21:00 AEP Paphos 5-1 Anorthosis Famagusta FC AEP Paphos - Anorthosis Famagusta FC
VĐQG Kazakhstan
21/04 21:00 FC Zhetysu Taldykorgan 1-0 FC Shakhtyor Karagandy FC Zhetysu Taldykorgan - FC Shakhtyor Karagandy
21/04 18:30 Lokomotiv Astana 2-2 Tobol Kostanai Lokomotiv Astana - Tobol Kostanai
VĐQG Mông Cổ
21/04 18:15 FC Ulaanbaatar 5-1 Deren FC FC Ulaanbaatar - Deren FC
21/04 15:15 SP Falcons 2-1 Khoromkhon Club SP Falcons - Khoromkhon Club
hạng Nhất Paraguay
22/04 07:00 FC Nacional Asuncion 0-1 Olimpia Asuncion FC Nacional Asuncion - Olimpia Asuncion
22/04 04:30 Tacuary 4-4 Guarani CA Tacuary - Guarani CA
hạng nhất Croatia
22/04 00:30 Rijeka 3-0 HNK Gorica Rijeka - HNK Gorica
21/04 22:00 NK Lokomotiva Zagreb 0-1 Dinamo Zagreb NK Lokomotiva Zagreb - Dinamo Zagreb
hạng Hai Hàn Quốc
21/04 14:30 Gyeongnam FC 2-1 Seoul E-Land FC Gyeongnam FC - Seoul E-Land FC
21/04 14:30 Chungnam Asan 1-1 Jeonnam Dragons Chungnam Asan - Jeonnam Dragons
21/04 12:00 FC Anyang 1-3 Suwon Samsung Bluewings FC Anyang - Suwon Samsung Bluewings
21/04 12:00 Ansan Greeners FC 1-2 Gimpo FC Ansan Greeners FC - Gimpo FC
hạng 4 Ý
21/04 20:30 ASD Canicatti 5-0 Acireale ASD Canicatti - Acireale
21/04 20:00 AC Locri 1-4 Reggina AC Locri - Reggina
21/04 20:00 Vibonese 0-1 US Siracusa Vibonese - US Siracusa
21/04 20:00 Castrovillari 1-1 Portici 1906 Castrovillari - Portici 1906
21/04 20:00 USD Akragas 1-2 ASD San Luca USD Akragas - ASD San Luca
21/04 20:00 ASD Ragusa Calcio 2-1 Nuova Gioiese ASD Ragusa Calcio - Nuova Gioiese
21/04 20:00 ASD Sancataldese 2-0 Igea Virtus ASD Sancataldese - Igea Virtus
21/04 20:00 Palmese 1914 4-2 Gelbison Palmese 1914 - Gelbison
21/04 20:00 ASD Martina Franca 3-0 Barletta ASD Martina Franca - Barletta
21/04 20:00 FBC Gravina 5-1 USD Bitonto FBC Gravina - USD Bitonto
21/04 20:00 A.S Andria Bat 2-0 Manfredonia A.S Andria Bat - Manfredonia
21/04 20:00 Citta di Fasano 0-3 Santa Maria Citta di Fasano - Santa Maria
21/04 20:00 Casarano 1-2 Matera Casarano - Matera
21/04 20:00 SS Angri 1-0 Paganese SS Angri - Paganese
21/04 20:00 Team Altamura 2-1 Gallipoli Team Altamura - Gallipoli
21/04 20:00 Nardo 1-0 Rotonda Nardo - Rotonda
21/04 20:00 Trastevere Calcio 1-3 Ischia Isolaverde Trastevere Calcio - Ischia Isolaverde
21/04 20:00 COS Sarrabus Ogliastra 2-0 San Marzano Calcio COS Sarrabus Ogliastra - San Marzano Calcio
21/04 20:00 AS Ostia Mare 1-3 Romana FC AS Ostia Mare - Romana FC
21/04 20:00 ASD Flaminia Civita Castellana 2-1 Cassino ASD Flaminia Civita Castellana - Cassino
21/04 20:00 Budoni 1-2 Boreale Budoni - Boreale
21/04 20:00 Vigor Senigallia 0-2 Vastogirardi Vigor Senigallia - Vastogirardi
21/04 20:00 Tivoli Calcio 1-2 Avezzano Tivoli Calcio - Avezzano
21/04 20:00 Sora 2-1 Alma Juventus Fano Sora - Alma Juventus Fano
21/04 20:00 Roma City 0-1 FC Fossombrone 1949 Roma City - FC Fossombrone 1949
21/04 20:00 Real Monterotondo 3-1 Chieti Real Monterotondo - Chieti
21/04 20:00 FC Matese 0-2 ASD Termoli Calcio FC Matese - ASD Termoli Calcio
21/04 20:00 L\Aquila 2-1 Riccione L\Aquila - Riccione
21/04 20:00 Nuovo Campobasso 1-1 San Nicolo Nuovo Campobasso - San Nicolo
21/04 20:00 ASD Atletico Ascoli 2-1 Sambenedettese ASD Atletico Ascoli - Sambenedettese
21/04 20:00 ASD Sporting Trestina 1-2 Figline ASD Sporting Trestina - Figline
21/04 20:00 San Donato Tavarnelle 0-1 Grosseto San Donato Tavarnelle - Grosseto
21/04 20:00 Real Forte Querceta 1-1 Tau calcio Real Forte Querceta - Tau calcio
21/04 20:00 Ponsacco 0-2 Gavorrano Ponsacco - Gavorrano
21/04 20:00 Poggibonsi 4-1 SC Cenaia Poggibonsi - SC Cenaia
21/04 20:00 US Pianese 4-0 Sansepolcro ASD US Pianese - Sansepolcro ASD
21/04 20:00 Montevarchi 1-1 Orvietana Montevarchi - Orvietana
21/04 20:00 Livorno 1-0 Sangiovannese Livorno - Sangiovannese
21/04 20:00 Ghivizzano 0-1 ASD Seravezza Calcio Ghivizzano - ASD Seravezza Calcio
21/04 20:00 ASD Victor San Marino 1-0 Imolese ASD Victor San Marino - Imolese
21/04 20:00 Sangiuliano City Nova 3-0 ASD Fanfulla Sangiuliano City Nova - ASD Fanfulla
21/04 20:00 Ravenna 3-0 Certaldo Ravenna - Certaldo
21/04 20:00 Mezzolara 3-1 Sammaurese Mezzolara - Sammaurese
21/04 20:00 Lentigione 3-1 Prato Lentigione - Prato
21/04 20:00 US Corticella 2-2 Borgo San Donnino US Corticella - Borgo San Donnino
21/04 20:00 Aglianese 0-1 SCD Progresso Calcio Aglianese - SCD Progresso Calcio
21/04 20:00 Athletic Carpi 2-1 Forli Athletic Carpi - Forli
21/04 20:00 Virtus Bolzano 1-2 US Adriese Virtus Bolzano - US Adriese
21/04 20:00 Clodiense 1-0 Luparense FC Clodiense - Luparense FC
21/04 20:00 Treviso 3-1 APDC Chions Treviso - APDC Chions
21/04 20:00 Portogruaro 1-1 ACD Campodarsego Portogruaro - ACD Campodarsego
21/04 20:00 AC Este 2-1 AC Dolomiti Bellunesi AC Este - AC Dolomiti Bellunesi
21/04 20:00 Cjarlins Muzane 2-0 Bassano Cjarlins Muzane - Bassano
21/04 20:00 ASD Rigamonti Castegnato 1-4 Montecchio Maggiore ASD Rigamonti Castegnato - Montecchio Maggiore
21/04 20:00 US Breno 3-2 Montebelluna US Breno - Montebelluna
21/04 20:00 Villa dAlme Valbrembana 1-1 Legnano Villa dAlme Valbrembana - Legnano
21/04 20:00 Varesina Calcio 2-1 Ponte San Pietro Varesina Calcio - Ponte San Pietro
21/04 20:00 USD Casatese 2-1 Club Milano USD Casatese - Club Milano
21/04 20:00 Tritium 0-2 Desenzano Calvina Tritium - Desenzano Calvina
21/04 20:00 Real Calepina FC 0-1 ASD Caldiero Terme Real Calepina FC - ASD Caldiero Terme
21/04 20:00 US Folgore Caratese 1-1 AC Palazzolo (ITL) US Folgore Caratese - AC Palazzolo (ITL)
21/04 20:00 Clivense 2-0 ASD Brusaporto Clivense - ASD Brusaporto
21/04 20:00 Virtus Ciserano Bergamo 0-1 A.C. Crema 1908 Virtus Ciserano Bergamo - A.C. Crema 1908
21/04 20:00 USD Castellanzese 0-3 Piacenza USD Castellanzese - Piacenza
21/04 20:00 Caravaggio 0-2 Arconatese Caravaggio - Arconatese
21/04 20:00 AVC Vogherese 2-2 US Albenga AVC Vogherese - US Albenga
21/04 20:00 Pinerolo FC 1-1 Ligorna Pinerolo FC - Ligorna
21/04 20:00 USD Pont Donnaz 1-2 Alba(ITA) USD Pont Donnaz - Alba(ITA)
21/04 20:00 Lavagnese 4-2 Asti Lavagnese - Asti
21/04 20:00 Gozzano 0-1 ASD RG Ticino Gozzano - ASD RG Ticino
21/04 20:00 Derthona 0-1 Fezzanese Derthona - Fezzanese
21/04 20:00 Chisola 1-2 ASD Citta Di Varese Chisola - ASD Citta Di Varese
21/04 20:00 Chieri 0-1 Sanremese Chieri - Sanremese
21/04 20:00 A.S.D. Bra 0-1 FC Vado A.S.D. Bra - FC Vado
21/04 20:00 ASD Alcione 3-0 Borgosesia ASD Alcione - Borgosesia
21/04 19:50 AC Mestre 2-0 ASD Mori S Stefano AC Mestre - ASD Mori S Stefano
21/04 19:30 Nocerina 2-0 USD Latte Dolce Nocerina - USD Latte Dolce
21/04 19:30 Gladiator 0-1 Atletico Uri Gladiator - Atletico Uri
hạng 3 Tây Ban Nha
21/04 22:59 Yeclano Deportivo 1-0 UD Marbella Yeclano Deportivo - UD Marbella
21/04 22:59 Orihuela CF 1-2 Real Balompedica Linense Orihuela CF - Real Balompedica Linense
21/04 22:59 G. Segoviana 1-0 AD Llerenense G. Segoviana - AD Llerenense
21/04 22:59 Terrassa 1-2 Atletico Saguntino Terrassa - Atletico Saguntino
21/04 22:59 Sant Andreu 0-0 Torrent C.F Sant Andreu - Torrent C.F
21/04 22:59 Real Aviles 3-1 CD Covadonga Real Aviles - CD Covadonga
21/04 22:59 Marino luanco 2-0 Zamora CF Marino luanco - Zamora CF
21/04 22:59 Barakaldo CF 3-2 Alaves B Barakaldo CF - Alaves B
21/04 22:30 Cacereno 2-0 CD Atletico Paso Cacereno - CD Atletico Paso
21/04 22:00 FC Cartagena B 0-2 Cadiz B FC Cartagena B - Cadiz B
21/04 22:00 CD El Palo 1-0 Mar Menor CD El Palo - Mar Menor
21/04 22:00 CF Talavera de la Reina 1-0 CD Illescas CF Talavera de la Reina - CD Illescas
21/04 22:00 Cerdanyola del Valles 0-0 Lleida Cerdanyola del Valles - Lleida
21/04 22:00 Pontevedra 0-2 Ourense CF Pontevedra - Ourense CF
21/04 22:00 Union Langreo 0-2 Real Valladol B Union Langreo - Real Valladol B
21/04 22:00 CD Guijuelo 2-0 Racing Villalbes CD Guijuelo - Racing Villalbes
21/04 22:00 CD Tudelano 4-0 CD Izarra CD Tudelano - CD Izarra
21/04 22:00 Naxara 0-3 Barbastro Naxara - Barbastro
21/04 22:00 SD Gernika 0-2 UD Logrones SD Gernika - UD Logrones
21/04 22:00 Calahorra 3-0 Valle de Egues Calahorra - Valle de Egues
21/04 18:00 UD San Fernando 1-2 CD Artistico Navalcarnero UD San Fernando - CD Artistico Navalcarnero
21/04 17:30 CD Montijo 1-2 Badajoz CD Montijo - Badajoz
21/04 17:00 Velez CF 0-1 Sevilla Atletico Velez CF - Sevilla Atletico
21/04 17:00 UCAM Murcia 2-0 CD San Roque de Lepe UCAM Murcia - CD San Roque de Lepe
21/04 17:00 Ursaria 0-1 Numancia Ursaria - Numancia
21/04 17:00 AD Union Adarve 0-2 Getafe B AD Union Adarve - Getafe B
21/04 17:00 UD San Sebastian Reyes 4-0 CD Mensajero UD San Sebastian Reyes - CD Mensajero
21/04 17:00 SE Penya Independent 1-0 RCD Espanyol B SE Penya Independent - RCD Espanyol B
21/04 17:00 Hercules 5-1 SCR Pena Deportiva Hercules - SCR Pena Deportiva
21/04 17:00 CE Europa 2-1 CF Badalona CE Europa - CF Badalona
21/04 17:00 Racing B 2-4 Arandina Racing B - Arandina
21/04 17:00 CD Cayon 1-2 Gimnastica Torrelavega CD Cayon - Gimnastica Torrelavega
21/04 17:00 Brea 0-2 Utebo FC Brea - Utebo FC
21/04 17:00 Arenas Club de Getxo 2-2 Real Zaragoza B Arenas Club de Getxo - Real Zaragoza B
21/04 16:30 La Union CF 0-0 Manchego Ciudad La Union CF - Manchego Ciudad
21/04 16:30 Real Betis B 0-0 Aguilas CF Real Betis B - Aguilas CF
21/04 16:00 CA Antoniano 0-0 CD Estebona CA Antoniano - CD Estebona
hạng 2 Thái Lan
21/04 19:00 Krabi FC 2-3 Lampang FC Krabi FC - Lampang FC
hạng 3 Thuỵ Sĩ
21/04 21:00 Lugano U21 4-0 Bruhl SG Lugano U21 - Bruhl SG
21/04 20:00 Biel Bienne 2-0 Servette U21 Biel Bienne - Servette U21
21/04 20:00 Langenthal 2-4 SV Muttenz Langenthal - SV Muttenz
21/04 19:00 Yverdon II 4-2 La Chaux-de-Fonds Yverdon II - La Chaux-de-Fonds
Zambia Super League
21/04 20:00 ZESCO United Ndola 0-0 Mutondo Stars ZESCO United Ndola - Mutondo Stars
21/04 20:00 Green Buffaloes 0-0 Red Arrows Green Buffaloes - Red Arrows
21/04 20:00 NAPSA Stars 1-1 Mufulira Wanderers NAPSA Stars - Mufulira Wanderers
The women\s league of Argentina
22/04 01:00 Banfield (W) 4-2 Excursionistas (W) Banfield (W) - Excursionistas (W)
21/04 21:00 Racing Club (W) 1-2 Social Atletico Television (W) Racing Club (W) - Social Atletico Television (W)
Brazil Serie A
22/04 04:30 Atletico Clube Goianiense 0-3 Sao Paulo Atletico Clube Goianiense - Sao Paulo
22/04 04:30 Botafogo RJ 5-1 Juventude Botafogo RJ - Juventude
22/04 02:00 Atletico Paranaense 1-0 Internacional RS Atletico Paranaense - Internacional RS
22/04 02:00 Palmeiras 0-0 Flamengo Palmeiras - Flamengo
22/04 02:00 Vitoria BA 2-2 Bahia Vitoria BA - Bahia
Zanzibar Mapinduzi Cup
21/04 20:00 Zimamoto SC 4-1 New King Zimamoto SC - New King
FFSA Premier League
21/04 12:30 Adelaide United FC (Youth) 2-1 Adelaide Panthers Adelaide United FC (Youth) - Adelaide Panthers
CAF Confederation Cup
21/04 22:59 Zamalek 0-0 Ghana Dream FC Zamalek - Ghana Dream FC
Denmark Superligaen
21/04 22:59 Brondby IF 2-1 Midtjylland Brondby IF - Midtjylland
21/04 21:00 FC Copenhagen 2-0 Silkeborg FC Copenhagen - Silkeborg
21/04 19:00 Viborg 2-1 Lyngby Viborg - Lyngby
21/04 19:00 Hvidovre IF 2-1 Vejle Hvidovre IF - Vejle
Serbia U19 League
21/04 21:00 Red Star Belgrade U19 3-0 Cukaricki U19 Red Star Belgrade U19 - Cukaricki U19
21/04 18:10 Radnicki Nis U19 2-0 FK Radnicki Novi Belgrad U19 Radnicki Nis U19 - FK Radnicki Novi Belgrad U19
21/04 18:00 FK Brodarac U19 2-0 FK Novi Pazar U19 FK Brodarac U19 - FK Novi Pazar U19
21/04 18:00 Partizan Belgrade U19 3-1 FK Radnicki 1923 U19 Partizan Belgrade U19 - FK Radnicki 1923 U19
21/04 16:00 FK Vozdovac U19 3-1 FK Graficar Beograd U19 FK Vozdovac U19 - FK Graficar Beograd U19
21/04 16:00 Vojvodina U19 2-1 Zemun FK U19 Vojvodina U19 - Zemun FK U19
Croatia 3.Division
21/04 22:15 Bistra 4-1 Sava Gao Char Meisel Bistra - Sava Gao Char Meisel
21/04 22:00 NK Granicar Zupanja 3-1 NK Gardiska NK Granicar Zupanja - NK Gardiska
21/04 21:30 Slovam lovenson 1-5 NK Zagora Unesic Slovam lovenson - NK Zagora Unesic
hạng Ba Đan Mạch
21/04 18:00 IF Lyseng 1-0 Vanlose IF Lyseng - Vanlose
21/04 18:00 Ishoj IF 2-0 Holbaek Ishoj IF - Holbaek
France U19 League Women
21/04 20:00 PSG U19 (W) 1-2 Lyon U19 (W) PSG U19 (W) - Lyon U19 (W)
21/04 20:00 St Etienne U19 (W) 4-3 Marseille U19 (W) St Etienne U19 (W) - Marseille U19 (W)
21/04 16:00 Dijon U19 (W) 4-0 Guingamp U19 (W) Dijon U19 (W) - Guingamp U19 (W)
21/04 15:30 Nantes U19 (W) 1-3 Montpellier U19 (W) Nantes U19 (W) - Montpellier U19 (W)
SVK U19 A
21/04 16:00 FC Tatran Presov U19 2-2 Slovan Bratislava U19 FC Tatran Presov U19 - Slovan Bratislava U19
21/04 16:00 Trencin U19 2-2 Spartak Trnava U19 Trencin U19 - Spartak Trnava U19
21/04 16:00 MFK Zemplin Michalovce U19 4-0 DAC Dunajska Streda U19 MFK Zemplin Michalovce U19 - DAC Dunajska Streda U19
Lithuania A Lyga Women
21/04 21:00 FK Transinvest (W) 0-4 MFA Zalgiris (W) FK Transinvest (W) - MFA Zalgiris (W)
Estonia Esi Liiga
21/04 16:30 JK Welco Elekter 3-2 Tallinna FC Levadia B JK Welco Elekter - Tallinna FC Levadia B
21/04 16:30 JK Tallinna Kalev II 1-4 Harju JK Laagri JK Tallinna Kalev II - Harju JK Laagri
21/04 16:30 Paide Linnameeskond B 0-1 Tallinna FC Ararat TTU Paide Linnameeskond B - Tallinna FC Ararat TTU
21/04 16:30 Elva 3-1 Tabasalu Charma Elva - Tabasalu Charma
Malta Premier League
21/04 21:15 Valletta FC 1-0 Balzan FC Valletta FC - Balzan FC
21/04 19:00 Mosta FC 3-1 Hibernians FC Mosta FC - Hibernians FC
Czech Group D League
21/04 21:00 Polna 2-1 MSK Breclav Polna - MSK Breclav
21/04 21:00 FK Jindrichuv Hradec 1-0 TJ Klatovy FK Jindrichuv Hradec - TJ Klatovy
21/04 15:15 Brno B 0-1 Velke Mezirici Brno B - Velke Mezirici
21/04 15:00 FK Pribram B 0-1 Aritma Praha FK Pribram B - Aritma Praha
Norwegian Tippeligaen
22/04 00:15 Bodo Glimt 1-1 Molde Bodo Glimt - Molde
21/04 22:00 Viking 1-1 Fredrikstad Viking - Fredrikstad
21/04 22:00 Sarpsborg 08 0-2 KFUM Oslo Sarpsborg 08 - KFUM Oslo
21/04 22:00 Sandefjord 0-1 Lillestrom Sandefjord - Lillestrom
21/04 22:00 Kristiansund BK 1-0 Tromso IL Kristiansund BK - Tromso IL
21/04 22:00 Haugesund 1-3 Rosenborg Haugesund - Rosenborg
21/04 22:00 Brann 2-0 Odd Grenland Brann - Odd Grenland
21/04 19:30 Ham-Kam 0-1 Stromsgodset Ham-Kam - Stromsgodset
Belarus Pershaya Liga
21/04 21:00 FK Lida 2-2 Dnepr Rohachev FK Lida - Dnepr Rohachev
21/04 20:00 Lokomotiv Gomel 1-1 FC Molodechno Lokomotiv Gomel - FC Molodechno
Germany Oberliga NOFV
21/04 20:30 Fortuna Koln II 3-2 FC Germania Teveren Fortuna Koln II - FC Germania Teveren
21/04 20:30 Mulheimer FC 97 1-1 SpVg Schonnebeck Mulheimer FC 97 - SpVg Schonnebeck
21/04 20:30 TuS Ennepetal 3-4 Wattenscheid 09 TuS Ennepetal - Wattenscheid 09
21/04 20:00 Lupo-Martini Wolfsburg 2-2 TuS Bersenbruck Lupo-Martini Wolfsburg - TuS Bersenbruck
21/04 20:00 Kaiserslautern (Youth) 4-2 FC Karbach Kaiserslautern (Youth) - FC Karbach
21/04 20:00 FC Eddersheim 2-0 FSV Fernwald FC Eddersheim - FSV Fernwald
21/04 20:00 Turkspor Dortmund 2-0 SG Finnentrop/Bamenohl Turkspor Dortmund - SG Finnentrop/Bamenohl
21/04 20:00 SV Westfalia Rhynern 1-1 FC Brunninghausen SV Westfalia Rhynern - FC Brunninghausen
21/04 20:00 VfB Hilden 2-1 TVD Velbert VfB Hilden - TVD Velbert
21/04 20:00 Ratingen SV 1-3 SF Baumberg Ratingen SV - SF Baumberg
21/04 20:00 Siegburger SV 04 0-1 Eintracht Hohkeppel Siegburger SV 04 - Eintracht Hohkeppel
21/04 19:00 SV Rugenbergen 3-0 FC Union Tornesch SV Rugenbergen - FC Union Tornesch
21/04 19:00 SV Halstenbek Rellin 1-2 Niendorfer TSV SV Halstenbek Rellin - Niendorfer TSV
21/04 19:00 TUS Bovinghausen 04 1-3 1. FC Gievenbeck TUS Bovinghausen 04 - 1. FC Gievenbeck
21/04 19:00 Cosmos Koblenz 3-1 FK Pirmasens Cosmos Koblenz - FK Pirmasens
21/04 19:00 Hallen 2-0 SV 09 Arnstadt Hallen - SV 09 Arnstadt
21/04 19:00 SG Sonnenhof Grossaspach 2-0 VfR Mannheim SG Sonnenhof Grossaspach - VfR Mannheim
21/04 18:30 SV Tasmania Berlin 1-1 Mahdov FC SV Tasmania Berlin - Mahdov FC
21/04 18:30 VfR Wormatia Worms 1-3 Eintracht Trier VfR Wormatia Worms - Eintracht Trier
21/04 18:00 VfR Garching 0-2 TSV Landsberg VfR Garching - TSV Landsberg
21/04 17:00 TuS Makkabi Berlin 1-0 TSG Neustrelitz TuS Makkabi Berlin - TSG Neustrelitz
21/04 15:45 HEBC Hamburg 1-1 ETSV Hamburg HEBC Hamburg - ETSV Hamburg
Persian Gulf Pro League
21/04 20:30 Malavan 1-2 Sepahan Malavan - Sepahan
21/04 20:00 Zob Ahan 2-0 Aluminium Arak Zob Ahan - Aluminium Arak
Iceland Women\s Premier League
21/04 22:00 Valur (W) 3-1 Thor KA Akureyri (W) Valur (W) - Thor KA Akureyri (W)
Belgium Second Amateur Divisio
21/04 20:00 Eendracht Aalst 3-0 Ninove Eendracht Aalst - Ninove
21/04 20:00 Cercle Brugge II 2-1 Sporting West Harelbeke Cercle Brugge II - Sporting West Harelbeke
21/04 20:00 Union Saint Gilloise II 0-2 Ganshoren Union Saint Gilloise II - Ganshoren
Russia Womens Premier League
21/04 19:00 Krasnodar FK (W) 2-1 Chertanovo Moscow (W) Krasnodar FK (W) - Chertanovo Moscow (W)
VĐQG nữ Mexico
22/04 07:06 Tijuana (W) 5-2 Santos Laguna (W) Tijuana (W) - Santos Laguna (W)
22/04 05:00 Pachuca (W) 3-0 Chivas Guadalajara (W) Pachuca (W) - Chivas Guadalajara (W)
22/04 01:00 Puebla (W) 3-3 Juarez FC (W) Puebla (W) - Juarez FC (W)
Swedish Allsvenskan
21/04 21:30 Halmstads 0-2 Brommapojkarna Halmstads - Brommapojkarna
21/04 21:30 Hacken 2-1 Hammarby Hacken - Hammarby
21/04 19:00 GAIS 2-1 Mjallby AIF GAIS - Mjallby AIF
21/04 19:00 AIK Solna 2-0 Djurgardens AIK Solna - Djurgardens
Chile Primera D
22/04 04:30 Provincial Ovalle 2-1 D. Concepcion Provincial Ovalle - D. Concepcion
22/04 02:00 Osorno 1-0 Lautaro de Buin Osorno - Lautaro de Buin
21/04 23:30 Deportes Rengo 1-2 Concon National Deportes Rengo - Concon National
Costa Rica 2.Liga
22/04 03:00 Quepos Cambute FC 0-0 Santa Ana Quepos Cambute FC - Santa Ana
22/04 03:00 Limon FC 3-0 Jicaral Limon FC - Jicaral
U19 Tây Ban Nha
21/04 22:59 Arenas Club de Getxo U19 3-3 Leioa U19 Arenas Club de Getxo U19 - Leioa U19
21/04 17:30 ED Val Minor Nigran U19 2-1 Racing Santander U19 ED Val Minor Nigran U19 - Racing Santander U19
21/04 17:00 Espanyol U19 1-0 Sabadell U19 Espanyol U19 - Sabadell U19
21/04 17:00 UDC Txantrea U19 1-1 AD San Juan U19 UDC Txantrea U19 - AD San Juan U19
21/04 17:00 CD San Francisco U19 0-2 UD Cornella U19 CD San Francisco U19 - UD Cornella U19
21/04 17:00 CD 26 de Febrero U19 0-5 Real Betis U19 CD 26 de Febrero U19 - Real Betis U19
Paraguay Women League
22/04 05:15 Sportivo Trinidense (W) 1-0 Cerro Porteno (W) Sportivo Trinidense (W) - Cerro Porteno (W)
Hạng nhất nữ Anh
21/04 20:00 Sunderland (W) 0-1 Charlton (W) Sunderland (W) - Charlton (W)
21/04 20:00 Southampton (W) 3-1 London City Lionesses (W) Southampton (W) - London City Lionesses (W)
21/04 20:00 Lewes (W) 0-2 CrystalPalace (W) Lewes (W) - CrystalPalace (W)
21/04 20:00 Birmingham (W) 1-0 Sheffield United (W) Birmingham (W) - Sheffield United   (W)
21/04 18:00 Reading (W) 1-0 Durham Wildcats LFC (W) Reading (W) - Durham Wildcats LFC (W)
Guatemala D2
22/04 00:00 Fraijanes FC 0-2 Juventud Pinulteca FC Fraijanes FC - Juventud Pinulteca FC
22/04 00:00 Deportivo Mictlan 1-0 Club Aurora Deportivo Mictlan - Club Aurora
22/04 00:00 Sacachispas GT 2-1 San Benito FC Sacachispas GT - San Benito FC
22/04 00:00 Deportivo Barberena FC 5-0 Cuilapa FC Deportivo Barberena FC - Cuilapa FC
22/04 00:00 Marquense 2-0 CD Puerto de Iztapa Marquense - CD Puerto de Iztapa
22/04 00:00 Deportivo San Pedro 1-1 Nueva Concepcion Deportivo San Pedro - Nueva Concepcion
22/04 00:00 Quiche FC 1-0 Santa Lucia Cotzumalguapa Quiche FC - Santa Lucia Cotzumalguapa
Brazil Campeonato Rondoniense
22/04 02:30 Porto Velho/RO 3-0 Genus RO Porto Velho/RO - Genus RO
USA Women
22/04 06:40 Angel City FC (W) 2-1 North Carolina (W) Angel City FC (W) - North Carolina (W)
22/04 05:00 OL Reign Reign (W) 1-2 Chicago Red Stars (W) OL Reign Reign (W) - Chicago Red Stars (W)
Hungary NB III
21/04 22:00 Bekescsaba 4-1 BKV Elore Bekescsaba - BKV Elore
21/04 22:00 Dorogi FC 0-2 Veszprem Dorogi FC - Veszprem
21/04 22:00 Budaorsi SC 3-2 ETO Akademia Budaorsi SC - ETO Akademia
21/04 22:00 KARCAG SE 1-1 Salgotarjani Baratok TC KARCAG SE - Salgotarjani Baratok TC
21/04 22:00 III.Keruleti TUE 4-2 Zalaegerszegi TE II III.Keruleti TUE - Zalaegerszegi TE II
21/04 22:00 Tiszaujvaros 1-0 Hatvan Tiszaujvaros - Hatvan
21/04 22:00 Beech Sigit 4-0 Kelen SC Beech Sigit - Kelen SC
21/04 22:00 Tatabanya 3-0 Csornai SE Tatabanya - Csornai SE
21/04 22:00 RCO Agde 2-1 Majosi SE RCO Agde - Majosi SE
21/04 22:00 PEAC FC 2-0 Szekszard UFC PEAC FC - Szekszard UFC
21/04 22:00 Senyo Carnifex 2-0 Diosgyori VTK II Senyo Carnifex - Diosgyori VTK II
21/04 22:00 Penzugyor SE 2-0 BSS Monor Penzugyor SE - BSS Monor
21/04 16:00 Szeged-Csanad Grosics II 3-0 FC Dabas Szeged-Csanad Grosics II - FC Dabas
21/04 16:00 Debreceni VSC II 0-2 Ujpesti TE B Debreceni VSC II - Ujpesti TE B
21/04 16:00 Vasas SC II 2-0 Martfui LSE Vasas SC II - Martfui LSE
21/04 16:00 Puskas Academy II 0-0 Komarom VSE Puskas Academy II - Komarom VSE
21/04 16:00 Gyirmot SE II 2-0 SC Sopron Gyirmot SE II - SC Sopron
Bosnia erzegovina 1st League
21/04 22:00 FK Buducnost Banovici 1-2 Zvijezda Gradacac FK Buducnost Banovici - Zvijezda Gradacac
21/04 21:30 FK Omarska 1-2 Zeljeznicar Banja Luka FK Omarska - Zeljeznicar Banja Luka
Australia Capital Gatorade Premier League
21/04 12:00 Gungahlin United 3-2 Canberra Olympic Gungahlin United - Canberra Olympic
Hong Kong 3rd Division
21/04 12:30 Konter 3-0 Fukien AC Konter - Fukien AC
USA MLS Next Pro League
22/04 10:00 Tacoma Defiance 0-0 Vancouver Whitecaps Reserve Tacoma Defiance - Vancouver Whitecaps Reserve
22/04 04:00 Portland Timbers Reserve 3-4 MINNESOTA United B Portland Timbers Reserve - MINNESOTA United B
22/04 03:30 Colorado Rapids II 0-2 North Texas SC Colorado Rapids II - North Texas SC
22/04 02:00 Philadelphia Union II 1-1 New York Red Bulls B Philadelphia Union II - New York Red Bulls B
22/04 02:00 Columbus Crew B 0-2 New York City Team B Columbus Crew B - New York City Team B
22/04 02:00 Atlanta United FC II 1-4 Cincinnati II Atlanta United FC II - Cincinnati II
Brasil Campeonato do Nordeste Primeira
22/04 05:00 Fortaleza 5-0 Altos/PI Fortaleza - Altos/PI
QLD Premier League
21/04 13:30 Brisbane Olympic United FC 0-0 Gold Coast United Brisbane Olympic United FC - Gold Coast United
21/04 13:15 Rochedale Rovers 1-5 Brisbane Roar (Youth) Rochedale Rovers - Brisbane Roar (Youth)
UAE Pro-League
21/04 23:30 Shabab Al Ahli 4-1 Ittihad Kalba Shabab Al Ahli - Ittihad Kalba
21/04 23:30 Al-Sharjah 1-1 Al-Jazira(UAE) Al-Sharjah - Al-Jazira(UAE)
21/04 21:00 Khor Fakkan 2-1 Banni Yas Khor Fakkan - Banni Yas
21/04 21:00 Al Bataeh 1-3 Al Nasr Dubai Al Bataeh - Al Nasr Dubai
Latvia Division 2
21/04 22:00 Rigas Futbola skola II 7-0 FK Smiltene BJSS Rigas Futbola skola II - FK Smiltene BJSS
21/04 21:30 FK Ventspils 0-3 Valmieras FK II FK Ventspils - Valmieras FK II
Peru Campeonato Nacional Women
22/04 03:30 Sporting Cristal W 6-2 Biavo FC (W) Sporting Cristal W - Biavo FC (W)
Victorian State League Division 1
21/04 12:00 Melbourne Heart (Youth) 0-3 Preston Lions Melbourne Heart (Youth) - Preston Lions
Montenegro Prva Crnogorska Liga
22/04 00:00 Jezero Plav 3-1 FK Buducnost Podgorica Jezero Plav - FK Buducnost Podgorica
22/04 00:00 Decic Tuzi 2-0 FK Mladost DG Decic Tuzi - FK Mladost DG
21/04 22:59 FK Sutjeska Niksic 3-1 Jedinstvo Bijelo Polje FK Sutjeska Niksic - Jedinstvo Bijelo Polje
21/04 21:30 Arsenal Tivat 1-2 Mornar Arsenal Tivat - Mornar
21/04 20:00 FK Rudar Pljevlja 1-0 OFK Petrovac FK Rudar Pljevlja - OFK Petrovac
ICE WC
21/04 22:59 UMF Sindri Hofn (W) 8-0 Fjolnir (W) UMF Sindri Hofn (W) - Fjolnir (W)
21/04 22:00 Augnablik (W) 0-5 Fram Reykjavik (W) Augnablik (W) - Fram Reykjavik  (W)
21/04 22:00 Smari (W) 0-9 Grindavik (W) Smari (W) - Grindavik (W)
21/04 21:00 UMF Njardvik (W) 0-10 IH Hafnarfjordur (W) UMF Njardvik (W) - IH Hafnarfjordur (W)
21/04 21:00 Volsungur Husavik (W) 1-2 Fjardab Hottur Leiknir (W) Volsungur Husavik  (W) - Fjardab Hottur Leiknir (W)
Nicaragua Apertura league
22/04 08:00 UNAN Managua 0-1 Diriangen UNAN Managua - Diriangen
22/04 08:00 Real Esteli 2-1 Managua FC Real Esteli - Managua FC
22/04 05:00 Organica Masachapa FC 0-5 Walter Ferretti Organica Masachapa FC - Walter Ferretti
hạng Tư Hà Lan
21/04 19:00 Tot Ons Genoegen Berkel 3-0 HV CV Quick Tot Ons Genoegen Berkel - HV CV Quick
21/04 19:00 AWC Wijchen 2-1 UNA AWC Wijchen - UNA
21/04 19:00 SV Oss 20 1-5 OJC Rosmalen SV Oss 20 - OJC Rosmalen
South Africa Premier Soccer League
21/04 22:30 TS Galaxy 1-2 Stellenbosch FC TS Galaxy - Stellenbosch FC
21/04 20:00 Polokwane City FC 2-2 Cape Town City Polokwane City FC - Cape Town City
21/04 20:00 Richards Bay 1-0 Kaizer Chiefs Richards Bay - Kaizer Chiefs
Paraguayan Division 2
21/04 20:30 Independiente Luque 1-0 12 de Junio VH Independiente Luque - 12 de Junio VH
21/04 20:30 Club Fernando de la Mora 1-0 Encarnacion FC Club Fernando de la Mora - Encarnacion FC
Norway Division 1 Women
21/04 20:00 Tromso (W) 0-2 Fortuna Alesund (W) Tromso (W) - Fortuna Alesund (W)
21/04 20:00 Odd BK (W) 2-2 Ovrevoll Hosle(W) Odd BK (W) - Ovrevoll Hosle(W)
Chile Primera Division Women
21/04 22:00 Universidad de Concepcion (W) 1-4 Coquimbo Unido (W) Universidad de Concepcion (W) - Coquimbo Unido (W)
21/04 22:00 Audax Italiano (W) 1-2 Deportes Iquique (W) Audax Italiano (W) - Deportes Iquique (W)
21/04 21:00 Union Espanola (W) 0-2 Colo Colo (W) Union Espanola (W) - Colo Colo (W)
Hong Kong Premier League
21/04 14:00 Hong Kong U23 0-6 Eastern A.A Football Team Hong Kong U23 - Eastern A.A Football Team
21/04 14:00 North District FC 3-2 Tai Chung FC North District FC - Tai Chung FC
Uzbekistan Cup
21/04 18:30 Navbahor Namangan 2-1 FK Andijon Navbahor Namangan - FK Andijon
21/04 18:30 Dinamo Samarqand 3-3 Nasaf Qarshi Dinamo Samarqand - Nasaf Qarshi
21/04 18:30 Qiziriq Football Club 1-1 Kuruvchi Bunyodkor Qiziriq Football Club - Kuruvchi Bunyodkor
Estonia Womens Meistri Liiga
21/04 22:59 JK Tallinna Kalev (W) 1-1 Saku Sporting (W) JK Tallinna Kalev (W) - Saku Sporting (W)
Holland Ligue 3
21/04 19:00 ADO \20 1-1 Almere City Youth ADO \20 - Almere City Youth
Uganda Premier League
21/04 19:00 SC Villa 1-1 Bright Stars SC Villa - Bright Stars
Argentina Torneo B
22/04 01:30 Everton la Plata 0-0 Atletico Pilar Everton la Plata - Atletico Pilar
21/04 21:00 Belgrano Zarate 2-1 Estrella de Berisso Belgrano Zarate - Estrella de Berisso
KNVB Cup
21/04 22:59 Feyenoord 1-0 NEC Nijmegen Feyenoord - NEC Nijmegen
Chinese Super League
21/04 19:00 Beijing Guoan 4-1 Qingdao Youth Island Beijing Guoan - Qingdao Youth Island
21/04 18:00 Henan Football Club 1-0 Qingdao Manatee Henan Football Club - Qingdao Manatee
Chinese Football Association Jia League
21/04 18:30 Nanjing City 2-2 Suzhou Dongwu Nanjing City - Suzhou Dongwu
21/04 14:30 Foshan Nanshi 0-4 Chongqing Tonglianglong Foshan Nanshi - Chongqing Tonglianglong
21/04 14:30 Dalian Zhixing 2-0 Yanbian Longding Dalian Zhixing - Yanbian Longding
Holland Eredivisie Women\s
21/04 17:15 FC Utrecht (W) 2-2 FC Twente Enschede (W) FC Utrecht (W) - FC Twente Enschede (W)
21/04 17:15 Excelsior Barendrecht (W) 2-4 Fortuna Sittard (W) Excelsior Barendrecht (W) - Fortuna Sittard (W)
21/04 17:15 ADO Den Haag (W) 2-1 Feyenoord Rotterdam (W) ADO Den Haag (W) - Feyenoord Rotterdam (W)
Belarus Womens Premier League
21/04 20:00 Dyussh Polesgu (W) 0-16 FK Minsk (W) Dyussh Polesgu (W) - FK Minsk (W)
Korea League 4
21/04 14:00 Daejeon Hana Citizen II 3-1 Namyangju FC Daejeon Hana Citizen II - Namyangju FC
21/04 13:00 Jeonju Citizen FC 2-0 Geoje Citizen Jeonju Citizen FC - Geoje Citizen
21/04 12:00 Jeonbuk Hyundai Motors II 2-3 Chungju Citizen Jeonbuk Hyundai Motors II - Chungju Citizen
Belgium Women 1st National
21/04 20:00 Oud Heverlee Leuven II (W) 3-0 RAEC Mons (W) Oud Heverlee Leuven II (W) - RAEC Mons (W)
21/04 20:00 Standard Liege B (W) 2-3 Moldavo (W) Standard Liege B (W) - Moldavo (W)
Faroe Islands Formuladeildin
21/04 22:59 IF Fuglafjordur 2-4 NSI Runavik IF Fuglafjordur - NSI Runavik
21/04 21:00 Vikingur Gotu 4-0 B36 Torshavn Vikingur Gotu - B36 Torshavn
21/04 21:00 07 Vestur Sorvagur 1-1 Skala Itrottarfelag 07 Vestur Sorvagur - Skala Itrottarfelag
Botola Pro 1
22/04 03:00 Renaissance Zmamra 1-2 Raja Casablanca Atlhletic Renaissance Zmamra - Raja Casablanca Atlhletic
22/04 01:00 FAR Forces Armee Royales 3-1 Maghreb Fez FAR Forces Armee Royales - Maghreb Fez
21/04 22:59 UTS Union Touarga Sport Rabat 0-1 Club Salmi UTS Union Touarga Sport Rabat - Club Salmi
Liga Nacional de Guatemala
22/04 04:00 Deportivo Xinabajul 2-0 Antigua GFC Deportivo Xinabajul - Antigua GFC
22/04 04:00 Xelaju MC 1-0 Deportivo Mixco Xelaju MC - Deportivo Mixco
22/04 04:00 C.S.D. Comunicaciones 1-3 CD Achuapa C.S.D. Comunicaciones - CD Achuapa
22/04 04:00 Coban Imperial 3-3 Guastatoya Coban Imperial - Guastatoya
22/04 04:00 Coatepeque 0-4 CSD Municipal Coatepeque - CSD Municipal
Brasileiro
22/04 05:00 Floresta CE 1-2 Botafogo PB Floresta CE - Botafogo PB
22/04 02:30 Nautico (PE) 1-1 Sao Bernardo Nautico (PE) - Sao Bernardo
22/04 02:30 Figueirense 2-1 Ferroviario CE Figueirense - Ferroviario CE
Scotland WPL
21/04 22:10 Celtic (W) 5-0 Hearts (W) Celtic (W) - Hearts (W)
21/04 22:00 Dundee United (W) 1-5 Aberdeen (W) Dundee United (W) - Aberdeen (W)
21/04 22:00 Hamilton FC (W) 0-3 Spartans (W) Hamilton FC (W) - Spartans (W)
21/04 22:00 Motherwell (W) 2-1 Montrose LFC (W) Motherwell (W) - Montrose LFC (W)
21/04 19:00 Hibernian (W) 0-1 Glasgow City (W) Hibernian (W) - Glasgow City (W)
21/04 19:00 Partick Thistle (W) 1-3 Glasgow Rangers (W) Partick Thistle (W) - Glasgow Rangers (W)
Serbia League Women
21/04 21:30 Vojvodina (W) 1-1 ZFK Masinac (W) Vojvodina (W) - ZFK Masinac (W)
Lebanese Premier League
21/04 20:00 Tadamon Sour 0-1 Shabab Sahel Tadamon Sour - Shabab Sahel
Mauritania Division 1
22/04 02:50 ASAC Concorde 0-3 AS Douanes Nouakchott ASAC Concorde - AS Douanes Nouakchott
hạng 3 Ba Lan
21/04 19:00 Zaglebie Lubin B 2-1 Chojniczanka Chojnice Zaglebie Lubin B - Chojniczanka Chojnice
21/04 19:00 Kotwica Kolobrzeg 0-1 LKS Lodz II Kotwica Kolobrzeg - LKS Lodz II
21/04 18:00 Radunia Stezyca 3-0 GKS Jastrzebie Radunia Stezyca - GKS Jastrzebie
21/04 17:00 Lech II Poznan 0-0 Stal Stalowa Wola Lech II Poznan - Stal Stalowa Wola
Denmark - 4.Liga
21/04 21:00 Ledoje-Smorum Fodbold 2-2 Greve Fodbold Ledoje-Smorum Fodbold - Greve Fodbold
21/04 19:00 Ringkobing 3-1 Hedensted Ringkobing - Hedensted
Croatia 2.HNL
21/04 19:50 HNK Cibalia 1-1 NK Orijent Rijeka HNK Cibalia - NK Orijent Rijeka
Scotland FA Cup
21/04 21:00 Glasgow Rangers(N) 2-0 Heart of Midlothian Glasgow Rangers(N) - Heart of Midlothian
Faroe Islands Women Premier League
21/04 18:15 HB Torshavn (W) 0-2 KÍ Klaksvík (W) HB Torshavn (W) - KÍ Klaksvík (W)
Namibia Premier League
21/04 21:30 Khomas Nampol FC 1-1 FC Civics Khomas Nampol FC - FC Civics
Hong Kong First Division League
21/04 14:30 Yuen Long FC 2-4 Wing Yee FT Yuen Long FC - Wing Yee FT
Botswana Premier League
21/04 20:30 Holy Ghost SC 1-2 Masitaoka FC Holy Ghost SC - Masitaoka FC
Ireland Leinster Senior League
21/04 19:00 Maynooth University Town FC 1-3 Kilbarrack United Maynooth University Town FC - Kilbarrack United
21/04 18:00 Crumlin United 1-1 St. Mochtas Crumlin United - St. Mochtas
21/04 17:45 Bluebell United 2-1 Wayside Celtic Bluebell United - Wayside Celtic
21/04 17:00 Bangor Celtic 2-1 Killester Donnycarne Bangor Celtic - Killester Donnycarne
21/04 17:00 Lucan United 2-1 Tolka Rovers Lucan United - Tolka Rovers
21/04 16:45 Ringmahon Rangers 5-1 Carrigaline United Ringmahon Rangers - Carrigaline United
Tanzania Ligue 1
21/04 22:59 Azam 1-0 Ihefu SC Azam - Ihefu SC
21/04 20:00 Singida Big Stars FC 0-0 Mashujaa FC Singida Big Stars FC - Mashujaa FC
Aruba Division Di Honor
22/04 07:00 SV Caiquetio 2-4 Sport Club United SV Caiquetio - Sport Club United
22/04 05:00 Bubali SC 3-0 CD Rooi Afo Bubali SC - CD Rooi Afo
England FA Cup
21/04 21:30 Coventry City(N) 3-3 Manchester United Coventry City(N) - Manchester United
Togo Premier Division
21/04 22:30 Dynamic Togolais 1-1 Doumbe FC Dynamic Togolais - Doumbe FC
Poland Regional League
22/04 00:00 KKS Zoliborz Warsaw 2-5 Victoria Warsaw KKS Zoliborz Warsaw - Victoria Warsaw
Albania Division 2
21/04 20:00 FK Vora 3-0 Tomori berat FK Vora - Tomori berat
21/04 20:00 Lushnja KS 2-0 Besa Kavaje Lushnja KS - Besa Kavaje
21/04 20:00 Kastrioti Kruje 3-1 Burreli Kastrioti Kruje - Burreli
21/04 20:00 Flamurtari 2-2 KS Elbasani Flamurtari - KS Elbasani
21/04 20:00 Apolonia Fier 4-1 KS Bylis Apolonia Fier - KS Bylis
English Women\s Conference South
21/04 21:00 Hashtag United (W) 1-0 Chatham Town (W) Hashtag United (W) - Chatham Town (W)
21/04 20:00 Oxford United (W) 1-1 Milton Keynes Dons (W) Oxford United (W) - Milton Keynes Dons (W)
21/04 20:00 London Bees (W) 0-5 Rugby Borough (W) London Bees (W) - Rugby Borough (W)
21/04 20:00 Cheltenham Town (W) 2-3 Portsmouth (W) Cheltenham Town (W) - Portsmouth (W)
21/04 20:00 Billericay Town (W) 1-1 Plymouth Argyle (W) Billericay Town (W) - Plymouth Argyle (W)
Czech Republic 5. Ligy
21/04 21:30 TJ Rajhradice 1-5 FC Kurim TJ Rajhradice - FC Kurim
21/04 21:00 SK Borsice 1-1 FC Slusovice SK Borsice - FC Slusovice
21/04 15:30 Sapeli Polna 3-0 FC Zdas Zdar Nad Sazavou B Sapeli Polna - FC Zdas Zdar Nad Sazavou B
Slovakia 2. Liga
21/04 15:30 MSK Zilina B 2-1 TJ Spartak Myjava MSK Zilina B - TJ Spartak Myjava
Estonia Champions League
21/04 21:00 FC Flora Tallinn 2-2 Nomme JK Kalju FC Flora Tallinn - Nomme JK Kalju
21/04 18:30 FC Kuressaare 5-0 Trans Narva FC Kuressaare - Trans Narva
Tajikistan Vysshaya Liga
21/04 20:10 Regar-TadAZ Tursunzoda 0-0 Khujand Regar-TadAZ Tursunzoda - Khujand
Indonesia Liga 1
21/04 19:00 Barito Putera 2-2 Persija Jakarta Barito Putera - Persija Jakarta
21/04 19:00 Borneo FC 1-2 Arema FC Borneo FC - Arema FC
21/04 15:00 Madura United 2-0 PSM Makassar Madura United - PSM Makassar
Chile Primera B
22/04 04:30 Deportes Limache 2-2 Santiago Wanderers Deportes Limache - Santiago Wanderers
21/04 23:30 CSD Antofagasta 3-0 Deportes Recoleta CSD Antofagasta - Deportes Recoleta
Brazil Campeonato Paulista C
21/04 20:00 EC Sao Bernardo/SP 1-1 Gremio Prudente EC Sao Bernardo/SP - Gremio Prudente
Brazil Serie B
22/04 04:00 Ponte Preta 1-1 Coritiba PR Ponte Preta - Coritiba PR
Australian cloth
21/04 14:00 North Brisbane 1-2 University of Queensland North Brisbane - University of Queensland
Germany Landesliga (cup)
21/04 20:15 SV Schlebusch 4-2 Blau-Weib Friesdorf SV Schlebusch - Blau-Weib Friesdorf
NSW Premier League
21/04 13:30 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 3-2 Rockdale City Suns A.P.I.A. Leichhardt Tigers - Rockdale City Suns
21/04 12:00 Western Sydney Wanderers AM 3-0 Blacktown City Demons Western Sydney Wanderers AM - Blacktown City Demons
21/04 12:00 Wollongong Wolves 3-2 Sydney FC (Youth) Wollongong Wolves - Sydney FC (Youth)
21/04 12:00 Sydney United 3-2 Marconi Stallions Sydney United - Marconi Stallions
21/04 12:00 Sydney Olympic 2-1 Spirit FC Sydney Olympic - Spirit FC
Ukraine Division 2
21/04 17:30 FK Nyva Buzova 2-0 FC Victoria Mykolaivka FK Nyva Buzova - FC Victoria Mykolaivka
21/04 16:45 FC Chernigiv 2-1 Metalist Kharkiv FC Chernigiv - Metalist Kharkiv
Slovenia women\s League
21/04 16:00 ZNK Gazon (W) 0-1 ZNK MSM Ptuj (W) ZNK Gazon (W) - ZNK MSM Ptuj (W)
AFC U23 Asian Cup
21/04 22:30 Qatar U23 0-0 Australia U23 Qatar U23 - Australia U23
21/04 22:30 Jordan U23(N) 1-4 Indonesia U23 Jordan U23(N) - Indonesia U23
Brazil national youth (U20) Football Championship
22/04 01:30 Cianorte U20 2-4 FC Cascavel PR U20 Cianorte U20 - FC Cascavel PR U20
22/04 01:00 Criciuma SC (Youth) 3-2 Marcilio Dias SC U20 Criciuma SC (Youth) - Marcilio Dias SC U20
22/04 01:00 Chapecoense (Youth) 3-1 Brusque U20 Chapecoense (Youth) - Brusque U20
22/04 00:50 AD Leonico U20 1-3 Camacariense U20 AD Leonico U20 - Camacariense U20
Italy Serie B Women
21/04 20:00 Cesena (W) 4-3 Chievo (W) Cesena (W) - Chievo (W)
Spanish Ladies Premier League B
21/04 17:00 Deportivo La Coruna W 3-1 Cacereno (W) Deportivo La Coruna W - Cacereno (W)
21/04 17:00 Barcelona B (W) 5-0 RCD Espanyol (W) Barcelona B (W) - RCD Espanyol (W)
21/04 17:00 Seccio Esportiva AEM (W) 1-0 Athletic Bilbao B (W) Seccio Esportiva AEM (W) - Athletic Bilbao B (W)
21/04 17:00 Osasuna (W) 0-3 CDEF Logrono (W) Osasuna (W) - CDEF Logrono (W)
21/04 17:00 CD Alaves (W) 4-0 CE Europa (W) CD Alaves (W) - CE Europa (W)
Brazil Campeonato Sergipano A2
22/04 03:00 Icasa CE 0-0 Cariri Icasa CE - Cariri
Andorra Super league
21/04 23:30 FC Ordino 1-2 UE Santa Coloma FC Ordino - UE Santa Coloma
21/04 21:00 Inter Club Escaldes 4-0 CF Esperanca dAndorra Inter Club Escaldes - CF Esperanca dAndorra
21/04 18:30 FC Pas de la Casa 1-2 Atletic Club D Escaldes FC Pas de la Casa - Atletic Club D Escaldes
21/04 16:00 Penya Encarnada 2-4 FC Santa Coloma Penya Encarnada - FC Santa Coloma
Slovenia 3.Liga
21/04 21:30 Smartno 0-0 NK Race Smartno - NK Race
Ghana Premier League
21/04 22:00 Real Tamale United 1-1 Nsoatreman FC Real Tamale United - Nsoatreman FC
21/04 22:00 Heart of Lions 3-0 Nations FC Heart of Lions - Nations FC
21/04 22:00 Bofoakwa Tano 1-1 Bechem United Bofoakwa Tano - Bechem United
21/04 22:00 Bibiani Gold Stars 1-0 Aduana Stars Bibiani Gold Stars - Aduana Stars
21/04 22:00 Asante Kotoko FC 1-0 Samartex Asante Kotoko FC - Samartex
Iceland U19 League
21/04 22:00 KR KV U19 1-2 KA/Dalvik/Reynir U19 KR KV U19 - KA/Dalvik/Reynir U19
Columbia U19 League
22/04 03:00 Bogota FC U19 4-0 Alberto Zamora U19 Bogota FC U19 - Alberto Zamora U19
Korea Challengers League
21/04 13:00 Gyeongju KHNP 2-0 Mokpo City Gyeongju KHNP - Mokpo City
21/04 13:00 Changwon City 2-0 Yangpyeong Changwon City - Yangpyeong
21/04 12:00 Hwaseong FC 1-4 Pocheon FC Hwaseong FC - Pocheon FC
21/04 12:00 Gangneung City 0-0 Yeoju Sejong Gangneung City - Yeoju Sejong
Ukrainian Premier League
21/04 22:00 Dynamo Kyiv 3-0 Polissya Zhytomyr Dynamo Kyiv - Polissya Zhytomyr
21/04 19:30 PFC Oleksandria 1-2 LNZ Lebedyn PFC Oleksandria - LNZ Lebedyn
21/04 17:00 Veres 1-1 Dnipro-1 Veres - Dnipro-1
Slovenia 2.Liga
21/04 22:00 Tabor Sezana 2-0 Bistrica Tabor Sezana - Bistrica
21/04 22:00 NK Primorje 3-0 MNK FC Ljubljana NK Primorje - MNK FC Ljubljana
21/04 22:00 NK Brinje Grosuplje 2-1 Jadran Dekani NK Brinje Grosuplje - Jadran Dekani
WAUS WD1
21/04 14:45 Subiaco AFC (W) 2-7 Fremantle City FC (W) Subiaco AFC (W) - Fremantle City FC (W)
21/04 12:00 UWA-Nedlands FC (W) 1-7 Perth SC (W) UWA-Nedlands FC (W) - Perth SC (W)
Saint Kitts Nevis Premier League
22/04 06:00 SLH St Pauls Utd 1-1 Conaree United SLH St Pauls Utd - Conaree United
Sweden Superettan
21/04 20:00 IK Brage 1-1 Landskrona BoIS IK Brage - Landskrona BoIS
21/04 18:00 IK Oddevold 2-1 Gefle IF IK Oddevold - Gefle IF
England FA Women Super League
21/04 20:15 Manchester City (W) 5-0 West Ham United (W) Manchester City (W) - West Ham United (W)
21/04 20:00 Arsenal (W) 3-0 Leicester City (W) Arsenal (W) - Leicester City (W)
21/04 18:00 Manchester United (W) 2-2 Tottenham Hotspur (W) Manchester United (W) - Tottenham Hotspur  (W)
Romania Liga I
21/04 22:59 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 1-3 CS Universitatea Craiova Sepsi OSK Sfantul Gheorghe - CS Universitatea Craiova
21/04 20:00 FC Otelul Galati 1-0 Universitaea Cluj FC Otelul Galati - Universitaea Cluj
Tunisian Cup
21/04 20:30 SC Moknine 2-2 Sporting Ben Arous SC Moknine - Sporting Ben Arous
21/04 20:30 US Ben Guerdane 1-1 Club Africain US Ben Guerdane - Club Africain
21/04 20:30 Bouchamma 0-0 ES du Sahel Bouchamma - ES du Sahel
21/04 20:30 Jeunesse Sportive Omrane 0-0 US Tataouine Jeunesse Sportive Omrane - US Tataouine
21/04 20:30 Menzel Kamel 1-3 Olympique de Beja Menzel Kamel - Olympique de Beja
21/04 20:30 Etoile Metlaoui 1-1 U.S.Monastir Etoile Metlaoui - U.S.Monastir
21/04 20:30 Alaouite 0-2 CS Korba Alaouite - CS Korba
21/04 20:30 Chebba 0-1 Jerba Midoun Chebba - Jerba Midoun
21/04 20:30 AS Slimane 0-0 AS Gabes AS Slimane - AS Gabes
Brasil Women\s Cup
22/04 02:00 Recanto da Crianca (W) 0-6 3B Sport AM (W) Recanto da Crianca (W) - 3B Sport AM (W)
21/04 20:00 Minas Brasilia DF (W) 0-0 Athletico Paranaense (W) Minas Brasilia DF (W) - Athletico Paranaense (W)
San Marino League
21/04 23:15 Folgore/Falciano 1-1 San Marino Academy U22 Folgore/Falciano - San Marino Academy U22
21/04 20:00 SP Libertas 0-2 S.S Pennarossa SP Libertas - S.S Pennarossa
21/04 20:00 AC Juvenes 1-2 San Giovanni AC Juvenes - San Giovanni
Danish 1st Division
21/04 20:00 Aalborg 3-3 Kolding FC Aalborg - Kolding FC
Norway Division 4
21/04 22:00 Assiden 7-1 Mjondalen IF B Assiden - Mjondalen IF B
21/04 20:30 Ulfstind 2-3 Kongsvinger IL B Ulfstind - Kongsvinger IL B
21/04 20:30 Harstad 3-0 Bodo Glimt 2 Harstad - Bodo Glimt 2
21/04 20:00 Aalesund FK B 1-0 Gjelleraasen IL Aalesund FK B - Gjelleraasen IL
21/04 20:00 Melhus 1-3 Stabaek B Melhus - Stabaek B
21/04 20:00 Asane Fotball B 1-4 Os Turn Fotball Asane Fotball B - Os Turn Fotball
21/04 20:00 Sandnes B 6-2 Start Kristiansand B Sandnes B - Start Kristiansand B
21/04 18:30 Stromsgodset B 2-1 Surnadal Stromsgodset B - Surnadal
21/04 18:00 Rosenborg B 5-3 Lillestrom B Rosenborg B - Lillestrom B
Hong Kong 2nd Division
21/04 16:30 Convoy Sun Hei 1-1 Wing Go FC Convoy Sun Hei - Wing Go FC
21/04 15:45 Lucky Mile FC 2-1 Yau Tsim Mong Lucky Mile FC - Yau Tsim Mong
21/04 14:40 WSE 0-0 Tung Sing FC WSE - Tung Sing FC
21/04 14:30 Kwun Tong 0-0 Tuen Mun Football Team Kwun Tong - Tuen Mun Football Team
Croatia First League Women
21/04 22:00 ZNK Donat Zadar (W) 1-0 HNK Gorica W ZNK Donat Zadar (W) - HNK Gorica W
21/04 22:00 ZNK Osijek (W) 5-0 ZNK Hajduk Split (W) ZNK Osijek (W) - ZNK Hajduk Split (W)
Austria Erste Division
21/04 15:30 Grazer AK 3-1 St.Polten Grazer AK - St.Polten
Serbian Superliga
22/04 01:00 Radnicki Nis 1-0 Radnik Surdulica Radnicki Nis - Radnik Surdulica
22/04 01:00 Novi Pazar 0-1 FK Vozdovac Beograd Novi Pazar - FK Vozdovac Beograd
21/04 21:00 FK Spartak Zlatibor Voda 1-0 Habitpharm Javor FK Spartak Zlatibor Voda - Habitpharm Javor
Spain Segunda Women
21/04 21:00 Real Madrid II (W) 1-0 Balears FC (W) Real Madrid II (W) - Balears FC (W)
Turkey 1. Lig
21/04 22:59 Sakaryaspor 2-1 Keciorengucu Sakaryaspor - Keciorengucu
21/04 20:00 Genclerbirligi 2-0 Erzurum BB Genclerbirligi - Erzurum BB
21/04 20:00 Corum Belediyespor 2-0 Adanaspor Corum Belediyespor - Adanaspor
21/04 17:30 Bodrumspor 2-1 S.Urfaspor Bodrumspor - S.Urfaspor
Azadegan League
21/04 21:30 Shahr Raz FC 1-1 Mes krman Shahr Raz FC - Mes krman
21/04 21:30 Shahin Bandar Anzali 0-0 Shahrdari Astara Shahin Bandar Anzali - Shahrdari Astara
21/04 21:30 Pars Jonoubi Jam 2-1 Saipa Pars Jonoubi Jam - Saipa
21/04 21:15 Chadormalou Ardakan 0-0 Naft Gachsaran Chadormalou Ardakan - Naft Gachsaran
21/04 21:00 Mes Shahr-e Babak 0-0 Khooshe Talaee Sana Saveh Mes Shahr-e Babak - Khooshe Talaee Sana Saveh
21/04 20:45 Mes Soongoun Varzaghan 1-1 Naft Masjed Soleyman FC Mes Soongoun Varzaghan - Naft Masjed Soleyman FC
21/04 20:30 Kheybar Khorramabad 4-3 Darya Babol Kheybar Khorramabad - Darya Babol
21/04 20:30 Ario Eslamshahr 2-0 Damash Gilan FC Ario Eslamshahr - Damash Gilan FC
Bulgaria Premier League
22/04 00:15 Arda 2-3 CSKA Sofia Arda - CSKA Sofia
21/04 21:45 Lokomotiv Sofia 0-4 Botev Plovdiv Lokomotiv Sofia - Botev Plovdiv
21/04 19:15 Lokomotiv Plovdiv 1-1 CSKA 1948 Sofia Lokomotiv Plovdiv - CSKA 1948 Sofia
England National League Women
21/04 21:00 Leafield Athletic LFC (W) 0-1 Sporting Khalsa (W) Leafield Athletic LFC (W) - Sporting Khalsa (W)
21/04 20:00 Torquay United (W) 0-4 Portishead (W) Torquay United (W) - Portishead (W)
21/04 20:00 Loughborough Lightning (W) 1-1 Sheffield (W) Loughborough Lightning (W) - Sheffield (W)
Slovak Super Liga
21/04 22:30 Spartak Trnava 1-2 Slovan Bratislava Spartak Trnava - Slovan Bratislava
Moldova Divizia Nationala
21/04 22:00 Zimbru Chisinau 3-1 FC Milsami Zimbru Chisinau - FC Milsami
21/04 19:00 Sheriff Tiraspol 3-0 Dacia-Buiucani Sheriff Tiraspol - Dacia-Buiucani
Chinese Women’s Super League
21/04 14:00 Hangzhou YinHang (W) 1-0 Jiangsu Wuxi (W) Hangzhou YinHang (W) - Jiangsu Wuxi (W)
21/04 14:00 ShanXi zhidan (W) 1-1 Hainan Qiongzhong (W) ShanXi zhidan (W) - Hainan Qiongzhong (W)
21/04 14:00 Changchun Masses Properties (W) 3-1 Yongchuan Chashan Bamboo Sea (W) Changchun Masses Properties (W) - Yongchuan Chashan Bamboo Sea (W)
21/04 14:00 Guangdong Meizhou (W) 1-1 Beijing Yuhong Xiushan (W) Guangdong Meizhou (W) - Beijing Yuhong Xiushan (W)
Argentine Torneo A
22/04 05:50 Sportivo Las Parejas 1-1 Defensores Pronunciamiento Sportivo Las Parejas - Defensores Pronunciamiento
22/04 05:30 Sarmiento de La Banda 4-0 Juventud Antoniana Sarmiento de La Banda - Juventud Antoniana
22/04 05:30 Central Norte Salta 2-1 Crucero del Norte Central Norte Salta - Crucero del Norte
22/04 02:00 Estudiantes de San Luis 1-2 CDA Monte Miaz Estudiantes de San Luis - CDA Monte Miaz
22/04 02:00 Sansinena 0-0 Deportivo Rincon Sansinena - Deportivo Rincon
22/04 02:00 Atenas 0-1 San Martin Mendoza Atenas - San Martin Mendoza
22/04 01:30 Olimpo Bahia Blanca 1-0 Santa Marina Tandil Olimpo Bahia Blanca - Santa Marina Tandil
21/04 22:59 Defensores Belgrano (VR) 2-0 El Linqueno Defensores Belgrano (VR) - El Linqueno
21/04 21:30 Huracan Las Heras 0-3 Deportivo Camioneros Huracan Las Heras - Deportivo Camioneros
21/04 21:30 Douglas Haig 0-1 Independiente Chivilcoy Douglas Haig - Independiente Chivilcoy
21/04 21:20 Kimberley Mar del Plata 1-0 Villa Mitre Kimberley Mar del Plata - Villa Mitre
21/04 21:10 Sol de Mayo 2-2 Germinal de Rawson Sol de Mayo - Germinal de Rawson
21/04 21:00 G.San Martin Formosa 2-0 Sarmiento Resistencia G.San Martin Formosa - Sarmiento Resistencia
21/04 21:00 Club Cipolletti 2-1 Club Circulo Deportivo Club Cipolletti - Club Circulo Deportivo
France Youth U19 League
21/04 16:00 Bastia U19 3-2 Toulouse U19 Bastia U19 - Toulouse U19
Welsh Premier League
21/04 20:15 Pen-y-Bont FC 1-0 Haverfordwest County Pen-y-Bont FC - Haverfordwest County
21/04 20:15 Colwyn Bay 1-0 Barry Town United Colwyn Bay - Barry Town United
21/04 20:15 Aberystwyth Town 3-0 Pontypridd Aberystwyth Town - Pontypridd
21/04 20:15 The New Saints 2-0 Connahs Quay Nomads FC The New Saints - Connahs Quay Nomads FC
21/04 20:15 UWIC Inter Cardiff 1-3 Newtown AFC UWIC Inter Cardiff - Newtown AFC
21/04 20:15 Caernarfon 2-2 Bala Town F.C. Caernarfon - Bala Town F.C.
Germany Youth U19 League
21/04 20:00 Arminia Bielefeld U19 1-3 Paderborn U19 Arminia Bielefeld U19 - Paderborn U19
21/04 19:00 Union Berlin U19 3-0 Hamburger SV U19 Union Berlin U19 - Hamburger SV U19
21/04 16:00 Dynamo Dresden U19 3-1 VfL Osnabruck U19 Dynamo Dresden U19 - VfL Osnabruck U19
21/04 16:00 Bayern Munchen U19 0-1 Ingolstadt U19 Bayern Munchen U19 - Ingolstadt U19
21/04 16:00 Wuppertaler SV Borussia U19 1-0 Bayer Leverkusen U19 Wuppertaler SV Borussia U19 - Bayer Leverkusen U19
21/04 16:00 VfL Bochum U19 1-0 Fortuna Dusseldorf U19 VfL Bochum U19 - Fortuna Dusseldorf U19
21/04 15:30 FC Heidenheim U19 4-0 FSV Mainz 05 U19 FC Heidenheim U19 - FSV Mainz 05 U19
Hungary Borsodi Liga
21/04 23:30 Ujpesti 1-2 MTK Hungaria Ujpesti - MTK Hungaria
21/04 21:00 Fehervar Videoton 1-1 ZalaegerzsegTE Fehervar Videoton - ZalaegerzsegTE
21/04 19:05 Kecskemeti TE 2-1 Mezokovesd Zsory Kecskemeti TE - Mezokovesd Zsory
Macedonian First Football League
21/04 21:00 FC Vardar Skopje 0-1 Voska Sport FC Vardar Skopje - Voska Sport
21/04 21:00 FK Tikves Kavadarci 2-1 FK Shkendija 79 FK Tikves Kavadarci - FK Shkendija 79
21/04 21:00 Sileks 0-0 FK Shkupi Sileks - FK Shkupi
21/04 21:00 FK Makedonija Gjorce Petrov 0-1 FC Struga Trim Lum FK Makedonija Gjorce Petrov - FC Struga Trim Lum
21/04 21:00 FK Rinija Gostivar 1-1 Academy Pandev FK Rinija Gostivar - Academy Pandev
Czech Republic Gambrinus Liga
21/04 22:59 Synot Slovacko 1-1 FC Viktoria Plzen Synot Slovacko - FC Viktoria Plzen
21/04 20:00 Slavia Praha 2-2 Sigma Olomouc Slavia Praha - Sigma Olomouc
21/04 20:00 Slovan Liberec 0-0 Hradec Kralove Slovan Liberec - Hradec Kralove
21/04 20:00 Pardubice 1-2 Mlada Boleslav Pardubice - Mlada Boleslav
Finland - Kakkonen Lohko
22/04 00:00 PK Keski Uusimaa 0-3 Jazz Pori PK Keski Uusimaa - Jazz Pori
21/04 22:30 GrIFK Kauniainen 2-1 JaPS B GrIFK Kauniainen - JaPS B
21/04 20:00 OLS Oulu 1-2 Atlantis OLS Oulu - Atlantis
21/04 20:00 KuPS (Youth) 0-2 Klubi 04 Helsinki KuPS (Youth) - Klubi 04 Helsinki
South Africa First League
21/04 20:00 Pretoria Callies 2-1 Hungry Lions Pretoria Callies - Hungry Lions
21/04 20:00 Orbit College 1-1 NB La Masia Orbit College - NB La Masia
Primera Division Liga MX
22/04 07:00 CDSyC Cruz Azul 2-2 Atlas CDSyC Cruz Azul - Atlas
Guatemala Segunda Division
22/04 00:00 Deportivo Sanarate FC 1-0 CD San Jorge Deportivo Sanarate FC - CD San Jorge
Romania - Liga 2 Seria
21/04 17:30 Gloria Buzau 1-0 FK Csikszereda Miercurea Ciuc Gloria Buzau - FK Csikszereda Miercurea Ciuc
21/04 15:00 ACS Viitorul Selimbar 1-2 FC Unirea 2004 Slobozia ACS Viitorul Selimbar - FC Unirea 2004 Slobozia
Greece Divison C
21/04 20:00 AER Afantou 2-2 Ialysos AER Afantou - Ialysos
Colombia Copa Premier
22/04 03:30 Real Santander 2-3 Boca Juniors De Cali Real Santander - Boca Juniors De Cali
Egypt Division 2
21/04 20:30 El Sekka El Hadid 0-1 Tanta El Sekka El Hadid - Tanta
21/04 20:30 Haras El Hedoud 0-0 Raviena Haras El Hedoud - Raviena
Austrian 3.Liga
21/04 20:30 ASK Klagenfurt 2-1 SK Vorwarts Steyr ASK Klagenfurt - SK Vorwarts Steyr
21/04 20:00 Wolfsberger AC Amateure 3-2 ASK Voitsberg Wolfsberger AC Amateure - ASK Voitsberg
Brazil Campeonato Sul-Matogrossense
22/04 02:00 Operario MS 3-1 Dourados Operario MS - Dourados
Gibraltar Premier Division
22/04 00:30 Manchester 62 FC 1-9 Lincoln Red Imps FC Manchester 62 FC - Lincoln Red Imps FC
Norway 2.Liga
21/04 21:30 Grorud 4-1 Tromsdalen Grorud - Tromsdalen
21/04 20:00 Jerv 2-1 Hodd Jerv - Hodd
21/04 20:00 Eidsvold Turn 4-2 Junkeren Eidsvold Turn - Junkeren
21/04 20:00 Alta 1-1 Ullensaker/Kisa IL Alta - Ullensaker/Kisa IL
21/04 19:00 Strommen 4-2 Valerenga B Strommen - Valerenga B
Argentina Prim C Metropolitana
22/04 04:15 Ferrocarril Midland 1-0 Sportivo Dock Sud Ferrocarril Midland - Sportivo Dock Sud
22/04 01:30 Sacachispas 0-3 Excursionistas Sacachispas - Excursionistas
22/04 01:30 Argentino de Quilmes 3-0 Villa San Carlos Argentino de Quilmes - Villa San Carlos
21/04 22:59 Los Andes 1-0 Colegiales Los Andes - Colegiales
21/04 21:00 Villa Dalmine 1-0 Liniers Villa Dalmine - Liniers
21/04 21:00 CA Fenix Pilar 1-2 Flandria CA Fenix Pilar - Flandria
Swden Women Divi.1
21/04 19:00 IK Uppsala (W) 1-0 Eskilstuna United (W) IK Uppsala (W) - Eskilstuna United (W)
21/04 19:00 Lidkopings FK (W) 2-1 Sundsvalls DFF (W) Lidkopings FK (W) - Sundsvalls DFF (W)
Romania Liga 1 Women
21/04 17:00 ASU Politehnica Timisoara (W) 0-2 Farul Constanta (W) ASU Politehnica Timisoara (W) - Farul Constanta (W)
Turkiye Lig3
21/04 19:00 Serik Belediyespor 1-0 Zonguldak Serik Belediyespor - Zonguldak
21/04 19:00 Nazillispor 1-3 Bursa Niluferspor AS Nazillispor - Bursa Niluferspor AS
21/04 19:00 Kirsehir Koyhizmetleri 3-3 Kirklarelispor Kirsehir Koyhizmetleri - Kirklarelispor
21/04 19:00 Bursaspor 0-3 Afjet Afyonspor Bursaspor - Afjet Afyonspor
21/04 19:00 Bucaspor 1928 1-2 Erokspor Bucaspor 1928 - Erokspor
21/04 19:00 Halide Edip Adivarspor 0-2 Belediye Vanspor Halide Edip Adivarspor - Belediye Vanspor
21/04 19:00 Ankarademirspor 2-1 Diyarbakirspor Ankarademirspor - Diyarbakirspor
21/04 19:00 Altinordu 2-0 Celspor Altinordu - Celspor
21/04 19:00 Adiyamanspor 2-2 Hekimoglu Trabzon Adiyamanspor - Hekimoglu Trabzon
21/04 19:00 Karaman Belediyespor 0-3 Kastamonuspor Karaman Belediyespor - Kastamonuspor
21/04 19:00 Isparta 32 Spor 1-1 Inegolspor Isparta 32 Spor - Inegolspor
21/04 19:00 Iskenderun FK 3-0 Denizlispor Iskenderun FK - Denizlispor
21/04 19:00 Etimesgut Belediye Spor 2-0 Erzincanspor Etimesgut Belediye Spor - Erzincanspor
21/04 19:00 Belediye Derincespor 1-0 Somaspor Belediye Derincespor - Somaspor
21/04 19:00 Arnavutkoy Belediyespor 2-0 Fethiyespor Arnavutkoy Belediyespor - Fethiyespor
21/04 19:00 Amedspor 0-2 76 Igdir Belediye spor Amedspor - 76 Igdir Belediye spor
21/04 19:00 Aksarayspor 0-0 Sariyer Aksarayspor - Sariyer
Turkey 3. Ligi B
21/04 19:00 Sultanbeyli 0-1 Musspor Sultanbeyli - Musspor
21/04 19:00 Cankaya FK 1-1 Elazig Karakocan Cankaya FK - Elazig Karakocan
21/04 19:00 Anadolu Selcukluspor 0-0 Fatsa Belediyespor Anadolu Selcukluspor - Fatsa Belediyespor
21/04 19:00 Silifke Belediyespor 1-0 Eynesil Silifke Belediyespor - Eynesil
21/04 19:00 Anadolu Universitesi 3-0 Bulvarspor Anadolu Universitesi - Bulvarspor
21/04 19:00 Karsiyaka 1-1 Hacettepe 1945 Karsiyaka - Hacettepe 1945
hạng 2 Nga
21/04 21:00 Baltika-BFU Kaliningrad 3-0 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk Baltika-BFU Kaliningrad - FK Yenisey-2 Krasnoyarsk
United Arab Emirates U21
21/04 21:00 Emirates Club U21 1-0 Hatta Dubai U21 Emirates Club U21 - Hatta Dubai U21
21/04 21:00 Ajman Club U21 4-4 Al Wahda Abu Dhabi U21 Ajman Club U21 - Al Wahda Abu Dhabi U21
Sweden Div 3 Mellersta
21/04 22:59 Syrianska Eskilstuna IF 1-2 Syrianska FC Syrianska Eskilstuna IF - Syrianska FC
21/04 21:00 FC Arlanda 3-3 Hudiksvalls ABK FC Arlanda - Hudiksvalls ABK
21/04 21:00 IFK Karlshamn 2-1 IFK Berga IFK Karlshamn - IFK Berga
21/04 21:00 Vastra Frolunda 2-0 Ockero Vastra Frolunda - Ockero
21/04 20:00 BK Ljungsbro 4-4 FC Nacka Iliria BK Ljungsbro - FC Nacka Iliria
21/04 20:00 IK Tord 3-0 Hittarps IK IK Tord - Hittarps IK
21/04 19:30 IF Sylvia 4-0 IK Sleipner IF Sylvia - IK Sleipner
21/04 19:00 Kumla 2-1 Sifhalla Kumla - Sifhalla
21/04 19:00 Savedalens IF 1-4 BK Astrio Savedalens IF - BK Astrio
21/04 18:00 Jarfalla 4-1 Sandvikens AIK FK Jarfalla - Sandvikens AIK FK
21/04 18:00 Varbergs GIF FK 2-0 Qviding FIF Varbergs GIF FK - Qviding FIF
Liga Portugal 2
21/04 21:30 Vilaverdense(N) 0-2 Maritimo Vilaverdense(N) - Maritimo
21/04 20:00 Viseu 0-1 CD Mafra Viseu - CD Mafra
21/04 17:00 Oliveirense 1-2 CF Os Belenenses Oliveirense - CF Os Belenenses
Chile Primera Division
22/04 07:00 Cobreloa 0-3 Audax Italiano Cobreloa - Audax Italiano
22/04 04:30 Union Espanola 5-3 CD Copiapo S.A. Union Espanola - CD Copiapo S.A.
22/04 02:00 Palestino 2-2 Universidad de Chile Palestino - Universidad de Chile
21/04 23:30 Huachipato 2-1 Municipal Iquique Huachipato - Municipal Iquique
Ukraine U21 Liga
21/04 21:05 Metalist 1925 Kharkiv(U21) 1-0 Obolon Kiev U21 Metalist 1925 Kharkiv(U21) - Obolon Kiev U21
Portugal Campeonato Nacional
21/04 22:00 SC Lusitania 2-0 Lusitano GC Moncarapachense SC Lusitania - Lusitano GC Moncarapachense
21/04 22:00 Vitoria Setubal 2-1 UD Santarem Vitoria Setubal - UD Santarem
21/04 22:00 Pevidem SC 0-0 Amarante Pevidem SC - Amarante
21/04 22:00 Limianos 2-2 S. Joao Ver Limianos - S. Joao Ver
Australia Capital Territory Premier League Women
21/04 12:00 ANU FC (W) 1-1 Tuggeranong Utd(W) ANU FC (W) - Tuggeranong Utd(W)
Spanish Ladies Premier League
21/04 21:00 Colegio Aleman Valencia (W) 3-0 Real Sociedad (W) Colegio Aleman Valencia (W) - Real Sociedad (W)
21/04 19:00 Villarreal (W) 1-2 Sevilla FC (W) Villarreal (W) - Sevilla FC (W)
21/04 17:00 Atletico de Madrid (W) 5-1 Real Betis (W) Atletico de Madrid (W) - Real Betis (W)
Italian Campionato Nazionale Primavera
21/04 20:00 Empoli U20 2-2 Verona U20 Empoli U20 - Verona U20
21/04 18:00 Torino U20 4-2 Frosinone U20 Torino U20 - Frosinone U20
21/04 16:00 S.S.D. Monza 1912 Youth 1-1 Lazio U20 S.S.D. Monza 1912 Youth - Lazio U20
Iceland Premier Division
22/04 02:15 Vikingur Reykjavik 4-1 Breidablik Vikingur Reykjavik - Breidablik
22/04 00:00 Akranes 5-1 Fylkir Akranes - Fylkir
21/04 21:00 KA Akureyri 0-1 Vestri KA Akureyri - Vestri
Argentine Division 2
22/04 06:00 Estudiantes Rio Cuarto 2-0 Deportivo Moron Estudiantes Rio Cuarto - Deportivo Moron
22/04 04:30 Atletico Rafaela 1-2 San Telmo Atletico Rafaela - San Telmo
22/04 02:00 Gimnasia yTiro 0-0 Gimnasia Jujuy Gimnasia yTiro - Gimnasia Jujuy
22/04 02:00 Aldosivi Mar del Plata 0-0 Nueva Chicago Aldosivi Mar del Plata - Nueva Chicago
22/04 01:30 Chacarita juniors 2-1 Agropecuario de Carlos Casares Chacarita juniors - Agropecuario de Carlos Casares
21/04 22:59 Deportivo Madryn 1-0 Chaco For Ever Deportivo Madryn - Chaco For Ever
21/04 22:59 Arsenal de Sarandi 0-0 San Martin San Juan Arsenal de Sarandi - San Martin San Juan
21/04 22:59 CA San Miguel 2-0 Racing de Cordoba CA San Miguel - Racing de Cordoba
21/04 21:30 Atletico Mitre de Santiago del Estero 0-1 Gimnasia Mendoza Atletico Mitre de Santiago del Estero - Gimnasia Mendoza
Greece National B
21/04 21:00 Kallithea 4-0 Ilioupoli Kallithea - Ilioupoli
21/04 21:00 Chania Kissamikos 0-1 Ionikos Chania Kissamikos - Ionikos
21/04 20:00 Panathinaikos B 0-0 Egaleo Athens Panathinaikos B - Egaleo Athens
21/04 20:00 AO Giouchtas 1-2 Panahaiki-2005 AO Giouchtas - Panahaiki-2005
21/04 20:00 PAOK Saloniki B 1-0 Kambaniakos PAOK Saloniki B - Kambaniakos
21/04 20:00 Anagenisi Karditsa 1-1 Kozani F.S. Anagenisi Karditsa - Kozani F.S.
Panama Liga Prom
22/04 06:00 FC Tauro II 1-2 Potros Del Este Reserves FC Tauro II - Potros Del Este Reserves
22/04 06:00 Herrera FC Reserves 2-4 Veraguas FC Reserves Herrera FC Reserves - Veraguas FC Reserves
22/04 04:00 Udelas FC 2-1 San Francisco Reserves Udelas FC - San Francisco Reserves
Zimbabwe Premier
21/04 20:00 Manica Diamond 1-0 Capps linked Manica Diamond - Capps linked
21/04 20:00 Hwange Colliery 0-0 Ngezi Platinum Hwange Colliery - Ngezi Platinum
21/04 20:00 Highlanders 1-2 Chicken Inn Highlanders - Chicken Inn
21/04 20:00 Dynamos FC 1-0 Tron Dynamos FC - Tron
21/04 20:00 Bulawayo Chiefs 1-0 Simba Bhora Bulawayo Chiefs - Simba Bhora
Mexico Youth U23
22/04 00:00 Santos Laguna U23 2-1 Pachuca U23 Santos Laguna U23 - Pachuca U23
21/04 22:00 Cruz Azul U23 4-0 Atlas U23 Cruz Azul U23 - Atlas U23
Slovakia 3.Liga
21/04 21:30 TJ Druzstevnik Vrakun 0-1 SKF Sered TJ Druzstevnik Vrakun - SKF Sered
21/04 21:30 FK Podkonice 3-2 MFK Dubnica nad Vahom FK Podkonice - MFK Dubnica nad Vahom
21/04 21:30 Slovan Duslo Sala 2-0 Malacky Slovan Duslo Sala - Malacky
21/04 21:30 TeslaStropkov 0-0 Lipany TeslaStropkov - Lipany
21/04 21:30 Rimavska Sobota 0-0 MFK Snina Rimavska Sobota - MFK Snina
21/04 21:30 TJ Banik Kalinovo 0-2 Spisske Podhradie TJ Banik Kalinovo - Spisske Podhradie
21/04 21:30 FTC Filakovo 0-0 Novohrad Lucenec FTC Filakovo - Novohrad Lucenec
21/04 16:00 Slavia TU Kosice 1-2 Stara Lubovna Slavia TU Kosice - Stara Lubovna
Kenya Premier League
21/04 19:00 Ulinzi Stars Nakuru 0-1 Tusker Ulinzi Stars Nakuru - Tusker
21/04 19:00 Muranga Seal 0-0 Muhoroni Youth Muranga Seal - Muhoroni Youth
21/04 19:00 Gor Mahia 1-0 AFC Leopards Gor Mahia - AFC Leopards
USA National Premier Soccer League
22/04 06:30 South Georgia Tormenta FC 0-3 Greenville Triumph South Georgia Tormenta FC - Greenville Triumph
Romania Liga 2 Women
21/04 19:00 Vulpitele Galbene Roman (W) 1-2 Vasas Odorhei (W) Vulpitele Galbene Roman (W) - Vasas Odorhei (W)
Uganda Super League Women
21/04 15:00 Wakiso Hills (W) 1-0 She Maroons (W) Wakiso Hills (W) - She Maroons (W)
21/04 14:40 Lady Doves FC (W) 1-0 Asubo Gafford (W) Lady Doves FC (W) - Asubo Gafford (W)
21/04 14:35 Rines SS (W) 2-2 Uganda Martyrs (W) Rines SS (W) - Uganda Martyrs (W)
21/04 14:20 Kampala Queens (W) 2-2 Makerere University (W) Kampala Queens (W) - Makerere University (W)
German 3.Liga
22/04 00:30 SSV Ulm 1846 1-0 Jahn Regensburg SSV Ulm 1846 - Jahn Regensburg
21/04 21:30 Preuben Munster 2-0 SC Freiburg (Youth) Preuben Munster - SC Freiburg (Youth)
21/04 18:30 SV Waldhof Mannheim 0-2 Rot-Weiss Essen SV Waldhof Mannheim - Rot-Weiss Essen
Nigerian Premier League
21/04 22:00 Plateau United 1-0 Remo Stars Plateau United - Remo Stars
21/04 22:00 Niger Tornadoes FC 2-0 Doma United Niger Tornadoes FC - Doma United
21/04 22:00 Kwara United 1-0 Akwa United Kwara United - Akwa United
21/04 22:00 Kano Pillars 4-0 Gombe United Kano Pillars - Gombe United
21/04 22:00 Lobi Stars 0-0 Bendel Insurance Lobi Stars - Bendel Insurance
21/04 22:00 Sunshine Stars FC 1-1 Enyimba Sunshine Stars FC - Enyimba
21/04 22:00 Katsina United 2-0 Sporting Lagos FC Katsina United - Sporting Lagos FC
21/04 22:00 Rivers United 2-0 Enugu Rangers International Rivers United - Enugu Rangers International
Argentina group C Tebolidun League Manchester
22/04 01:30 Ituzaingo 1-1 Central Cordoba De Rosario Ituzaingo - Central Cordoba De Rosario
22/04 01:30 Deportivo Paraguayo 0-0 Victoriano Arenas Deportivo Paraguayo - Victoriano Arenas
21/04 21:00 Real Pilar 2-1 Centro Espanol Real Pilar - Centro Espanol
21/04 21:00 General Lamadrid 1-0 Mercedes General Lamadrid - Mercedes
21/04 21:00 El Porvenir 2-1 Puerto Nuevo El Porvenir - Puerto Nuevo
21/04 21:00 Club Lujan 2-1 CA Lugano Club Lujan - CA Lugano
Spanish Bizkaia-Tercera Division
22/04 00:00 CD Don Alvaro 0-1 SP Villafranca CD Don Alvaro - SP Villafranca
21/04 23:30 CD Bullense 2-0 Alcantarilla CD Bullense - Alcantarilla
21/04 22:59 Jerez 3-1 Arroyo Club Polideportivo Jerez - Arroyo Club Polideportivo
21/04 22:59 Haro Deportivo 0-1 Comillas Haro Deportivo - Comillas
21/04 22:59 Muleno CF 0-2 Murcia B Muleno CF - Murcia B
21/04 22:59 Lorca Deportiva FC 1-0 At. Pulpileno Lorca Deportiva FC - At. Pulpileno
21/04 22:59 Caravaca CF 5-1 Racing Murcia Caravaca CF - Racing Murcia
21/04 22:59 Quintanar Del Rey 2-2 Cazalegas Quintanar Del Rey - Cazalegas
21/04 22:59 Tomelloso 2-0 Huracan de Balazote Tomelloso - Huracan de Balazote
21/04 22:59 La Solana 2-0 Albacete B La Solana - Albacete B
21/04 22:59 CS Puertollano 5-0 AD San Clemente CS Puertollano - AD San Clemente
21/04 22:59 AD Almudevar 1-0 Bell Bridget AD Almudevar - Bell Bridget
21/04 22:59 RCP Valverdeno 0-2 CD Azuaga RCP Valverdeno - CD Azuaga
21/04 22:59 CD Coria 1-0 Don Benito CD Coria - Don Benito
21/04 22:59 CF Jaraiz 2-1 Castuera CF Jaraiz - Castuera
21/04 22:59 Torredonjimeno 1-0 Motril Torredonjimeno - Motril
21/04 22:59 CD Rincon 1-2 Atletico Malagueno CD Rincon - Atletico Malagueno
21/04 22:59 Maracena 1-2 Arenas Armilla Maracena - Arenas Armilla
21/04 22:59 Patacona 1-1 Villarreal C Patacona - Villarreal C
21/04 22:59 UD Ourense 4-1 Arosa SC UD Ourense - Arosa SC
21/04 22:59 UD Somozas 2-2 Betanzos CF UD Somozas - Betanzos CF
21/04 22:59 CF Alondras 1-2 Sarriana CF Alondras - Sarriana
21/04 22:59 UD Rayo Ibense 0-3 Elche CF Ilicitano UD Rayo Ibense - Elche CF Ilicitano
21/04 22:59 CD Naval 1-2 SD Laredo CD Naval - SD Laredo
21/04 22:59 Xerez Deportivo FC 4-0 CD Cabecense Xerez Deportivo FC - CD Cabecense
21/04 22:59 Ayamonte CF 2-1 Cordoba B Ayamonte CF - Cordoba B
21/04 22:59 CD Galapagar 1-2 CD Paracuellos Antamira CD Galapagar - CD Paracuellos Antamira
21/04 22:30 CD Arnedo 2-2 CCD Alberite CD Arnedo - CCD Alberite
21/04 22:30 CD Algar 3-2 EG El Palmar CD Algar - EG El Palmar
21/04 22:30 CD Utrillas 1-1 CF Calamocha CD Utrillas - CF Calamocha
21/04 22:30 Tamar Ritter 1-1 UD Fraga Tamar Ritter - UD Fraga
21/04 22:30 SD Ejea 0-0 CD Binefar SD Ejea - CD Binefar
21/04 22:30 Soneja 1-1 Atzeneta UE Soneja - Atzeneta UE
21/04 22:30 Acero 0-1 UD Levante B Acero - UD Levante B
21/04 22:30 CD Tuilla 1-1 Luarca CF CD Tuilla - Luarca CF
21/04 22:30 CD Colunga 0-1 L Entregu CF CD Colunga - L Entregu CF
21/04 22:30 CF Badalona B 0-2 CF Montanesa CF Badalona B - CF Montanesa
21/04 22:00 CD Tedeon 0-1 CDFC La Calzada CD Tedeon - CDFC La Calzada
21/04 22:00 Alfaro 1-0 Oyonesa Tudelano Alfaro - Oyonesa Tudelano
21/04 22:00 Ciudad de Murcia 1-1 Balsicas Atletico Ciudad de Murcia - Balsicas Atletico
21/04 22:00 CP Villarrobledo 2-2 CD Villacanas CP Villarrobledo - CD Villacanas
21/04 22:00 CD Torrijos 0-4 UB Conquense CD Torrijos - UB Conquense
21/04 22:00 Fuentes 0-1 Epila CF Fuentes - Epila CF
21/04 22:00 CF Illueca 1-0 SD Borja CF Illueca - SD Borja
21/04 22:00 CD Carinena 1-1 CD Cuarte Industrial CD Carinena - CD Cuarte Industrial
21/04 22:00 CA Monzon 0-1 CD Caspe CA Monzon - CD Caspe
21/04 22:00 CA Cirbonero 1-2 Beti Kozkor KE CA Cirbonero - Beti Kozkor KE
21/04 22:00 CF Soller 2-1 Inter Manacor CF Soller - Inter Manacor
21/04 22:00 Alaior 0-0 UD Collerense Alaior - UD Collerense
21/04 22:00 Atletico Tordesillas 2-1 CF Salmantino Atletico Tordesillas - CF Salmantino
21/04 22:00 CSD Arzua 1-2 Paiosaco CSD Arzua - Paiosaco
21/04 22:00 Lagunak 0-0 UCD Burlades Lagunak - UCD Burlades
21/04 22:00 Silla CF 3-2 Ontinyent CF Silla CF - Ontinyent CF
21/04 22:00 UC Cartes 0-1 SD Torina UC Cartes - SD Torina
21/04 22:00 Club Deportivo Tropezon 2-0 CF Vimenor Club Deportivo Tropezon - CF Vimenor
21/04 22:00 Castro 3-0 CD Bezana Castro - CD Bezana
21/04 22:00 CD Pozoblanco 1-0 CD Utrera CD Pozoblanco - CD Utrera
21/04 22:00 Urraca 3-1 Aviles Stadium CF Urraca - Aviles Stadium CF
21/04 21:30 CD Anguiano 0-1 UD Logrones B CD Anguiano - UD Logrones B
21/04 21:30 CD Cantolagua 1-0 Alesves CD Cantolagua - Alesves
21/04 21:30 Velarde 0-3 CD Colindres Velarde - CD Colindres
21/04 21:30 UE Olot 0-2 UE Tona UE Olot - UE Tona
21/04 21:00 UCAM Murcia CF B 1-0 Montecasillas FC UCAM Murcia CF B - Montecasillas FC
21/04 21:00 UD Alcudia 1-0 CE Mercadal UD Alcudia - CE Mercadal
21/04 18:00 UD Gran Tarajal ST 2-2 Teror UD Gran Tarajal ST - Teror
21/04 17:30 CF Trujillo 0-1 CD Diocesano CF Trujillo - CD Diocesano
21/04 17:20 LHospitalet 1-0 FC L LHospitalet - FC L
21/04 17:15 Atletico Arteixo 1-1 Silva SD Atletico Arteixo - Silva SD
21/04 17:00 Mallorca B 2-1 UD Poblense Mallorca B - UD Poblense
21/04 17:00 Almeria B 0-1 Real Jaen CF Almeria B - Real Jaen CF
21/04 17:00 Tenerife B 4-0 CD Buzanada Tenerife B - CD Buzanada
21/04 17:00 CD Guarnizo 0-0 AD Siete Villas CD Guarnizo - AD Siete Villas
21/04 17:00 Coria CF 1-0 Xerez Deportivo Coria CF - Xerez Deportivo
21/04 17:00 UD Gijon Industrial 1-2 CD Praviano UD Gijon Industrial - CD Praviano
21/04 17:00 CD Lealtad 1-1 UC Ceares CD Lealtad - UC Ceares
21/04 17:00 Sporting de Gijon B 1-2 CD Llanes Sporting de Gijon B - CD Llanes
21/04 17:00 CP San Cristobal 1-0 CF Peralada CP San Cristobal - CF Peralada
21/04 17:00 AE Prat 0-0 CF Reus Deportiu AE Prat - CF Reus Deportiu
21/04 17:00 UE Castelldefels 1-2 FC Vilafranca UE Castelldefels - FC Vilafranca
21/04 17:00 RSD Alcala Henares 1-2 Real Madrid C RSD Alcala Henares - Real Madrid C
21/04 17:00 Las Rozas 5-1 CD Canillas Las Rozas - CD Canillas
21/04 17:00 CD Colonia Moscardo 3-2 Rayo Vallecano B CD Colonia Moscardo - Rayo Vallecano B
21/04 16:45 Fundacio Esportiva Grama 2-0 Pobla De Mafumet CF Fundacio Esportiva Grama - Pobla De Mafumet CF
21/04 16:30 Molinense 0-1 Deportiva Minera Molinense - Deportiva Minera
21/04 16:30 CD Gerena 0-0 Sevilla C CD Gerena - Sevilla C
21/04 16:30 CF Trival Valderas 2-0 Villanueva del Pardillo CF Trival Valderas - Villanueva del Pardillo
21/04 16:30 Parla Escuela 1-2 Mostoles Parla Escuela - Mostoles
21/04 16:30 CU Collado Villalba 2-0 CDF Tres Cantos CU Collado Villalba - CDF Tres Cantos
21/04 16:30 Torrejon CF 0-0 Alcorcon B Torrejon CF - Alcorcon B
Poland League Women
21/04 23:30 Sleza Wroclaw (W) 0-5 Lech Poznan UAM (W) Sleza Wroclaw (W) - Lech Poznan UAM (W)
21/04 22:00 Skra Czestochowa (W) 1-0 TKKF Checz Gdynia (W) Skra Czestochowa (W) - TKKF Checz Gdynia (W)
Bundesliga nữ
21/04 23:30 FCR 2001 Duisburg (W) 1-4 VfL Wolfsburg (W) FCR 2001 Duisburg (W) - VfL Wolfsburg (W)
21/04 19:00 Koln (W) 2-0 SC Freiburg (W) Koln (W) - SC Freiburg (W)
Botola 2
22/04 01:00 USM Oujda 0-1 CODM Meknes USM Oujda - CODM Meknes
22/04 01:00 DHJ Difaa Hassani Jadidi 0-1 Ittifaq Marrakech DHJ Difaa Hassani Jadidi - Ittifaq Marrakech
22/04 00:50 Kawkab de Marrakech 0-1 JSM Jeunesse Sportive El Massi Kawkab de Marrakech - JSM Jeunesse Sportive El Massi
21/04 22:59 Raja de Beni Mellal 0-0 Olympique Dcheira Raja de Beni Mellal - Olympique Dcheira
Ethiopia Premier League
21/04 22:59 Ethiopia Nigd Bank 1-0 Sidama Bunna Ethiopia Nigd Bank - Sidama Bunna
21/04 20:00 Ethiopia Bunna 1-1 Mekelakeya Ethiopia Bunna - Mekelakeya
Rwanda National League
21/04 20:00 Etincelles 2-1 Muhazi United Etincelles - Muhazi United
Sweden Damallsvenskan
21/04 20:00 Trelleborgs FF (W) 0-0 Pitea IF (W) Trelleborgs FF (W) - Pitea IF (W)
21/04 20:00 Kristianstads DFF (W) 1-3 FC Rosengard (W) Kristianstads DFF (W) - FC Rosengard (W)
21/04 18:00 Hammarby (W) 2-1 Brommapojkarna (W) Hammarby (W) - Brommapojkarna (W)
South Africa Reserve League
21/04 17:00 Richards Bay FC Reserves 0-0 Golden Arrows Reserves Richards Bay FC Reserves - Golden Arrows Reserves
21/04 17:00 Moroka Swallows Reserves 3-1 Amazulu Reserves Moroka Swallows Reserves - Amazulu Reserves
21/04 17:00 Stellenbosch FC Reserves 4-0 Cape Town City FC Reserves Stellenbosch FC Reserves - Cape Town City FC Reserves
21/04 16:30 Mamelodi Sundowns Reserves 2-2 Kaizer Chiefs Reserves Mamelodi Sundowns Reserves - Kaizer Chiefs Reserves
21/04 14:30 Chippa United Reserves 0-1 Orlando Pirates Reserves Chippa United Reserves - Orlando Pirates Reserves
Hungary NB Ⅱ
21/04 22:00 Duna-Tisza 2-0 Kazincbarcika Duna-Tisza - Kazincbarcika
21/04 22:00 SOROKSAR 3-1 Dafuji cloth MTE SOROKSAR - Dafuji cloth MTE
21/04 22:00 Bodajk FC Siofok 1-0 BVSC Zuglo Bodajk FC Siofok - BVSC Zuglo
21/04 22:00 Kozarmisleny SE 1-0 FC Ajka Kozarmisleny SE - FC Ajka
21/04 22:00 Budapest Honved 4-0 Pecsi MFC Budapest Honved - Pecsi MFC
21/04 22:00 Szombathelyi Haladas 0-1 MTE Mosonmagyarovar Szombathelyi Haladas - MTE Mosonmagyarovar
21/04 22:00 Csakvari TK 0-2 Gyirmot SE Csakvari TK - Gyirmot SE
Angola Girabola League
21/04 22:00 Wiliete 3-1 Desportivo Huila Wiliete - Desportivo Huila
21/04 21:00 CD Sao Salvador 2-2 Interclube Luanda CD Sao Salvador - Interclube Luanda
21/04 21:00 Santa Rita FC 1-0 Sporting Cabinda Santa Rita FC - Sporting Cabinda
Italian Women Division 1
21/04 20:00 Napoli (W) 1-1 Pomigliano (W) Napoli (W) - Pomigliano (W)
21/04 17:30 Sampdoria (W) 1-3 AC Milan (W) Sampdoria (W) - AC Milan (W)
Uruguay Segunda
22/04 07:45 Albion FC 0-0 Tacuarembo Albion FC - Tacuarembo
22/04 03:50 Oriental 3-2 Uruguay Montevideo Oriental - Uruguay Montevideo
22/04 01:30 CA Atenas 1-1 Torque CA Atenas - Torque
21/04 21:00 CS Cerrito 1-1 Colon CF CS Cerrito - Colon CF
21/04 20:00 CA Juventud 2-0 IA Sud America CA Juventud - IA Sud America
France Ligue 5
21/04 20:00 Saint-Etienne B 1-2 Vaulx en Velin Saint-Etienne B - Vaulx en Velin
21/04 20:00 Vitry F. C. 1-1 AC Ajaccio II Vitry F. C. - AC Ajaccio II
21/04 20:00 St Amand FC 0-1 Iris Club de Croix St Amand FC - Iris Club de Croix
21/04 20:00 Entente UGA Ardziv 2-3 OLYMPIQUE DE MARSEILLE B Entente UGA Ardziv - OLYMPIQUE DE MARSEILLE B
21/04 20:00 ES Troyes AC B 2-1 ASM Belfortaine ES Troyes AC B - ASM Belfortaine
21/04 20:00 Saran 1-0 Neuilly Sur Marne Saran - Neuilly Sur Marne
21/04 20:00 Strasbourg II 2-5 Reims Ste Anne Strasbourg II - Reims Ste Anne
hạng nhất Séc
21/04 22:00 Povltava FA 0-1 Loko Vltavin Povltava FA - Loko Vltavin
21/04 22:00 Sokol Brozany 2-0 Zivanice Sokol Brozany - Zivanice
21/04 16:00 Teplice B 2-3 Usti nad Labem Teplice B - Usti nad Labem
21/04 15:30 Viktoria Plzen B 3-0 Admira Praha Viktoria Plzen B - Admira Praha
21/04 15:30 Zlin B 3-2 Frydlant Zlin B - Frydlant
21/04 15:15 Dukla Praha B 0-6 Slavia Prague B Dukla Praha B - Slavia Prague B
21/04 15:15 Bohemians1905 B 3-3 Taborsko Akademie Bohemians1905 B - Taborsko Akademie
21/04 15:15 Slovan Liberec II 3-1 Jablonec B Slovan Liberec II - Jablonec B
21/04 15:15 Hradec Kralove B 2-0 Mlada Boleslav B Hradec Kralove B - Mlada Boleslav B
21/04 15:15 Chlumec nad Cidlinou 0-0 Banik Most-Sous Chlumec nad Cidlinou - Banik Most-Sous
21/04 15:15 Unicov 2-1 MFK Karvina B Unicov - MFK Karvina B
21/04 15:15 Slovacko II 1-1 Hodonin Sardice Slovacko II - Hodonin Sardice
Finland Championship U20
21/04 18:00 KoPSe U20 2-2 PPJ U20 KoPSe U20 - PPJ U20
21/04 15:00 HJK Helsinki U20 3-1 MP U20 HJK Helsinki U20 - MP U20
VIC Women’s Premier League
21/04 12:00 Calder United SC (W) 2-1 Bentleigh Greens (W) Calder United SC (W) - Bentleigh Greens (W)
Greece U19
21/04 19:00 AEK Athens U19 4-0 Volos Nps U19 AEK Athens U19 - Volos Nps U19
Mozambique Championship
21/04 20:00 Costa do Sol Maputo 2-3 Black Bulls Costa do Sol Maputo - Black Bulls
Ivory Coast Premier Division
22/04 01:00 ASEC MIMOSAS 2-0 Sporting Gagnoa ASEC MIMOSAS - Sporting Gagnoa
21/04 22:30 CO Korhogo 1-2 Stade d Abidjan CO Korhogo - Stade d Abidjan
21/04 22:30 Bouake FC 0-4 SOL FC Abobo Bouake FC - SOL FC Abobo
Peru B League
22/04 01:00 Alianza Universidad 2-0 Deportivo Llacuabamba Alianza Universidad - Deportivo Llacuabamba
Japan Women\s Football League 1
21/04 13:00 Shizuoka Sangyo University (W) 0-4 Viamaterras Miyazaki (W) Shizuoka Sangyo University (W) - Viamaterras Miyazaki (W)
21/04 12:00 Setagaya Sfida (W) 2-0 Ehime FC (W) Setagaya Sfida (W) - Ehime FC  (W)
NSW Premier W-League
21/04 14:20 University of Sydney (W) 2-3 Apia L Tigers (W) University of Sydney (W) - Apia L Tigers (W)
21/04 14:10 Gladesville Ravens (W) 2-3 Northern Tigers FC (W) Gladesville Ravens (W) - Northern Tigers FC (W)
21/04 14:00 UNSW FC (W) 1-0 NWS Spirit (W) UNSW FC (W) - NWS Spirit (W)
21/04 14:00 Maca Searle (W) 1-3 Blacktown Spartans(W) Maca Searle (W) - Blacktown Spartans(W)
21/04 14:00 Manly Utd (W) 3-0 Sydney Olympic FC (W) Manly Utd (W) - Sydney Olympic FC (W)
21/04 13:40 Bulls Academy (W) 0-3 Illawarra Stingrays (W) Bulls Academy (W) - Illawarra Stingrays (W)
Spain Primera Division RFEF
21/04 22:59 CD Linares Deportivo 0-1 Castellon CD Linares Deportivo - Castellon
21/04 22:59 CF Intercity 0-2 Cordoba CF Intercity - Cordoba
21/04 22:59 SD Logrones 1-1 Osasuna B SD Logrones - Osasuna B
21/04 22:59 Real Union Irun 3-1 Unionistas de Salamanca Real Union Irun - Unionistas de Salamanca
21/04 22:59 CD Arenteiro 0-0 Ponferradina CD Arenteiro - Ponferradina
21/04 21:00 Barcelona B 1-0 CD Lugo Barcelona B - CD Lugo
21/04 17:00 Ibiza Eivissa 0-1 Atletico de Madrid B Ibiza Eivissa - Atletico de Madrid B
21/04 17:00 UD Melilla 2-0 Merida AD UD Melilla - Merida AD
21/04 17:00 Malaga 0-0 Real Murcia Malaga - Real Murcia
21/04 17:00 Granada CF B 5-0 C.D. San Fernando Isleno Granada CF B - C.D. San Fernando Isleno
21/04 17:00 AD Ceuta 2-1 Baleares AD Ceuta - Baleares
21/04 17:00 Gimnastic Tarragona 1-0 Celta vigo b Gimnastic Tarragona - Celta vigo b
Denmark Womans League
21/04 20:00 Nordsjaelland (W) 2-1 AGF Kvindefodbold APS (W) Nordsjaelland (W) - AGF Kvindefodbold APS (W)
21/04 18:00 Kolding BK (W) 1-1 Fortuna Hjorring (W) Kolding BK (W) - Fortuna Hjorring (W)
El Salvador Segunda Division
22/04 00:00 Once Lobos Chalchuapa 2-2 CD Racing Junior de Armenia Once Lobos Chalchuapa - CD Racing Junior de Armenia
France Division 2 Women
21/04 20:00 Rodez Aveyron (W) 4-1 ASPTT Albi(W) Rodez Aveyron (W) - ASPTT Albi(W)
21/04 20:00 Le Mans (W) 0-2 Thonon Evian FC (W) Le Mans (W) - Thonon Evian FC (W)
Armenia Premier League
21/04 19:00 FC Pyunik 2-2 FC Avan Academy FC Pyunik - FC Avan Academy
Latvian Higher League
21/04 20:00 FK Auda Riga(N) 2-0 Tukums-2000 FK Auda Riga(N) - Tukums-2000
21/04 18:00 Metta/LU Riga 1-2 Riga FC Metta/LU Riga - Riga FC
Panama Liga Nacional de Ascenso
22/04 06:15 Sporting San Miguelito 3-2 Costa Del Este Sporting San Miguelito - Costa Del Este
22/04 04:00 UMECIT 0-0 CA Independente UMECIT - CA Independente
Kosovo Superliga
21/04 20:00 Malisheva 0-1 Prishtina Malisheva - Prishtina
21/04 20:00 KF Llapi 1-0 KF Fushe Kosova KF Llapi - KF Fushe Kosova
Northern German state premier league - bayern
21/04 20:00 FC Wilmersdorf 2-3 VSG Altglienicke II FC Wilmersdorf - VSG Altglienicke II
21/04 17:45 Frohnauer SC 1-1 SFC Stern 1900 Frohnauer SC - SFC Stern 1900
Japanese WE League
21/04 13:00 Omiya Ardija (W) 0-0 JEF United Ichihara Chiba (W) Omiya Ardija (W) - JEF United Ichihara Chiba (W)
21/04 12:00 AS Elfen Sayama (W) 2-1 Hiroshima Sanfrecce (W) AS Elfen Sayama (W) - Hiroshima Sanfrecce (W)
21/04 12:00 Nojima Stella (W) 0-3 INAC (W) Nojima Stella (W) - INAC (W)
Lithuania - 1.Division
21/04 22:25 FK Zalgiris Vilnius 3-1 Dziugas Telsiai FK Zalgiris Vilnius - Dziugas Telsiai
21/04 19:00 Hegelmann Litauen 2-2 Banga Gargzdai Hegelmann Litauen - Banga Gargzdai
21/04 17:00 FK Panevezys 1-1 TransINVEST Vilnius FK Panevezys - TransINVEST Vilnius
Australia W-League
21/04 12:00 Central Coast Mariners (W) 0-1 Sydney FC (W) Central Coast Mariners (W) - Sydney FC (W)
21/04 12:00 Newcastle Jets (W) 0-3 Melbourne City (W) Newcastle Jets (W) - Melbourne City (W)
Finland Kolmonen
21/04 22:59 Toolon Taisto 0-2 MPS Atletico Malmi Toolon Taisto - MPS Atletico Malmi
21/04 16:00 EPS Reservi 5-4 EsPa EPS Reservi - EsPa
Columbia women\s League
22/04 04:00 Alianza Petrolera (W) 1-0 America de Cali (W) Alianza Petrolera (W) - America de Cali (W)
Sweden Division 1
21/04 21:00 Karlbergs BK 2-2 Hammarby TFF Karlbergs BK - Hammarby TFF
21/04 20:00 Ljungskile 0-0 Torns IF Ljungskile - Torns IF
21/04 20:00 Falkenberg 0-1 Norrby IF Falkenberg - Norrby IF
21/04 20:00 Taby 2-2 Umea FC Taby - Umea FC
21/04 18:00 Tvaakers IF 1-2 BK Olympic Tvaakers IF - BK Olympic
21/04 18:00 Pitea IF 1-1 Orebro Syrianska IF Pitea IF - Orebro Syrianska IF
Lebanese FA Cup
21/04 20:00 Al-Ansar (LIB) 2-0 Al-Nejmeh Al-Ansar (LIB) - Al-Nejmeh
Uganda Division 2
21/04 20:00 Boma Young FC 3-3 Blacks Power FC Boma Young FC - Blacks Power FC
21/04 20:00 Lugazi Municipal FC 2-1 Kataka FC Lugazi Municipal FC - Kataka FC
21/04 20:00 Uganda Police FC 1-1 Mbale Heroes Uganda Police FC - Mbale Heroes
Thailand Division 4
21/04 16:00 Look Isan FC 1-2 Dome FC Look Isan FC - Dome FC
Thai Division 2 League
21/04 17:00 Sisaket United 1-1 Bangkok FC Sisaket United - Bangkok FC
Poland Liga 1
21/04 22:59 LKS Nieciecza 2-2 GKS Katowice LKS Nieciecza - GKS Katowice
21/04 20:00 Miedz Legnica 2-0 Motor Lublin Miedz Legnica - Motor Lublin
21/04 17:40 Arka Gdynia 2-0 Wisla Plock Arka Gdynia - Wisla Plock
Venezuela Segunda Division
22/04 04:00 AC Minerven FC Bolivar 1-1 Academia Anzoategui AC Minerven FC Bolivar - Academia Anzoategui
22/04 03:00 Aragua FC 0-0 Trujillanos Aragua FC - Trujillanos
22/04 02:30 Urena SC 2-2 Heroes de Falcon Urena SC - Heroes de Falcon
22/04 02:30 Deportivo Miranda 1-1 Deportivo Nueva Esparta Deportivo Miranda - Deportivo Nueva Esparta
22/04 02:30 Academia Rey 2-0 Real Frontera Academia Rey - Real Frontera
Finland Women League 1
21/04 21:00 Helsinki B (W) 3-1 KTP Kotka (W) Helsinki B (W) - KTP Kotka (W)
Ghana Division 1
21/04 22:00 Skyy FC 0-0 Basake Holy Stars FC Skyy FC - Basake Holy Stars FC
21/04 22:00 Na God FC 2-3 Vision FC Na God FC - Vision FC
Austrian Frauen Bundesliga
21/04 18:30 Neulengbach (W) 2-0 Vorderland (W) Neulengbach (W) - Vorderland (W)
21/04 18:00 Union Kleinmunchen (W) 0-1 Austria Wien (W) Union Kleinmunchen (W) - Austria Wien (W)
21/04 17:45 Sturm Graz/Stattegg (W) 2-1 Wacker Innsbruck (W) Sturm Graz/Stattegg (W) - Wacker Innsbruck (W)
21/04 17:00 Bergheim/Hof (W) 0-3 St. Polten (W) Bergheim/Hof (W) - St. Polten (W)
21/04 16:00 First Vienna (W) 0-2 Dornbirn (W) First Vienna (W) - Dornbirn (W)
Brazil L
22/04 05:00 Independent AC 1-0 Rio Branco AC Independent AC - Rio Branco AC
22/04 03:00 Galvez AC 2-2 Humaita AC Galvez AC - Humaita AC
Finland Suomen Cup
22/04 00:00 Millbrook 1-5 NJS Nurmijarvi III Millbrook - NJS Nurmijarvi III
21/04 22:59 POHU/Hurjin 0-5 LoPa POHU/Hurjin - LoPa
Brazil Campeonato Gaucho 2
22/04 04:30 CE Lajeadense 1-1 CF Com Vida SAF CE Lajeadense - CF Com Vida SAF
22/04 01:40 GA Farroupilha/RS 0-2 EC Passo Fundo GA Farroupilha/RS - EC Passo Fundo
22/04 01:00 Inter Santa Maria(RS) 0-0 GE Bage Inter Santa Maria(RS) - GE Bage
22/04 01:00 Cruzeiro RS 0-1 Esportivo RS Cruzeiro RS - Esportivo RS
21/04 21:00 Gaucho/RS 2-1 Veranopolis RS Gaucho/RS - Veranopolis RS
Brazil women\s League
22/04 01:00 Atletico Mineiro (W) 0-4 Cruzeiro MG (W) Atletico Mineiro (W) - Cruzeiro MG (W)
21/04 20:30 Internacional(W) 1-1 Flamengo/RJ (W) Internacional(W) - Flamengo/RJ (W)
hạng hai UAE
21/04 21:00 Al-Hamriyah 1-3 Dibba Al-Fujairah Al-Hamriyah - Dibba Al-Fujairah
21/04 21:00 Al Arabi(UAE) 3-0 Al-Rams Al Arabi(UAE) - Al-Rams
21/04 20:55 Dubba Al-Husun 1-2 Ahli Al-Fujirah Dubba Al-Husun - Ahli Al-Fujirah
21/04 20:55 Al-Jazira Al-Hamra 3-2 Al-Thaid Al-Jazira Al-Hamra - Al-Thaid
Germany Verbandsliga
21/04 20:00 FC Astoria Walldorf II 1-1 Spielberg FC Astoria Walldorf II - Spielberg
21/04 20:00 Rot-Weiss Frankfurt 2-1 SKV Rot Weiss Darmstadt Rot-Weiss Frankfurt - SKV Rot Weiss Darmstadt
Belarusian Premier League
21/04 22:00 Neman Grodno 0-1 FK Vitebsk Neman Grodno - FK Vitebsk
21/04 20:00 Dinamo Minsk 0-0 FC Torpedo Zhodino Dinamo Minsk - FC Torpedo Zhodino
21/04 18:00 Slutsksakhar Slutsk 1-3 FK Isloch Minsk Slutsksakhar Slutsk - FK Isloch Minsk
Malta First Division League
21/04 21:30 Msida St. Joseph 2-2 Fgura United Msida St. Joseph - Fgura United
21/04 21:30 Luqa St. Andrew\s 2-2 Presteigne St Andrews Luqa St. Andrew\s - Presteigne St Andrews
21/04 19:00 Zejtun Corinthians 0-1 Swieqi United Zejtun Corinthians - Swieqi United
21/04 19:00 Zurrieq 1-4 St. Patrick FC Zurrieq - St. Patrick FC
Croatia U19 League
21/04 19:00 Mladost Zdralovi U19 0-3 Kustosija U19 Mladost Zdralovi U19 - Kustosija U19
Austria Landesliga
21/04 15:30 Waf Brigittenau 4-3 SV Wienerberger Waf Brigittenau - SV Wienerberger
21/04 15:30 SV Rothenthurn 4-2 Admira Villach SV Rothenthurn - Admira Villach
21/04 15:30 SV Strass 3-1 SK Werndorf SV Strass - SK Werndorf
Brazil Paulista Serie B
21/04 20:00 Barcelona EC SP Youth 0-1 Colorado Caieiras SP Youth Barcelona EC SP Youth - Colorado Caieiras SP Youth
Australia New South Wales League 2
21/04 14:00 Newcastle Jets FC (Youth) 2-1 Western Rage Newcastle Jets FC (Youth) - Western Rage
Canadian Premier League
22/04 03:00 York United FC 0-3 Forge FC York United FC - Forge FC
Portugal Women Cup
21/04 23:15 Sporting CP (W) 1-1 SL Benfica (W) Sporting CP  (W) - SL Benfica (W)
21/04 22:00 Racing Power (W) 4-2 Braga (W) Racing Power (W) - Braga (W)
Turkey Bayanlar 1. Ligi
21/04 18:00 Galatasaray SK (W) 4-2 KDZ Ereglispor (W) Galatasaray SK (W) - KDZ Ereglispor (W)
21/04 18:00 Pendik Camlikspor (W) 5-1 1207 Antalya Muratpasa (W) Pendik Camlikspor (W) - 1207 Antalya Muratpasa (W)
21/04 18:00 Besiktas (W) 1-3 Fomget Genclik (W) Besiktas (W) - Fomget Genclik (W)
21/04 16:30 Gaziantep Asya Spor (W) 1-2 Fatih Karagumruk (W) Gaziantep Asya Spor (W) - Fatih Karagumruk (W)
21/04 16:00 Fatih Vatan Spor (W) 1-4 ALG Spor (W) Fatih Vatan Spor (W) - ALG Spor (W)
Bulgaria B PFG
21/04 21:00 Ludogorets Razgrad II 2-1 Yantra Gabrovo Ludogorets Razgrad II - Yantra Gabrovo
Barbados Premier League
22/04 07:30 Weymouth Wales 3-0 UWI Blackbirds Weymouth Wales - UWI Blackbirds
Kenya Super League
21/04 17:10 Mulembe United 1-1 Dimba Patriots FC Mulembe United - Dimba Patriots FC
Germany Bundesliga II Women
21/04 19:00 SC Sand (W) 2-2 Carl Zeiss Jena (W) SC Sand (W) - Carl Zeiss Jena (W)
21/04 19:00 SV Weinberg (W) 1-4 Andernach (W) SV Weinberg (W) - Andernach (W)
21/04 19:00 Hamburger SV (W) 4-0 Wolfsburg II (W) Hamburger SV (W) - Wolfsburg II (W)
21/04 16:00 FC Gutersloh (W) 2-1 Ingolstadt 04 (W) FC Gutersloh (W) - Ingolstadt 04 (W)
21/04 16:00 FFC Frankfurt II (W) 1-0 Monchengladbach (W) FFC Frankfurt II (W) - Monchengladbach (W)
21/04 16:00 Bayern Munich II (W) 0-0 SV Meppen (W) Bayern Munich II (W) - SV Meppen (W)
21/04 16:00 TSG 1899 Hoffenheim II (W) 0-3 Turbine Potsdam (W) TSG 1899 Hoffenheim II (W) - Turbine Potsdam (W)
Ethiopia Higher League
21/04 20:00 Kolfie Keranio 1-1 Yirga Chefe Bunna Kolfie Keranio - Yirga Chefe Bunna
21/04 13:00 Addis Ababa Ketema 0-1 Halaba City Addis Ababa Ketema - Halaba City
hạng Ba Mexico
22/04 05:00 Atletico Saltillo 0-1 Tritones Vallarta MFC Atletico Saltillo - Tritones Vallarta MFC
22/04 05:00 Real Apodaca FC 2-3 Estudiantes Tecos Real Apodaca FC - Estudiantes Tecos
Malawi Premier League
21/04 19:30 Bangwe All Stars 1-1 Karonga United Bangwe All Stars - Karonga United
21/04 19:30 Dedza Dynamos 1-1 Silver Strikers Dedza Dynamos - Silver Strikers
Costa Rica Primera Division Women
22/04 05:30 Alajuelense (W) 1-0 Sporting FC (W) Alajuelense (W) - Sporting FC (W)
22/04 02:00 Municipal Pococi (W) 0-2 Saprissa (W) Municipal Pococi (W) - Saprissa (W)
Poland Mloda Ekstraklasa
21/04 17:00 Gornik Zabrze (Youth) 1-3 Rakow Czestochowa (Youth) Gornik Zabrze (Youth) - Rakow Czestochowa (Youth)
21/04 16:00 Zaglebie Lubin (Youth) 0-1 Arka Gdynia (Youth) Zaglebie Lubin (Youth) - Arka Gdynia (Youth)
hạng Ba Bỉ
21/04 20:00 Union Royale Namur 4-0 Dessel Sport Union Royale Namur - Dessel Sport
21/04 20:00 Leuven B 2-3 Thes Sport Leuven B - Thes Sport
21/04 20:00 Royal Cappellen FC 2-7 Tienen Royal Cappellen FC - Tienen
Slovenia 1.Liga
22/04 01:15 FC Koper 0-0 NK Bravo FC Koper - NK Bravo
21/04 22:30 NK Publikum Celje 2-3 Domzale NK Publikum Celje - Domzale
21/04 20:00 Maribor 3-0 NK Rogaska Maribor - NK Rogaska
Costa Rica Primera Division
22/04 08:15 AD San Carlos 0-1 Sporting San Jose AD San Carlos - Sporting San Jose
22/04 07:00 Municipal Liberia 3-1 Cartagines Deportiva SA Municipal Liberia - Cartagines Deportiva SA
22/04 06:00 Santos De Guapiles 2-1 Puntarenas Santos De Guapiles - Puntarenas
English Women\s Conference North
21/04 20:00 Stoke City (W) 2-1 West Bromwich WFC (W) Stoke City (W) - West Bromwich WFC (W)
21/04 20:00 Halifax Town (W) 0-0 Newcastle (W) Halifax Town (W) - Newcastle (W)
21/04 20:00 Burnley (W) 3-0 Liverpool Feds (W) Burnley (W) - Liverpool Feds (W)
21/04 20:00 Fylde LFC (W) 2-1 Huddersfield (W) Fylde LFC (W) - Huddersfield (W)
21/04 20:00 Wolverhampton Wanderers WFC (W) 4-3 Nottingham Forest (W) Wolverhampton Wanderers WFC (W) - Nottingham Forest (W)
Dominican Republic Liga
22/04 05:00 UniversidadO M 0-1 Atletico Pantoja UniversidadO M - Atletico Pantoja
22/04 03:00 Promex Harlem United SC 1-0 South East FC Promex Harlem United SC - South East FC
21/04 21:00 Atlantico FC 1-2 Atletico Vega Real Atlantico FC - Atletico Vega Real
Portugal Campeonato Nacional II Women
21/04 21:00 Braga B (W) 1-1 Sporting B (W) Braga B (W) - Sporting B (W)
Schleswig Holstein Liga
21/04 21:30 VfB Lübeck II 5-1 VfR Neumunster VfB Lübeck II - VfR Neumunster
21/04 19:00 SV Eichede 6-1 Inter Turkspor Kiel SV Eichede - Inter Turkspor Kiel
Greece Super League Women
21/04 20:00 Larisa (W) 0-1 Trikala 2011 (W) Larisa (W) - Trikala 2011 (W)
21/04 19:00 PAOK Saloniki (W) 2-1 Atromitos (W) PAOK Saloniki (W) - Atromitos (W)
21/04 17:30 Asteras Tripolis (W) 1-1 OFI FC (W) Asteras Tripolis (W) - OFI FC (W)
21/04 16:00 AEK Athens (W) 1-1 AO Rea (W) AEK Athens (W) - AO Rea (W)
South Africa League Women
21/04 18:00 University of Pretoria (W) 3-2 Copper Belts FC (W) University of Pretoria (W) - Copper Belts FC (W)
Poland III Liga
21/04 22:00 MKS Kluczbork 1-2 Carina Gubin MKS Kluczbork - Carina Gubin
21/04 21:00 GKS Arka Pawlow 0-3 Moravia Morawica GKS Arka Pawlow - Moravia Morawica
21/04 16:00 Termalica BB Nieciecza II 2-1 Orzel Ryczow Termalica BB Nieciecza II - Orzel Ryczow
Primera Division de El Salvador
22/04 04:30 Santa Tecla 0-0 Once Deportivo Ahuachapan Santa Tecla - Once Deportivo Ahuachapan
22/04 04:30 CD Platense Municipal Zacatecoluca 0-2 Alianza San Salvador CD Platense Municipal Zacatecoluca - Alianza San Salvador
22/04 04:30 Jocoro FC 0-0 Aguila Jocoro FC - Aguila
22/04 04:30 CD Dragon 3-2 Fuerte San Francisco CD Dragon - Fuerte San Francisco
El Salvador Reserves League
22/04 01:30 Jocoro FC Reserves 0-6 CD Aguila Reserves Jocoro FC Reserves - CD Aguila Reserves
22/04 01:30 CD Dragon Reserves 0-1 Fuerte San Francisco Reserves CD Dragon Reserves - Fuerte San Francisco Reserves
22/04 01:00 Santa Tecla Reserves 2-2 Once Deportivo de Ahuachapan Reserves Santa Tecla Reserves - Once Deportivo de Ahuachapan Reserves
22/04 00:00 CD Platense Zacatecoluca Reserves 1-2 Alianza FC Reserves CD Platense Zacatecoluca Reserves - Alianza FC Reserves

Kqbd hôm nay mới nhất . Xem Kết quả bóng đá trực tuyến hôm nay. bdkq hn đêm qua và rạng sáng nay chuẩn xác nhất. Cập nhật kết quả bóng đá hôm nay 24h qua.