Kqbd Ukraine Division 3 2024, Kết quả Ukraine Division 3 hôm nay

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Ukraine Division 3
12/04 18:30 UCSA 0-1 Druzhba Myrivka UCSA - Druzhba Myrivka
12/04 17:00 Lokomotiv Kyiv 2-0 Skala 1911 Stryi Lokomotiv Kyiv - Skala 1911 Stryi
12/04 16:30 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 1-1 Kudrivka Chayka Petropavlovsk Borshchagovka - Kudrivka
12/04 16:30 Real Pharma Ovidiopol 0-3 Zvyahel NV Real Pharma Ovidiopol - Zvyahel NV
12/04 16:15 Kremin B Kremenchuk 1-1 Rukh Lviv II Kremin B Kremenchuk - Rukh Lviv II
12/04 16:00 FC Trostianets 1-1 Niva Vinica FC Trostianets - Niva Vinica
07/04 21:00 Kudrivka 4-2 Kremin B Kremenchuk Kudrivka - Kremin B Kremenchuk
31/03 18:00 Lokomotiv Kyiv 0-0 Kudrivka Lokomotiv Kyiv - Kudrivka
31/03 17:00 Kremin B Kremenchuk 0-2 Druzhba Myrivka Kremin B Kremenchuk - Druzhba Myrivka
31/03 16:00 Real Pharma Ovidiopol 1-1 Karpaty Lviv II Real Pharma Ovidiopol - Karpaty Lviv II
29/03 19:00 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 2-2 Zvyahel NV Chayka Petropavlovsk Borshchagovka - Zvyahel NV
24/03 19:30 Skala 1911 Stryi 0-0 Niva Vinica Skala 1911 Stryi - Niva Vinica
24/03 19:00 Druzhba Myrivka 3-1 Lokomotiv Kyiv Druzhba Myrivka - Lokomotiv Kyiv
24/03 18:10 Real Pharma Ovidiopol 1-1 UCSA Real Pharma Ovidiopol - UCSA
22/03 20:00 Zvyahel NV 2-0 Kremin B Kremenchuk Zvyahel NV - Kremin B Kremenchuk
27/11 18:15 Skala 1911 Stryi 1-2 Rukh Lviv II Skala 1911 Stryi - Rukh Lviv II
24/11 19:00 UCSA 1-1 Karpaty Lviv II UCSA - Karpaty Lviv II
24/11 18:30 Lokomotiv Kyiv 0-2 Zvyahel NV Lokomotiv Kyiv - Zvyahel NV
24/11 18:00 Metalurh Zaporizhya B 2-1 Kremin B Kremenchuk Metalurh Zaporizhya B - Kremin B Kremenchuk
23/11 18:30 FC Trostianets 1-3 Kudrivka FC Trostianets - Kudrivka
23/11 18:20 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 1-0 Real Pharma Ovidiopol Chayka Petropavlovsk Borshchagovka - Real Pharma Ovidiopol
23/11 17:45 Niva Vinica 2-1 Rukh Lviv II Niva Vinica - Rukh Lviv II
19/11 18:30 Karpaty Lviv II 2-1 Skala 1911 Stryi Karpaty Lviv II - Skala 1911 Stryi
17/11 18:10 Kudrivka 1-1 Niva Vinica Kudrivka - Niva Vinica
10/11 20:40 Kremin B Kremenchuk 0-1 UCSA Kremin B Kremenchuk - UCSA
10/11 20:10 FC Trostianets 0-1 Zvyahel NV FC Trostianets - Zvyahel NV
03/11 18:00 UCSA 1-1 Lokomotiv Kyiv UCSA - Lokomotiv Kyiv
27/10 18:00 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 2-0 Lokomotiv Kyiv Chayka Petropavlovsk Borshchagovka - Lokomotiv Kyiv
27/10 16:15 Metalurh Zaporizhya B 0-2 Niva Vinica Metalurh Zaporizhya B - Niva Vinica
16/10 18:30 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 3-0 FC Trostianets Chayka Petropavlovsk Borshchagovka - FC Trostianets
16/10 17:45 Metalurh Zaporizhya B 3-2 Skala 1911 Stryi Metalurh Zaporizhya B - Skala 1911 Stryi
16/10 16:30 Lokomotiv Kyiv 1-1 Karpaty Lviv II Lokomotiv Kyiv - Karpaty Lviv II
16/10 16:00 Real Pharma Ovidiopol 1-2 VAST Mykolaiv Real Pharma Ovidiopol - VAST Mykolaiv
15/10 18:00 Druzhba Myrivka 0-0 Kudrivka Druzhba Myrivka - Kudrivka
15/10 17:30 UCSA 3-1 Niva Vinica UCSA - Niva Vinica
11/10 19:10 Niva Vinica 0-1 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka Niva Vinica - Chayka Petropavlovsk Borshchagovka
11/10 18:30 FC Trostianets 2-1 Kremin B Kremenchuk FC Trostianets - Kremin B Kremenchuk
11/10 17:30 Kudrivka 0-4 Zvyahel NV Kudrivka - Zvyahel NV
11/10 17:00 Karpaty Lviv II 0-5 Druzhba Myrivka Karpaty Lviv II - Druzhba Myrivka
11/10 16:30 Skala 1911 Stryi 2-1 Real Pharma Ovidiopol Skala 1911 Stryi - Real Pharma Ovidiopol
11/10 16:00 Rukh Lviv II 8-2 Metalurh Zaporizhya B Rukh Lviv II - Metalurh Zaporizhya B
06/10 17:45 Metalurh Zaporizhya B 1-2 Kudrivka Metalurh Zaporizhya B - Kudrivka
06/10 17:00 Zvyahel NV 0-1 Druzhba Myrivka Zvyahel NV - Druzhba Myrivka
06/10 16:30 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 5-1 VAST Mykolaiv Chayka Petropavlovsk Borshchagovka - VAST Mykolaiv
06/10 16:00 Real Pharma Ovidiopol 0-0 Rukh Lviv II Real Pharma Ovidiopol - Rukh Lviv II
05/10 19:00 Lokomotiv Kyiv 2-1 FC Trostianets Lokomotiv Kyiv - FC Trostianets
05/10 17:00 Kremin B Kremenchuk 0-5 Niva Vinica Kremin B Kremenchuk - Niva Vinica
27/09 19:00 Skala 1911 Stryi 1-2 Karpaty Lviv II Skala 1911 Stryi - Karpaty Lviv II
22/09 20:00 Lokomotiv Kyiv 2-1 VAST Mykolaiv Lokomotiv Kyiv - VAST Mykolaiv
19/09 16:00 Rukh Lviv II 2-0 Kremin B Kremenchuk Rukh Lviv II - Kremin B Kremenchuk
18/09 19:00 Zvyahel NV 4-0 Real Pharma Ovidiopol Zvyahel NV - Real Pharma Ovidiopol
18/09 17:30 Kudrivka 1-0 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka Kudrivka - Chayka Petropavlovsk Borshchagovka
18/09 16:00 Karpaty Lviv II 3-1 Metalurh Zaporizhya B Karpaty Lviv II - Metalurh Zaporizhya B
13/09 20:00 Chayka Petropavlovsk Borshchagovka 1-0 Druzhba Myrivka Chayka Petropavlovsk Borshchagovka - Druzhba Myrivka
13/09 19:30 FC Trostianets 4-1 VAST Mykolaiv FC Trostianets - VAST Mykolaiv
13/09 19:00 UCSA 1-1 Zvyahel NV UCSA - Zvyahel NV
13/09 18:00 Niva Vinica 1-4 Karpaty Lviv II Niva Vinica - Karpaty Lviv II
13/09 17:30 Real Pharma Ovidiopol 2-0 Metalurh Zaporizhya B Real Pharma Ovidiopol - Metalurh Zaporizhya B
13/09 17:00 Kremin B Kremenchuk 0-1 Kudrivka Kremin B Kremenchuk - Kudrivka
12/09 16:00 Lokomotiv Kyiv 0-1 Rukh Lviv II Lokomotiv Kyiv - Rukh Lviv II

Kqbd Ukraine Division 3 2024 mới nhất

Kết quả bóng đá Ukraine Division 3 2024 hôm nay mới nhất. Xem tỷ số kqbd Ukraine Division 3 năm 2024 NHANH và SỚM nhất hoàn toàn miễn phí tại bongdaso.

Ngoài ra, quý vị và các bạn có thể xem kết quả trực tuyến Ukraine Division 3 theo thời gian thực một cách nhanh chóng CHÍNH XÁC nhất với các thông tin như tỷ lệ kèo, thống kê phong độ, tường thuật trận đấu chi tiết.