Kqbd Romania Liga 4 2024, Kết quả Romania Liga 4 hôm nay

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Romania Liga 4
14/04 21:00 ACS Victoria Avram Iancu 0-1 AFC Unirea Rosia ACS Victoria Avram Iancu - AFC Unirea Rosia
13/04 15:00 ACS Avantul Pielesti 3-1 Unirea Tricolor Dabuleni ACS Avantul Pielesti - Unirea Tricolor Dabuleni
07/04 15:10 CSC Avantul Maneciu 1-2 CS Brazi CSC Avantul Maneciu - CS Brazi
06/04 21:00 Frontiera Curtici 1-0 ACS Victoria Felnac Frontiera Curtici - ACS Victoria Felnac
06/04 21:00 AFC Brebu 3-5 ACS Triumf Poiana Campina AFC Brebu - ACS Triumf Poiana Campina
06/04 15:00 ACS Viitorul Arad 2-0 CS Soimii Simand ACS Viitorul Arad - CS Soimii Simand
02/04 21:00 CS Sinandrei Carani 4-0 CSC Belint CS Sinandrei Carani - CSC Belint
31/03 15:00 CSO Comarnic 0-2 ACS DP Cornu CSO Comarnic - ACS DP Cornu
31/03 15:00 CSL Varbilau 2-1 CS Manesti 2013 CSL Varbilau - CS Manesti 2013
30/03 17:10 CSO Teleajenul Valeni de Munte 1-0 CSC Avantul Maneciu CSO Teleajenul Valeni de Munte - CSC Avantul Maneciu
30/03 17:00 CS Glogovat 2013 4-0 National Sebis CS Glogovat 2013 - National Sebis
29/03 21:00 Metaloglobus Bucuresti II 0-2 Juventus Bucuresti Metaloglobus Bucuresti II - Juventus Bucuresti
24/03 21:00 ACS Viitorul Vidra 1-1 ACS Juniors Berceni ACS Viitorul Vidra - ACS Juniors Berceni
24/03 17:10 ACS LPS HD Clinceni 1-2 ACS Viitorul Dragomiresti-Vale ACS LPS HD Clinceni - ACS Viitorul Dragomiresti-Vale
24/03 17:00 CSC Avantul Maneciu 2-1 ACS Petrosport Ploiesti CSC Avantul Maneciu - ACS Petrosport Ploiesti
24/03 17:00 ACS Vulcan 2008 2-2 ACS Olimpic Zarnesti II ACS Vulcan 2008 - ACS Olimpic Zarnesti II
23/03 21:00 Millenium Giarmata 2-1 CSC Belint Millenium Giarmata - CSC Belint
17/03 17:00 CSO Comarnic 2-2 CS Campina CSO Comarnic - CS Campina
17/03 17:00 CSL Varbilau 0-1 AFC Banesti Urleta CSL Varbilau - AFC Banesti Urleta
16/03 17:10 CSO Teleajenul Valeni de Munte 2-0 CS Manesti 2013 CSO Teleajenul Valeni de Munte - CS Manesti 2013
16/03 17:00 CS Flacara Parta 4-0 Unirea Sannicolau Mare CS Flacara Parta - Unirea Sannicolau Mare
16/03 17:00 ACS Metropolitan Isalnita 2-1 CS Dunarea Calafat ACS Metropolitan Isalnita - CS Dunarea Calafat
16/03 17:00 Bolintin Malu Spart 3-7 ACS Adunatii Copaceni Bolintin Malu Spart - ACS Adunatii Copaceni
15/03 21:00 Metaloglobus Bucuresti II 2-1 ACS Centrul German de Fotbal Metaloglobus Bucuresti II - ACS Centrul German de Fotbal
09/03 21:00 Millenium Giarmata 2-2 CS Gloria Mosnita Noua Millenium Giarmata - CS Gloria Mosnita Noua
08/03 21:00 Juventus Bucuresti 0-1 CS Progresul Bucuresti 2005 Juventus Bucuresti - CS Progresul Bucuresti 2005
03/03 17:10 CSC Avantul Maneciu 0-0 CS Manesti 2013 CSC Avantul Maneciu - CS Manesti 2013
03/03 17:00 CSL Varbilau 0-1 AFC Brebu CSL Varbilau - AFC Brebu
02/03 21:00 ACS Juniorul 2014 0-3 CSU Stiinta Bucuresti ACS Juniorul 2014 - CSU Stiinta Bucuresti
02/03 21:00 National Sebis 0-0 Frontiera Curtici National Sebis - Frontiera Curtici
02/03 18:30 ACS Dinamic Kids Videle 2-0 CS ASC Seaca ACS Dinamic Kids Videle - CS ASC Seaca
02/03 17:00 ACB Ineu II 1-2 CS Soimii Simand ACB Ineu II - CS Soimii Simand
02/03 17:00 CSO Teleajenul Valeni de Munte 1-1 AFC Banesti Urleta CSO Teleajenul Valeni de Munte - AFC Banesti Urleta
23/02 20:00 Juventus Bucuresti 3-1 ACP 3 Kids Sport Bucuresti Juventus Bucuresti - ACP 3 Kids Sport Bucuresti
10/12 19:00 CS Foresta Tileagd 2-0 CS Vadu Crisului CS Foresta Tileagd - CS Vadu Crisului
03/12 19:10 FC 1 Decembrie 5-6 ACS Viitorul Vidra FC 1 Decembrie - ACS Viitorul Vidra
02/12 17:00 CS Sinandrei Carani 1-2 Millenium Giarmata CS Sinandrei Carani - Millenium Giarmata
30/11 20:00 CS Progresul Bucuresti 2005 8-1 FC Sportul Bucuresti CS Progresul Bucuresti 2005 - FC Sportul Bucuresti
30/11 19:00 CSFC Pitesti 2008 1-1 ACS Triumf Poiana Campina CSFC Pitesti 2008 - ACS Triumf Poiana Campina
29/11 20:00 ACS Viitorul Arad 8-0 CS Victoria Zabrani ACS Viitorul Arad - CS Victoria Zabrani
26/11 17:00 CSC Berceni 5-1 CS Unirea Cocorastii Colt CSC Berceni - CS Unirea Cocorastii Colt
25/11 20:30 ACS Juniors Berceni 0-2 Domnesti ACS Juniors Berceni - Domnesti
25/11 20:00 National Sebis 1-4 CSC Vointa Masloc National Sebis - CSC Vointa Masloc
25/11 17:00 ACB Ineu II 1-5 CS Victoria Zabrani ACB Ineu II - CS Victoria Zabrani
19/11 17:00 AFC Banesti Urleta 2-2 CSC Avantul Maneciu AFC Banesti Urleta - CSC Avantul Maneciu
18/11 20:00 ACS Viitorul Arad 2-1 CS Podgoria Pincota ACS Viitorul Arad - CS Podgoria Pincota
18/11 17:00 CS Sinandrei Carani 1-2 CS Timisul Sag CS Sinandrei Carani - CS Timisul Sag
18/11 17:00 CS Victoria Zabrani 0-7 ACS Victoria Felnac CS Victoria Zabrani - ACS Victoria Felnac
18/11 17:00 CSO Boldesti Scaieni 13-0 CSC Berceni CSO Boldesti Scaieni - CSC Berceni
17/11 20:00 Juventus Bucuresti 3-0 ACS NFC Arena Juventus Bucuresti - ACS NFC Arena
14/11 21:00 Universitatea de Vest 0-1 CSO Deta Universitatea de Vest - CSO Deta
11/11 20:00 Frontiera Curtici 4-1 CS Athletico Vinga Frontiera Curtici - CS Athletico Vinga
11/11 18:30 CS Metalul Peretu 6-1 CS Steaua Spatarei CS Metalul Peretu - CS Steaua Spatarei
11/11 17:00 CS Podgoria Pincota 1-1 CS Beliu CS Podgoria Pincota - CS Beliu
07/11 20:00 CS Petrolul 95 Ploiesti 2-3 CSO Boldesti Scaieni CS Petrolul 95 Ploiesti - CSO Boldesti Scaieni
04/11 21:10 CS Dunarea Turris Turnu Magurele 1-2 Domnesti CS Dunarea Turris Turnu Magurele - Domnesti
04/11 17:00 CS Campina 0-5 ASCS Petrolul 95 CS Campina - ASCS Petrolul 95
03/11 21:00 ACB Ineu II 1-2 ACS Unirea Branceni ACB Ineu II - ACS Unirea Branceni
24/10 15:00 AS Spicul Valcelele 1-0 Venus Independenta AS Spicul Valcelele - Venus Independenta
21/10 20:00 Millenium Giarmata 2-0 Unirea Sannicolau Mare Millenium Giarmata - Unirea Sannicolau Mare

Kqbd Romania Liga 4 2024 mới nhất

Kết quả bóng đá Romania Liga 4 2024 hôm nay mới nhất. Xem tỷ số kqbd Romania Liga 4 năm 2024 NHANH và SỚM nhất hoàn toàn miễn phí tại bongdaso.

Ngoài ra, quý vị và các bạn có thể xem kết quả trực tuyến Romania Liga 4 theo thời gian thực một cách nhanh chóng CHÍNH XÁC nhất với các thông tin như tỷ lệ kèo, thống kê phong độ, tường thuật trận đấu chi tiết.