Kqbd Slovakia 3.Liga 2024, Kết quả Slovakia 3.Liga hôm nay

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Slovakia 3.Liga
03/03 21:30 FTC Filakovo 0-0 Namestovo FTC Filakovo - Namestovo
03/03 21:30 TJ Banik Kalinovo 3-3 Rimavska Sobota TJ Banik Kalinovo - Rimavska Sobota
03/03 21:30 Spisske Podhradie 3-2 TJ Tatran Oravske Vesele Spisske Podhradie - TJ Tatran Oravske Vesele
03/03 21:30 FK Svidnik 0-2 TeslaStropkov FK Svidnik - TeslaStropkov
03/03 18:00 Slavia TU Kosice 2-0 Partizan Bardejov Slavia TU Kosice - Partizan Bardejov
03/03 17:30 Raca Bratislava 2-3 FK Belusa Raca Bratislava - FK Belusa
02/03 21:30 Stara Lubovna 3-1 Lipany Stara Lubovna - Lipany
02/03 21:30 Fomat Martin 1-0 Nove Mesto Fomat Martin - Nove Mesto
02/03 21:30 Slovan Duslo Sala 2-1 OK castkovce Slovan Duslo Sala - OK castkovce
02/03 21:30 MFK Lokomotiva Zvolen 1-0 SKF Sered MFK Lokomotiva Zvolen - SKF Sered
02/03 21:30 Malacky 3-2 MFK Dubnica nad Vahom Malacky - MFK Dubnica nad Vahom
01/03 23:00 RSC Hamsik Academy 3-2 FK Podkonice RSC Hamsik Academy - FK Podkonice
21/11 20:00 RSC Hamsik Academy 0-0 Nove Mesto RSC Hamsik Academy - Nove Mesto
20/11 20:00 TJ Tatran Oravske Vesele 1-2 Partizan Bardejov TJ Tatran Oravske Vesele - Partizan Bardejov
17/11 20:00 Namestovo 0-2 Lipany Namestovo - Lipany
17/11 20:00 OK castkovce 1-1 SKF Sered OK castkovce - SKF Sered
17/11 20:00 FK Belusa 1-3 RSC Hamsik Academy FK Belusa - RSC Hamsik Academy
15/11 20:00 Galanta 0-0 TJ Druzstevnik Vrakun Galanta - TJ Druzstevnik Vrakun
12/11 21:20 TJ Banik Kalinovo 5-2 MFK Snina TJ Banik Kalinovo - MFK Snina
12/11 20:00 Stara Lubovna 1-0 TJ Tatran Oravske Vesele Stara Lubovna - TJ Tatran Oravske Vesele
12/11 20:00 Slovan Duslo Sala 1-2 FK Belusa Slovan Duslo Sala - FK Belusa
12/11 18:00 Slavia TU Kosice 3-3 TeslaStropkov Slavia TU Kosice - TeslaStropkov
12/11 17:30 Raca Bratislava 0-2 SKF Sered Raca Bratislava - SKF Sered
11/11 20:10 MFK Lokomotiva Zvolen 3-0 Galanta MFK Lokomotiva Zvolen - Galanta
11/11 20:00 Partizan Bardejov 1-1 Spisske Podhradie Partizan Bardejov - Spisske Podhradie
11/11 20:00 Jednota Banova 1-3 OK castkovce Jednota Banova - OK castkovce
11/11 20:00 Fomat Martin 3-2 TJ Druzstevnik Vrakun Fomat Martin - TJ Druzstevnik Vrakun
05/11 20:00 Spisske Podhradie 3-3 Stara Lubovna Spisske Podhradie - Stara Lubovna
05/11 20:00 TeslaStropkov 4-0 Partizan Bardejov TeslaStropkov - Partizan Bardejov
05/11 20:00 Malacky 0-0 Banik Lehota Pod Vtacnikom Malacky - Banik Lehota Pod Vtacnikom
05/11 20:00 FK Belusa 2-0 Jednota Banova FK Belusa - Jednota Banova
05/11 20:00 SKF Sered 3-1 Slovan Duslo Sala SKF Sered - Slovan Duslo Sala
04/11 20:00 Lipany 3-0 Novohrad Lucenec Lipany - Novohrad Lucenec
04/11 20:00 MFK Dubnica nad Vahom 0-1 MFK Lokomotiva Zvolen MFK Dubnica nad Vahom - MFK Lokomotiva Zvolen
04/11 20:00 Galanta 2-2 Raca Bratislava Galanta - Raca Bratislava
01/11 17:30 Banik Lehota Pod Vtacnikom 2-2 RSC Hamsik Academy Banik Lehota Pod Vtacnikom - RSC Hamsik Academy
29/10 21:00 Jednota Banova 1-2 SKF Sered Jednota Banova - SKF Sered
29/10 20:30 FTC Filakovo 2-1 MFK Vranov nad Topou FTC Filakovo - MFK Vranov nad Topou
29/10 20:30 TJ Banik Kalinovo 3-1 Lipany TJ Banik Kalinovo - Lipany
29/10 20:30 TeslaStropkov 1-0 Spisske Podhradie TeslaStropkov - Spisske Podhradie
29/10 20:30 FK Podkonice 2-1 TJ Druzstevnik Vrakun FK Podkonice - TJ Druzstevnik Vrakun
29/10 18:00 Slavia TU Kosice 1-3 Rimavska Sobota Slavia TU Kosice - Rimavska Sobota
29/10 17:30 Raca Bratislava 2-0 MFK Dubnica nad Vahom Raca Bratislava - MFK Dubnica nad Vahom
28/10 20:00 RSC Hamsik Academy 2-0 OK castkovce RSC Hamsik Academy - OK castkovce
28/10 19:30 Novohrad Lucenec 1-0 TJ Tatran Oravske Vesele Novohrad Lucenec - TJ Tatran Oravske Vesele
28/10 19:30 Slovan Duslo Sala 2-0 Galanta Slovan Duslo Sala - Galanta
22/10 19:30 MFK Dubnica nad Vahom 2-1 Slovan Duslo Sala MFK Dubnica nad Vahom - Slovan Duslo Sala
22/10 19:30 MFK Snina 2-0 Slavia TU Kosice MFK Snina - Slavia TU Kosice
22/10 19:30 Malacky 0-3 MFK Lokomotiva Zvolen Malacky - MFK Lokomotiva Zvolen
22/10 19:30 SKF Sered 1-1 Fomat Martin SKF Sered - Fomat Martin
22/10 19:30 TJ Druzstevnik Vrakun 1-0 Nove Mesto TJ Druzstevnik Vrakun - Nove Mesto
21/10 19:30 Namestovo 1-1 TeslaStropkov Namestovo - TeslaStropkov
21/10 19:30 Galanta 2-1 Jednota Banova Galanta - Jednota Banova
21/10 19:30 Banik Lehota Pod Vtacnikom 2-1 Raca Bratislava Banik Lehota Pod Vtacnikom - Raca Bratislava
18/10 20:00 RSC Hamsik Academy 0-0 MFK Lokomotiva Zvolen RSC Hamsik Academy - MFK Lokomotiva Zvolen
18/10 19:30 MFK Snina 1-1 Spisske Podhradie MFK Snina - Spisske Podhradie
15/10 20:00 FK Svidnik 1-0 Lipany FK Svidnik - Lipany
15/10 20:00 FTC Filakovo 2-1 TJ Tatran Oravske Vesele FTC Filakovo - TJ Tatran Oravske Vesele
15/10 20:00 TJ Banik Kalinovo 2-1 Stara Lubovna TJ Banik Kalinovo - Stara Lubovna
15/10 20:00 TeslaStropkov 2-1 Rimavska Sobota TeslaStropkov - Rimavska Sobota

Kqbd Slovakia 3.Liga 2024 mới nhất

Kết quả bóng đá Slovakia 3.Liga 2024 hôm nay mới nhất. Xem tỷ số kqbd Slovakia 3.Liga năm 2024 NHANH và SỚM nhất hoàn toàn miễn phí tại bongdaso.

Ngoài ra, quý vị và các bạn có thể xem kết quả trực tuyến Slovakia 3.Liga theo thời gian thực một cách nhanh chóng CHÍNH XÁC nhất với các thông tin như tỷ lệ kèo, thống kê phong độ, tường thuật trận đấu chi tiết.