Kqbd Romania - Liga 3 Seria 2024, Kết quả Romania - Liga 3 Seria hôm nay

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Romania - Liga 3 Seria
02/12 20:00 ACS LPS HD Clinceni 3-0 ACS Progresul Fundulea ACS LPS HD Clinceni - ACS Progresul Fundulea
02/12 20:00 CS Universitatea Craiova B 3-0 Craiova Fc Universitatea B CS Universitatea Craiova B - Craiova Fc Universitatea B
02/12 20:00 CSO Plopeni 1-1 CS Blejoi CSO Plopeni - CS Blejoi
02/12 20:00 ACS KSE Targu Secuiesc 0-0 Muscelul Campulung 2022 ACS KSE Targu Secuiesc - Muscelul Campulung 2022
02/12 20:00 FC Voluntari II 0-1 FC Agricola Borcea FC Voluntari II - FC Agricola Borcea
02/12 20:00 Stiinta Miroslava 1-2 ACS Foresta Suceava Stiinta Miroslava - ACS Foresta Suceava
02/12 20:00 Dacia Unirea Braila 0-1 Unirea Branistea Dacia Unirea Braila - Unirea Branistea
02/12 20:00 CS Viitorul Daesti 2-2 CS Sporting Rosiori CS Viitorul Daesti - CS Sporting Rosiori
02/12 20:00 ACS Progresul Pecica 1-2 CS Phoenix Buzias ACS Progresul Pecica - CS Phoenix Buzias
02/12 20:00 Unirea Ungheni 4-1 Avantul Reghin Unirea Ungheni - Avantul Reghin
01/12 20:00 Muscelul Campulung 1-2 Dinamo Bucuresti Muscelul Campulung - Dinamo Bucuresti
01/12 20:00 ACSO Filiasi 7-1 Jiul Petrosani ACSO Filiasi - Jiul Petrosani
01/12 20:00 ACS Viitorul Cluj 0-1 ACS Medias 2022 ACS Viitorul Cluj - ACS Medias 2022
01/12 20:00 CS Gilortul Targu Carbunesti 2-1 AFC Vointa Lupac CS Gilortul Targu Carbunesti - AFC Vointa Lupac
01/12 20:00 Ghiroda SI Giarmata VII 3-1 ACS Viitorul Simian Ghiroda SI Giarmata VII - ACS Viitorul Simian
01/12 20:00 CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud 3-2 Metalurgistul Cugir CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud - Metalurgistul Cugir
01/12 20:00 ACB Ineu 0-1 FC Timisoara ACB Ineu - FC Timisoara
01/12 20:00 CSM Ramnicu Sarat 3-1 Vointa Limpezis CSM Ramnicu Sarat - Vointa Limpezis
01/12 20:00 Baile Felix 0-1 CSM Satu Mare Baile Felix - CSM Satu Mare
01/12 20:00 Gloria Popesti-Leordeni 1-0 CSM Flacara Moreni Gloria Popesti-Leordeni - CSM Flacara Moreni
01/12 20:00 CSM Focsani 2-3 AFC Metalul Buzau CSM Focsani - AFC Metalul Buzau
01/12 20:00 Dunarea Calarasi 5-1 Inainte Modelu Dunarea Calarasi - Inainte Modelu
01/12 20:00 Odorheiu Secuiesc 2-0 ACS Kids Tampa Brasov Odorheiu Secuiesc - ACS Kids Tampa Brasov
01/12 20:00 Unirea Bascov 0-1 CSO Petrolul Potcoava Unirea Bascov - CSO Petrolul Potcoava
01/12 20:00 FC Bacau 1-2 Bucovina Radauti FC Bacau - Bucovina Radauti
29/11 20:00 CNS Cetate Deva 4-3 Craiova Fc Universitatea B CNS Cetate Deva - Craiova Fc Universitatea B
25/11 20:50 Oltul Curtisoara 2-1 CS Sporting Rosiori Oltul Curtisoara - CS Sporting Rosiori
25/11 20:00 FC Voluntari II 3-2 ACS LPS HD Clinceni FC Voluntari II - ACS LPS HD Clinceni
25/11 20:00 Afumati 7-2 Recolta Gheorghe Doja Afumati - Recolta Gheorghe Doja
25/11 20:00 Unirea Branistea 2-4 CSM Focsani Unirea Branistea - CSM Focsani
25/11 20:00 ACS Medias 2022 1-0 Universitatea Alba Iulia ACS Medias 2022 - Universitatea Alba Iulia
25/11 20:00 Unirea Alba Iulia 0-0 CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud Unirea Alba Iulia - CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud
25/11 20:00 CS Paulesti 1-1 Gloria Popesti-Leordeni CS Paulesti - Gloria Popesti-Leordeni
25/11 20:00 ACS Viitorul Simian 3-1 CNS Cetate Deva ACS Viitorul Simian - CNS Cetate Deva
25/11 20:00 FC Timisoara 5-2 CS Avantul Periam FC Timisoara - CS Avantul Periam
24/11 22:00 Craiova Fc Universitatea B 3-5 AFC Vointa Lupac Craiova Fc Universitatea B - AFC Vointa Lupac
24/11 20:00 CSO Turceni 0-0 ACSO Filiasi CSO Turceni - ACSO Filiasi
24/11 20:00 Avantul Reghin 0-2 ACS Targu Mures 1898 Avantul Reghin - ACS Targu Mures 1898
24/11 20:00 CS Sanatatea Cluj 1-1 Minerul Ocna De CS Sanatatea Cluj - Minerul Ocna De
24/11 20:00 ACS Kids Tampa Brasov 3-1 ACS Olimpic Cetate Rasnov ACS Kids Tampa Brasov - ACS Olimpic Cetate Rasnov
24/11 20:00 ACS Sepsi II 0-1 ACS KSE Targu Secuiesc ACS Sepsi II - ACS KSE Targu Secuiesc
24/11 20:00 FC Pucioasa 2-1 CSO Plopeni FC Pucioasa - CSO Plopeni
24/11 20:00 CS Dinamo Bucuresti 2-1 Dunarea Giurgiu CS Dinamo Bucuresti - Dunarea Giurgiu
24/11 20:00 ACS Vedita Colonesti MS 0-1 CS Dunarea Turris Turnu Magurele ACS Vedita Colonesti MS - CS Dunarea Turris Turnu Magurele
24/11 20:00 CSM Ramnicu Valcea 1-0 Unirea Bascov CSM Ramnicu Valcea - Unirea Bascov
24/11 20:00 CS Phoenix Buzias 1-1 Gloria Lunca Teuz Cermei CS Phoenix Buzias - Gloria Lunca Teuz Cermei
24/11 20:00 Muscelul Campulung 2-1 Odorheiu Secuiesc Muscelul Campulung - Odorheiu Secuiesc
24/11 18:00 CS Universitatea Craiova B 2-5 Ghiroda SI Giarmata VII CS Universitatea Craiova B - Ghiroda SI Giarmata VII
19/11 20:00 Dacia Unirea Braila 6-0 Vointa Limpezis Dacia Unirea Braila - Vointa Limpezis
18/11 21:00 Sportul Snagov 11-0 ACS Viitorul Vidra Sportul Snagov - ACS Viitorul Vidra
18/11 20:40 ACS Somuz Falticeni 2-2 ACS Foresta Suceava ACS Somuz Falticeni - ACS Foresta Suceava
18/11 20:00 CS Viitorul Daesti 2-1 ACS Vedita Colonesti MS CS Viitorul Daesti - ACS Vedita Colonesti MS
18/11 20:00 ASC Ciucas Tarlungeni 0-6 ACS Olimpic Zarnesti ASC Ciucas Tarlungeni - ACS Olimpic Zarnesti
18/11 20:00 Industria Galda 1-3 Avantul Reghin Industria Galda - Avantul Reghin
18/11 20:00 ACS Cozia Calimanesti 0-2 CSM Ramnicu Valcea ACS Cozia Calimanesti - CSM Ramnicu Valcea
18/11 20:00 ACS LPS HD Clinceni 4-1 FC Agricola Borcea ACS LPS HD Clinceni - FC Agricola Borcea
18/11 20:00 CS Blejoi 2-0 FC Pucioasa CS Blejoi - FC Pucioasa
18/11 20:00 ACS Progresul Pecica 6-0 CS Socodor ACS Progresul Pecica - CS Socodor
18/11 20:00 ACS KSE Targu Secuiesc 3-1 SR Brasov ACS KSE Targu Secuiesc - SR Brasov
18/11 20:00 CSO Plopeni 1-1 CS Dinamo Bucuresti CSO Plopeni - CS Dinamo Bucuresti

Kqbd Romania - Liga 3 Seria 2024 mới nhất

Kết quả bóng đá Romania - Liga 3 Seria 2024 hôm nay mới nhất. Xem tỷ số kqbd Romania - Liga 3 Seria năm 2024 NHANH và SỚM nhất hoàn toàn miễn phí tại bongdaso.

Ngoài ra, quý vị và các bạn có thể xem kết quả trực tuyến Romania - Liga 3 Seria theo thời gian thực một cách nhanh chóng CHÍNH XÁC nhất với các thông tin như tỷ lệ kèo, thống kê phong độ, tường thuật trận đấu chi tiết.