Kqbd Poland League Women 2024, Kết quả Poland League Women hôm nay

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Poland League Women
15/04 00:00 TKKF Checz Gdynia (W) 2-3 Sleza Wroclaw (W) TKKF Checz Gdynia (W) - Sleza Wroclaw (W)
14/04 17:00 Legia Warsaw (W) 6-0 Zabkovia Zabki (W) Legia Warsaw (W) - Zabkovia Zabki (W)
14/04 17:00 Bielawianka Bielawa (W) 0-2 Skra Czestochowa (W) Bielawianka Bielawa (W) - Skra Czestochowa (W)
13/04 17:00 Sportowa Czworka Radom (W) 0-2 Lech Poznan UAM (W) Sportowa Czworka Radom (W) - Lech Poznan UAM (W)
24/03 22:30 Sleza Wroclaw (W) 4-0 Bielawianka Bielawa (W) Sleza Wroclaw (W) - Bielawianka Bielawa (W)
24/03 22:30 Resovia Rzeszow (W) 1-1 Sportowa Czworka Radom (W) Resovia Rzeszow  (W) - Sportowa Czworka Radom (W)
23/03 19:00 Polonia Sroda Wlkp (W) 0-2 Legia Warsaw (W) Polonia Sroda Wlkp (W) - Legia Warsaw (W)
10/03 22:00 Skra Czestochowa (W) 2-1 UKS Staszkowka Jelna (W) Skra Czestochowa (W) - UKS Staszkowka Jelna (W)
10/03 00:10 TKKF Checz Gdynia (W) 7-0 Bielawianka Bielawa (W) TKKF Checz Gdynia (W) - Bielawianka Bielawa (W)
03/03 22:00 Resovia Rzeszow (W) 2-3 Skra Czestochowa (W) Resovia Rzeszow  (W) - Skra Czestochowa (W)
02/03 20:00 Sportowa Czworka Radom (W) 5-0 Bielawianka Bielawa (W) Sportowa Czworka Radom (W) - Bielawianka Bielawa (W)
02/03 19:30 Zabkovia Zabki (W) 1-10 Polonia Sroda Wlkp (W) Zabkovia Zabki (W) - Polonia Sroda Wlkp (W)
24/02 20:30 Sportowa Czworka Radom (W) 0-0 Polonia Sroda Wlkp (W) Sportowa Czworka Radom (W) - Polonia Sroda Wlkp (W)
12/11 22:00 Sleza Wroclaw (W) 8-0 Zabkovia Zabki (W) Sleza Wroclaw (W) - Zabkovia Zabki (W)
12/11 20:00 Sportowa Czworka Radom (W) 2-0 KKP Bydgoszcz (W) Sportowa Czworka Radom (W) - KKP Bydgoszcz (W)
15/10 17:00 KKP Bydgoszcz (W) 0-3 Trojka Staszowka (W) KKP Bydgoszcz (W) - Trojka Staszowka (W)
01/10 20:30 TKKF Checz Gdynia (W) 2-1 Skra Czestochowa (W) TKKF Checz Gdynia (W) - Skra Czestochowa (W)
01/10 17:00 Bielawianka Bielawa (W) 1-2 Polonia Sroda Wlkp (W) Bielawianka Bielawa (W) - Polonia Sroda Wlkp (W)
01/10 17:00 KKP Bydgoszcz (W) 1-4 Zabkovia Zabki (W) KKP Bydgoszcz (W) - Zabkovia Zabki (W)
17/09 22:00 Sleza Wroclaw (W) 6-0 TKKF Checz Gdynia (W) Sleza Wroclaw (W) - TKKF Checz Gdynia (W)
17/09 01:30 Skra Czestochowa (W) 4-0 Bielawianka Bielawa (W) Skra Czestochowa (W) - Bielawianka Bielawa (W)
16/09 18:00 Resovia Rzeszow (W) 2-2 UKS Staszkowka Jelna (W) Resovia Rzeszow  (W) - UKS Staszkowka Jelna (W)
16/09 17:00 Polonia Sroda Wlkp (W) 2-0 KKP Bydgoszcz (W) Polonia Sroda Wlkp (W) - KKP Bydgoszcz (W)
10/09 17:00 KKP Bydgoszcz (W) 2-1 Skra Czestochowa (W) KKP Bydgoszcz (W) - Skra Czestochowa (W)
07/09 00:30 Sleza Wroclaw (W) 7-0 SWD Wodzislaw Slaski (W) Sleza Wroclaw (W) - SWD Wodzislaw Slaski (W)
03/09 17:00 Polonia Sroda Wlkp (W) 1-5 UKS Staszkowka Jelna (W) Polonia Sroda Wlkp (W) - UKS Staszkowka Jelna (W)
26/08 17:00 Resovia Rzeszow (W) 2-0 Polonia Sroda Wlkp (W) Resovia Rzeszow  (W) - Polonia Sroda Wlkp (W)
25/08 22:00 KKP Bydgoszcz (W) 1-0 Lech Poznan UAM (W) KKP Bydgoszcz (W) - Lech Poznan UAM (W)
20/08 22:59 Skra Czestochowa (W) 2-2 Resovia Rzeszow (W) Skra Czestochowa (W) - Resovia Rzeszow  (W)
20/08 22:00 Marcus Gdynia (W) 2-1 KKP Bydgoszcz (W) Marcus Gdynia (W) - KKP Bydgoszcz (W)
28/05 20:10 Marcus Gdynia (W) 8-0 UKS SMS II Lodz (W) Marcus Gdynia (W) - UKS SMS II Lodz (W)
21/05 18:00 KKP Stomil Olsztyn (W) 3-0 Marcus Gdynia (W) KKP Stomil Olsztyn (W) - Marcus Gdynia (W)
14/05 17:00 UKS SMS II Lodz (W) 3-4 Bielawianka Bielawa (W) UKS SMS II Lodz (W) - Bielawianka Bielawa (W)
13/05 22:00 Rekord Bielsko Biala (W) 3-1 Trojka Staszowka (W) Rekord Bielsko Biala (W) - Trojka Staszowka (W)
07/05 21:00 Zabkovia Zabki (W) 12-0 UKS SMS II Lodz (W) Zabkovia Zabki (W) - UKS SMS II Lodz (W)
06/05 17:00 Bielawianka Bielawa (W) 0-1 KKP Stomil Olsztyn (W) Bielawianka Bielawa (W) - KKP Stomil Olsztyn (W)
29/04 16:00 Resovia Rzeszow (W) 0-1 Marcus Gdynia (W) Resovia Rzeszow  (W) - Marcus Gdynia (W)
23/04 20:00 UKS SMS II Lodz (W) 0-1 KKP Stomil Olsztyn (W) UKS SMS II Lodz (W) - KKP Stomil Olsztyn (W)
22/04 17:00 Polonia Sroda Wlkp (W) 1-3 Skra Czestochowa (W) Polonia Sroda Wlkp (W) - Skra Czestochowa (W)
16/04 20:00 Polonia Sroda Wlkp (W) 0-0 KKP Stomil Olsztyn (W) Polonia Sroda Wlkp (W) - KKP Stomil Olsztyn (W)

Kqbd Poland League Women 2024 mới nhất

Kết quả bóng đá Poland League Women 2024 hôm nay mới nhất. Xem tỷ số kqbd Poland League Women năm 2024 NHANH và SỚM nhất hoàn toàn miễn phí tại bongdaso.

Ngoài ra, quý vị và các bạn có thể xem kết quả trực tuyến Poland League Women theo thời gian thực một cách nhanh chóng CHÍNH XÁC nhất với các thông tin như tỷ lệ kèo, thống kê phong độ, tường thuật trận đấu chi tiết.