Kqbd Ukraine Division 2 2024, Kết quả Ukraine Division 2 hôm nay

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Ukraine Division 2
25/11 18:00 Dinaz Vyshgorod 1-0 Metalurh Zaporizhya Dinaz Vyshgorod - Metalurh Zaporizhya
25/11 18:00 FC Livyi Bereh 5-0 FC Victoria Mykolaivka FC Livyi Bereh - FC Victoria Mykolaivka
24/11 18:00 FC Bukovyna chernivtsi 0-2 Podillya Khmelnytskyi FC Bukovyna chernivtsi - Podillya Khmelnytskyi
24/11 18:00 Prykarpattya Ivano Frankivsk 2-0 Ahrobiznes TSK Romny Prykarpattya Ivano Frankivsk - Ahrobiznes TSK Romny
24/11 18:00 Khust City 1-2 Metalist Kharkiv Khust City - Metalist Kharkiv
24/11 18:00 FK Nyva Buzova 0-2 FK Epitsentr Dunayivtsi FK Nyva Buzova - FK Epitsentr Dunayivtsi
24/11 18:00 FC Karpaty Lviv 3-0 Nyva Ternopil FC Karpaty Lviv - Nyva Ternopil
19/11 19:00 FC Victoria Mykolaivka 0-1 FC Inhulets Petrove FC Victoria Mykolaivka - FC Inhulets Petrove
19/11 18:00 Hirnyk-Sport 0-2 FC Chernigiv Hirnyk-Sport - FC Chernigiv
19/11 18:00 Kremin Kremenchuk 0-1 FC Livyi Bereh Kremin Kremenchuk - FC Livyi Bereh
19/11 18:00 Metalurh Zaporizhya 0-0 FK Yarud Mariupol Metalurh Zaporizhya - FK Yarud Mariupol
19/11 18:00 SC Poltava 2-1 Dinaz Vyshgorod SC Poltava - Dinaz Vyshgorod
18/11 18:00 Ahrobiznes TSK Romny 3-0 FC Bukovyna chernivtsi Ahrobiznes TSK Romny - FC Bukovyna chernivtsi
18/11 18:00 FK Epitsentr Dunayivtsi 1-1 Prykarpattya Ivano Frankivsk FK Epitsentr Dunayivtsi - Prykarpattya Ivano Frankivsk
18/11 18:00 Metalist Kharkiv 1-1 FK Nyva Buzova Metalist Kharkiv - FK Nyva Buzova
12/11 20:00 FC Livyi Bereh 1-0 Metalurh Zaporizhya FC Livyi Bereh - Metalurh Zaporizhya
12/11 19:15 FC Karpaty Lviv 3-0 Ahrobiznes TSK Romny FC Karpaty Lviv - Ahrobiznes TSK Romny
12/11 18:45 SC Poltava 4-1 Hirnyk-Sport SC Poltava - Hirnyk-Sport
12/11 18:30 FC Bukovyna chernivtsi 0-2 FK Epitsentr Dunayivtsi FC Bukovyna chernivtsi - FK Epitsentr Dunayivtsi
12/11 18:00 Dinaz Vyshgorod 1-2 FK Yarud Mariupol Dinaz Vyshgorod - FK Yarud Mariupol
10/11 20:50 Prykarpattya Ivano Frankivsk 1-2 Metalist Kharkiv Prykarpattya Ivano Frankivsk - Metalist Kharkiv
10/11 20:40 Nyva Ternopil 0-0 Podillya Khmelnytskyi Nyva Ternopil - Podillya Khmelnytskyi
05/11 19:30 FK Nyva Buzova 0-1 Prykarpattya Ivano Frankivsk FK Nyva Buzova - Prykarpattya Ivano Frankivsk
05/11 18:15 FK Yarud Mariupol 0-2 FC Livyi Bereh FK Yarud Mariupol - FC Livyi Bereh
05/11 18:00 Metalurh Zaporizhya 0-0 FC Inhulets Petrove Metalurh Zaporizhya - FC Inhulets Petrove
04/11 21:30 Podillya Khmelnytskyi 4-1 Khust City Podillya Khmelnytskyi - Khust City
04/11 21:10 Hirnyk-Sport 2-0 Dinaz Vyshgorod Hirnyk-Sport - Dinaz Vyshgorod
03/11 19:30 Ahrobiznes TSK Romny 2-1 Nyva Ternopil Ahrobiznes TSK Romny - Nyva Ternopil
03/11 18:30 Kremin Kremenchuk 2-1 FC Chernigiv Kremin Kremenchuk - FC Chernigiv
29/10 20:00 SC Poltava 4-1 Kremin Kremenchuk SC Poltava - Kremin Kremenchuk
29/10 19:30 Dinaz Vyshgorod 0-0 FC Livyi Bereh Dinaz Vyshgorod - FC Livyi Bereh
29/10 18:00 FC Karpaty Lviv 3-0 Metalist Kharkiv FC Karpaty Lviv - Metalist Kharkiv
28/10 18:15 Nyva Ternopil 1-2 FK Epitsentr Dunayivtsi Nyva Ternopil - FK Epitsentr Dunayivtsi
28/10 17:40 FC Bukovyna chernivtsi 3-3 FK Nyva Buzova FC Bukovyna chernivtsi - FK Nyva Buzova
27/10 17:30 Podillya Khmelnytskyi 0-1 Ahrobiznes TSK Romny Podillya Khmelnytskyi - Ahrobiznes TSK Romny
26/10 16:30 Hirnyk-Sport 2-2 FC Victoria Mykolaivka Hirnyk-Sport - FC Victoria Mykolaivka
22/10 19:15 FC Livyi Bereh 3-0 FC Inhulets Petrove FC Livyi Bereh - FC Inhulets Petrove
22/10 18:30 FK Yarud Mariupol 3-1 FC Chernigiv FK Yarud Mariupol - FC Chernigiv
22/10 18:00 Prykarpattya Ivano Frankivsk 2-1 FC Bukovyna chernivtsi Prykarpattya Ivano Frankivsk - FC Bukovyna chernivtsi
22/10 17:30 Metalurh Zaporizhya 3-1 SC Poltava Metalurh Zaporizhya - SC Poltava
22/10 16:30 Metalist Kharkiv 0-0 Nyva Ternopil Metalist Kharkiv - Nyva Ternopil
21/10 17:15 Ahrobiznes TSK Romny 3-0 Khust City Ahrobiznes TSK Romny - Khust City
21/10 16:30 FK Nyva Buzova 0-1 FC Karpaty Lviv FK Nyva Buzova - FC Karpaty Lviv
20/10 17:30 FK Epitsentr Dunayivtsi 2-2 Podillya Khmelnytskyi FK Epitsentr Dunayivtsi - Podillya Khmelnytskyi
20/10 16:00 Kremin Kremenchuk 4-1 Hirnyk-Sport Kremin Kremenchuk - Hirnyk-Sport
16/10 17:30 SC Poltava 0-2 FK Yarud Mariupol SC Poltava - FK Yarud Mariupol
15/10 19:00 Podillya Khmelnytskyi 1-0 Metalist Kharkiv Podillya Khmelnytskyi - Metalist Kharkiv
15/10 18:30 Dinaz Vyshgorod 0-2 FC Inhulets Petrove Dinaz Vyshgorod - FC Inhulets Petrove
15/10 17:00 FC Chernigiv 0-3 FC Livyi Bereh FC Chernigiv - FC Livyi Bereh
15/10 16:00 FC Karpaty Lviv 3-3 Prykarpattya Ivano Frankivsk FC Karpaty Lviv - Prykarpattya Ivano Frankivsk
14/10 17:00 Nyva Ternopil 2-0 FK Nyva Buzova Nyva Ternopil - FK Nyva Buzova
13/10 19:30 FC Victoria Mykolaivka 3-0 Kremin Kremenchuk FC Victoria Mykolaivka - Kremin Kremenchuk
13/10 18:30 Ahrobiznes TSK Romny 1-1 FK Epitsentr Dunayivtsi Ahrobiznes TSK Romny - FK Epitsentr Dunayivtsi
13/10 16:30 Hirnyk-Sport 1-0 Metalurh Zaporizhya Hirnyk-Sport - Metalurh Zaporizhya
11/10 17:00 Metalist Kharkiv 0-1 Prykarpattya Ivano Frankivsk Metalist Kharkiv - Prykarpattya Ivano Frankivsk
08/10 18:30 FC Bukovyna chernivtsi 0-1 FC Karpaty Lviv FC Bukovyna chernivtsi - FC Karpaty Lviv
08/10 18:00 SC Poltava 2-1 FC Livyi Bereh SC Poltava - FC Livyi Bereh
08/10 17:30 FK Nyva Buzova 2-1 Podillya Khmelnytskyi FK Nyva Buzova - Podillya Khmelnytskyi
07/10 18:00 FK Yarud Mariupol 2-3 Hirnyk-Sport FK Yarud Mariupol - Hirnyk-Sport
07/10 17:30 FK Epitsentr Dunayivtsi 3-1 Khust City FK Epitsentr Dunayivtsi - Khust City

Kqbd Ukraine Division 2 2024 mới nhất

Kết quả bóng đá Ukraine Division 2 2024 hôm nay mới nhất. Xem tỷ số kqbd Ukraine Division 2 năm 2024 NHANH và SỚM nhất hoàn toàn miễn phí tại bongdaso.

Ngoài ra, quý vị và các bạn có thể xem kết quả trực tuyến Ukraine Division 2 theo thời gian thực một cách nhanh chóng CHÍNH XÁC nhất với các thông tin như tỷ lệ kèo, thống kê phong độ, tường thuật trận đấu chi tiết.