Kqbd Paraguay reserve team league 2024, Kết quả Paraguay reserve team league hôm nay

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Paraguay reserve team league
19/02 18:30 Sol de America Reserves 0-2 Club Libertad Reserve Sol de America Reserves - Club Libertad Reserve
19/02 18:30 Tacuary Reserves 1-3 Mayo Reserves Tacuary Reserves - Mayo Reserves
19/02 18:30 Nacional Asuncion Reserves 1-3 Sportivo Trinidense Reserves Nacional Asuncion Reserves - Sportivo Trinidense Reserves
12/02 18:30 Cerro Porteno Asuncion Reserves 4-1 Club Libertad Reserve Cerro Porteno Asuncion Reserves - Club Libertad Reserve
12/02 18:30 Sportivo Luqueno Reserves 2-1 Nacional Asuncion Reserves Sportivo Luqueno Reserves - Nacional Asuncion Reserves
07/02 18:30 Sportivo Ameliano Reserves 2-3 Olimpia Asuncion Reserves Sportivo Ameliano Reserves - Olimpia Asuncion Reserves
05/02 18:30 Tacuary Reserves 3-0 Sportivo Luqueno Reserves Tacuary Reserves - Sportivo Luqueno Reserves
30/01 18:30 Sportivo Trinidense Reserves 2-0 Club Libertad Reserve Sportivo Trinidense Reserves - Club Libertad Reserve
30/01 18:30 Cerro Porteno Asuncion Reserves 4-3 Mayo Reserves Cerro Porteno Asuncion Reserves - Mayo Reserves
29/01 18:30 Club General Caballero Reserves 0-2 Sportivo Ameliano Reserves Club General Caballero Reserves - Sportivo Ameliano Reserves
26/01 18:30 Sportivo Ameliano Reserves 2-2 Cerro Porteno Asuncion Reserves Sportivo Ameliano Reserves - Cerro Porteno Asuncion Reserves
25/01 18:30 Sol de America Reserves 0-3 Club Guarani Reserve Sol de America Reserves - Club Guarani Reserve
25/01 18:30 Club Libertad Reserve 2-1 Sportivo Luqueno Reserves Club Libertad Reserve - Sportivo Luqueno Reserves
24/01 18:30 Tacuary Reserves 5-3 Olimpia Asuncion Reserves Tacuary Reserves - Olimpia Asuncion Reserves
24/01 18:30 Nacional Asuncion Reserves 6-0 Club General Caballero Reserves Nacional Asuncion Reserves - Club General Caballero Reserves
22/01 18:30 Club Guarani Reserve 1-3 Club Libertad Reserve Club Guarani Reserve - Club Libertad Reserve
22/01 18:30 Cerro Porteno Asuncion Reserves 4-1 Sportivo Trinidense Reserves Cerro Porteno Asuncion Reserves - Sportivo Trinidense Reserves
30/11 19:00 Sportivo Trinidense Reserves 0-0 Guarina reserve Sportivo Trinidense Reserves - Guarina reserve
29/11 18:30 Club Libertad Reserve 0-2 Tacuary Reserves Club Libertad Reserve - Tacuary Reserves
27/11 19:00 Nacional Asuncion Reserves 1-0 Cerro Porteno Asuncion Reserves Nacional Asuncion Reserves - Cerro Porteno Asuncion Reserves
20/11 19:00 Club Guarani Reserve 2-4 Guarina reserve Club Guarani Reserve - Guarina reserve
16/11 04:00 Tacuary Reserves 2-3 Club General Caballero Reserves Tacuary Reserves - Club General Caballero Reserves
14/11 19:00 Sportivo Trinidense Reserves 1-0 Nacional Asuncion Reserves Sportivo Trinidense Reserves - Nacional Asuncion Reserves
13/11 18:00 Sportivo Luqueno Reserves 2-1 Club Libertad Reserve Sportivo Luqueno Reserves - Club Libertad Reserve
08/11 19:00 Guarina reserve 2-2 Sportivo Ameliano Reserves Guarina reserve - Sportivo Ameliano Reserves
08/11 18:30 Olimpia Asuncion Reserves 3-1 Sportivo Luqueno Reserves Olimpia Asuncion Reserves - Sportivo Luqueno Reserves
06/11 18:30 Club Guarani Reserve 3-3 Club General Caballero Reserves Club Guarani Reserve - Club General Caballero Reserves
31/10 18:00 Sportivo Luqueno Reserves 2-2 Sportivo Trinidense Reserves Sportivo Luqueno Reserves - Sportivo Trinidense Reserves
26/10 18:00 Sportivo Trinidense Reserves 0-4 Cerro Porteno Asuncion Reserves Sportivo Trinidense Reserves - Cerro Porteno Asuncion Reserves
25/10 17:30 Club Guarani Reserve 6-1 Olimpia Asuncion Reserves Club Guarani Reserve - Olimpia Asuncion Reserves
23/10 18:00 Guarina reserve 1-1 Nacional Asuncion Reserves Guarina reserve - Nacional Asuncion Reserves
16/10 18:00 Tacuary Reserves 0-1 Guarina reserve Tacuary Reserves - Guarina reserve
16/10 17:30 Nacional Asuncion Reserves 1-1 Club Guarani Reserve Nacional Asuncion Reserves - Club Guarani Reserve
16/10 17:30 Olimpia Asuncion Reserves 6-0 Sportivo Trinidense Reserves Olimpia Asuncion Reserves - Sportivo Trinidense Reserves
10/10 17:30 Sportivo Ameliano Reserves 2-2 Sportivo Luqueno Reserves Sportivo Ameliano Reserves - Sportivo Luqueno Reserves
09/10 17:00 Club Guarani Reserve 2-2 Tacuary Reserves Club Guarani Reserve - Tacuary Reserves
02/10 18:00 Tacuary Reserves 2-3 Nacional Asuncion Reserves Tacuary Reserves - Nacional Asuncion Reserves
28/09 18:30 Club Libertad Reserve 0-0 Olimpia Asuncion Reserves Club Libertad Reserve - Olimpia Asuncion Reserves
25/09 19:00 Nacional Asuncion Reserves 0-1 Club Libertad Reserve Nacional Asuncion Reserves - Club Libertad Reserve
25/09 18:50 Tacuary Reserves 2-3 Olimpia Asuncion Reserves Tacuary Reserves - Olimpia Asuncion Reserves
25/09 18:00 Club Guarani Reserve 1-1 Sportivo Luqueno Reserves Club Guarani Reserve - Sportivo Luqueno Reserves
18/09 19:00 Club Guarani Reserve 0-0 Cerro Porteno Asuncion Reserves Club Guarani Reserve - Cerro Porteno Asuncion Reserves
18/09 19:00 Nacional Asuncion Reserves 2-2 Sportivo Luqueno Reserves Nacional Asuncion Reserves - Sportivo Luqueno Reserves
11/09 19:00 Sportivo Luqueno Reserves 0-0 Tacuary Reserves Sportivo Luqueno Reserves - Tacuary Reserves
10/09 19:00 Club General Caballero Reserves 1-2 Sportivo Ameliano Reserves Club General Caballero Reserves - Sportivo Ameliano Reserves
05/09 18:30 Olimpia Asuncion Reserves 2-1 Sportivo Ameliano Reserves Olimpia Asuncion Reserves - Sportivo Ameliano Reserves
04/09 19:00 Tacuary Reserves 3-3 Cerro Porteno Asuncion Reserves Tacuary Reserves - Cerro Porteno Asuncion Reserves
04/09 19:00 Nacional Asuncion Reserves 1-1 Sportivo Trinidense Reserves Nacional Asuncion Reserves - Sportivo Trinidense Reserves
04/09 18:00 Club Libertad Reserve 1-1 Sportivo Luqueno Reserves Club Libertad Reserve - Sportivo Luqueno Reserves
29/08 19:00 Sportivo Trinidense Reserves 3-1 Tacuary Reserves Sportivo Trinidense Reserves - Tacuary Reserves
28/08 19:00 Sportivo Ameliano Reserves 3-1 Guarina reserve Sportivo Ameliano Reserves - Guarina reserve
28/08 19:00 Sportivo Luqueno Reserves 1-1 Olimpia Asuncion Reserves Sportivo Luqueno Reserves - Olimpia Asuncion Reserves
28/08 18:30 Cerro Porteno Asuncion Reserves 2-2 Club Libertad Reserve Cerro Porteno Asuncion Reserves - Club Libertad Reserve
24/08 19:00 Sportivo Ameliano Reserves 2-3 Cerro Porteno Asuncion Reserves Sportivo Ameliano Reserves - Cerro Porteno Asuncion Reserves
21/08 19:00 Club Guarani Reserve 1-1 Sportivo Ameliano Reserves Club Guarani Reserve - Sportivo Ameliano Reserves
18/08 18:30 Club Libertad Reserve 2-1 Sportivo Trinidense Reserves Club Libertad Reserve - Sportivo Trinidense Reserves
17/08 18:30 Cerro Porteno Asuncion Reserves 5-0 Guarina reserve Cerro Porteno Asuncion Reserves - Guarina reserve
15/08 20:00 Club General Caballero Reserves 2-4 Tacuary Reserves Club General Caballero Reserves - Tacuary Reserves
11/08 19:00 Sportivo Ameliano Reserves 2-2 Nacional Asuncion Reserves Sportivo Ameliano Reserves - Nacional Asuncion Reserves
08/08 19:00 Tacuary Reserves 2-2 Sportivo Ameliano Reserves Tacuary Reserves - Sportivo Ameliano Reserves

Kqbd Paraguay reserve team league 2024 mới nhất

Kết quả bóng đá Paraguay reserve team league 2024 hôm nay mới nhất. Xem tỷ số kqbd Paraguay reserve team league năm 2024 NHANH và SỚM nhất hoàn toàn miễn phí tại bongdaso.

Ngoài ra, quý vị và các bạn có thể xem kết quả trực tuyến Paraguay reserve team league theo thời gian thực một cách nhanh chóng CHÍNH XÁC nhất với các thông tin như tỷ lệ kèo, thống kê phong độ, tường thuật trận đấu chi tiết.