Kqbd Romania Cup 2024, Kết quả Romania Cup hôm nay

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Romania Cup
08/12 02:45 Universitatea Craiova 2-0 FC Steaua Bucuresti Universitatea Craiova - FC Steaua Bucuresti
08/12 02:45 Dinamo Bucuresti 3-3 FC Otelul Galati Dinamo Bucuresti - FC Otelul Galati
07/12 23:00 Petrolul Ploiesti 2-2 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe Petrolul Ploiesti - Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
07/12 23:00 Chindia Targoviste 0-1 Hermannstadt Chindia Targoviste - Hermannstadt
07/12 23:00 ACS Progresul Pecica 0-6 Corvinul Hunedoara ACS Progresul Pecica - Corvinul Hunedoara
07/12 01:00 Rapid Bucuresti 0-0 CFR Cluj Rapid Bucuresti - CFR Cluj
07/12 01:00 FC Botosani 0-4 Universitaea Cluj FC Botosani - Universitaea Cluj
07/12 01:00 Alexandria 2-3 CSA Steaua Bucuresti Alexandria - CSA Steaua Bucuresti
06/12 20:00 FC Zalau 2-1 FC Bihor Oradea FC Zalau - FC Bihor Oradea
06/12 01:00 CS Universitatea Craiova 4-0 Farul Constanta CS Universitatea Craiova - Farul Constanta
06/12 01:00 UTA Arad 0-0 FC Voluntari UTA Arad - FC Voluntari
06/12 01:00 Tunari 1-1 Gloria Buzau Tunari - Gloria Buzau
04/11 02:30 FC Bihor Oradea 1-1 Dinamo Bucuresti FC Bihor Oradea - Dinamo Bucuresti
03/11 02:30 Universitaea Cluj 1-1 CFR Cluj Universitaea Cluj - CFR Cluj
02/11 23:30 Gloria Buzau 1-0 Farul Constanta Gloria Buzau - Farul Constanta
02/11 20:00 Alexandria 2-1 FC Botosani Alexandria - FC Botosani
02/11 03:00 CSA Steaua Bucuresti 0-0 Rapid Bucuresti CSA Steaua Bucuresti - Rapid Bucuresti
01/11 23:59 UTA Arad 0-1 CS Universitatea Craiova UTA Arad - CS Universitatea Craiova
01/11 21:00 Tunari 1-1 FC Voluntari Tunari - FC Voluntari
01/11 20:00 ACS Progresul Pecica 0-6 Hermannstadt ACS Progresul Pecica - Hermannstadt
01/11 19:00 FC Zalau 0-1 Universitatea Craiova FC Zalau - Universitatea Craiova
01/11 03:00 FC Otelul Galati 1-1 FC Steaua Bucuresti FC Otelul Galati - FC Steaua Bucuresti
31/10 23:59 Chindia Targoviste 0-2 Petrolul Ploiesti Chindia Targoviste - Petrolul Ploiesti
31/10 21:00 Corvinul Hunedoara 1-0 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe Corvinul Hunedoara - Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
29/09 01:00 FC Botosani 1-3 Rapid Bucuresti FC Botosani - Rapid Bucuresti
28/09 22:30 Alexandria 1-3 CFR Cluj Alexandria - CFR Cluj
28/09 20:15 CSA Steaua Bucuresti 1-3 Universitaea Cluj CSA Steaua Bucuresti - Universitaea Cluj
28/09 01:00 FC Bihor Oradea 0-2 FC Steaua Bucuresti FC Bihor Oradea - FC Steaua Bucuresti
27/09 22:30 Hermannstadt 1-1 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe Hermannstadt - Sepsi OSK Sfantul Gheorghe
27/09 21:00 Corvinul Hunedoara 2-0 Chindia Targoviste Corvinul Hunedoara - Chindia Targoviste
27/09 20:15 Tunari 1-1 CS Universitatea Craiova Tunari - CS Universitatea Craiova
27/09 20:00 Gloria Buzau 1-2 UTA Arad Gloria Buzau - UTA Arad
27/09 18:00 ACS Progresul Pecica 1-2 Petrolul Ploiesti ACS Progresul Pecica - Petrolul Ploiesti
27/09 01:00 Dinamo Bucuresti 1-1 Universitatea Craiova Dinamo Bucuresti - Universitatea Craiova
26/09 22:30 FC Voluntari 2-0 Farul Constanta FC Voluntari - Farul Constanta
26/09 20:15 FC Zalau 1-4 FC Otelul Galati FC Zalau - FC Otelul Galati
01/09 00:00 ACS Dumbravita 0-1 UTA Arad ACS Dumbravita - UTA Arad
31/08 21:30 FC Unirea 2004 Slobozia 2-2 Hermannstadt FC Unirea 2004 Slobozia - Hermannstadt
31/08 21:30 FC Zalau 3-0 CSM Politehnica Iasi FC Zalau - CSM Politehnica Iasi
31/08 21:00 Ceahlaul Piatra Neamt 2-4 Universitaea Cluj Ceahlaul Piatra Neamt - Universitaea Cluj
30/08 21:30 Unirea Dej 0-1 CSA Steaua Bucuresti Unirea Dej - CSA Steaua Bucuresti
30/08 21:30 CS Mioveni 0-2 FC Botosani CS Mioveni - FC Botosani
30/08 21:30 ACS Progresul Pecica 4-1 ACS Viitorul Simian ACS Progresul Pecica - ACS Viitorul Simian
30/08 21:30 Alexandria 1-0 Concordia Chiajna Alexandria - Concordia Chiajna
30/08 21:30 Viitorul Ianca 0-5 Tunari Viitorul Ianca - Tunari
30/08 21:30 Corvinul Hunedoara 4-2 FK Csikszereda Miercurea Ciuc Corvinul Hunedoara - FK Csikszereda Miercurea Ciuc
30/08 21:00 FC Bihor Oradea 1-0 Arges FC Bihor Oradea - Arges
29/08 22:59 Metaloglobus(N) 1-2 Dinamo Bucuresti Metaloglobus(N) - Dinamo Bucuresti
29/08 21:30 ACS Viitorul Selimbar(N) 1-2 FC Voluntari ACS Viitorul Selimbar(N) - FC Voluntari
29/08 21:30 FC Bacau 1-3 FC Otelul Galati FC Bacau - FC Otelul Galati
29/08 21:30 CS Phoenix Buzias(N) 0-3 Chindia Targoviste CS Phoenix Buzias(N) - Chindia Targoviste
29/08 21:30 CNS Cetate Deva 0-2 Gloria Buzau CNS Cetate Deva - Gloria Buzau
17/08 21:30 ACS Vedita Colonesti MS 1-2 Arges ACS Vedita Colonesti MS - Arges
17/08 21:30 CSM Ramnicu Valcea 0-5 CS Mioveni CSM Ramnicu Valcea - CS Mioveni
16/08 22:59 CSA Axiopolis 2-4 FC Unirea 2004 Slobozia CSA Axiopolis - FC Unirea 2004 Slobozia
16/08 21:30 FC Zalau 5-1 Minaur Baia Mare FC Zalau - Minaur Baia Mare
16/08 21:30 CS Sanatatea Cluj 0-2 FC Bihor Oradea CS Sanatatea Cluj - FC Bihor Oradea
16/08 21:30 ACS Progresul Pecica 2-1 CS Soimii Lipova ACS Progresul Pecica - CS Soimii Lipova
16/08 21:30 Unirea Ungheni 2-3 Unirea Dej Unirea Ungheni - Unirea Dej
16/08 21:30 Ghiroda SI Giarmata VII 0-4 ACS Dumbravita Ghiroda SI Giarmata VII - ACS Dumbravita

Kqbd Romania Cup 2024 mới nhất

Kết quả bóng đá Romania Cup 2024 hôm nay mới nhất. Xem tỷ số kqbd Romania Cup năm 2024 NHANH và SỚM nhất hoàn toàn miễn phí tại bongdaso.

Ngoài ra, quý vị và các bạn có thể xem kết quả trực tuyến Romania Cup theo thời gian thực một cách nhanh chóng CHÍNH XÁC nhất với các thông tin như tỷ lệ kèo, thống kê phong độ, tường thuật trận đấu chi tiết.