Kqbd Paraguay Cup 2024, Kết quả Paraguay Cup hôm nay

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Paraguay Cup
03/12 06:30 Sportivo Trinidense 1-1 Libertad Sportivo Trinidense - Libertad
20/11 06:30 FC Nacional Asuncion(N) 1-1 Guarani CA FC Nacional Asuncion(N) - Guarani CA
10/11 06:30 Libertad 3-1 FC Nacional Asuncion Libertad - FC Nacional Asuncion
09/11 06:30 Sportivo Trinidense 2-0 Guarani CA Sportivo Trinidense - Guarani CA
27/10 05:30 Libertad 3-0 Deportivo Santani Libertad - Deportivo Santani
15/10 06:30 Guarani CA 2-0 Deportivo Recoleta Guarani CA - Deportivo Recoleta
15/10 04:00 Sportivo Ameliano(N) 0-1 Sportivo Trinidense Sportivo Ameliano(N) - Sportivo Trinidense
12/10 05:30 FC Nacional Asuncion 2-0 Martin Ledesma FC Nacional Asuncion - Martin Ledesma
29/09 06:30 Guarani CA 2-0 Guairena Guarani CA - Guairena
28/09 04:00 Cerro Porteno 1-3 Sportivo Ameliano Cerro Porteno - Sportivo Ameliano
27/09 06:30 2 de Mayo PJC 0-1 Deportivo Santani 2 de Mayo PJC - Deportivo Santani
22/09 06:30 Martin Ledesma 1-0 Rubio nu Martin Ledesma - Rubio nu
22/09 04:00 Deportivo Recoleta 2-2 Atyra FC Deportivo Recoleta - Atyra FC
21/09 04:00 Sportivo San Lorenzo 1-2 Libertad Sportivo San Lorenzo - Libertad
20/09 06:30 Tacuary 1-2 Sportivo Trinidense Tacuary - Sportivo Trinidense
20/09 04:00 FC Nacional Asuncion 0-0 Sportivo Luqueno FC Nacional Asuncion - Sportivo Luqueno
17/08 05:30 Sol de America 0-3 Libertad Sol de America - Libertad
17/08 03:00 Sportivo Valois Rivarola 0-14 Guarani CA Sportivo Valois Rivarola - Guarani CA
11/08 04:30 Deportivo Santani 1-0 General Caballero LJM Deportivo Santani - General Caballero LJM
11/08 02:00 3 De Febrero(N) 0-1 Sportivo Trinidense 3 De Febrero(N) - Sportivo Trinidense
10/08 01:30 Silvio Pettirossi 0-0 Martin Ledesma Silvio Pettirossi - Martin Ledesma
03/08 07:00 24 de Setiembre 1-1 Cerro Porteno 24 de Setiembre - Cerro Porteno
03/08 01:30 Deportivo Recoleta 4-0 Atletico Colegiales Deportivo Recoleta - Atletico Colegiales
27/07 03:00 2 de Mayo PJC(N) 2-0 resistencia SC 2 de Mayo PJC(N) - resistencia SC
21/07 04:30 Cristobal Colon JAS 0-2 FC Nacional Asuncion Cristobal Colon JAS - FC Nacional Asuncion
21/07 02:00 3 de Noviembre 0-3 Guairena 3 de Noviembre - Guairena
20/07 05:30 Sportivo San Lorenzo 0-0 Olimpia Asuncion Sportivo San Lorenzo - Olimpia Asuncion
20/07 03:00 Independiente Luque 0-3 Sportivo Ameliano Independiente Luque - Sportivo Ameliano
19/07 01:30 Rubio nu 2-1 Atletico Amambay Rubio nu - Atletico Amambay
14/07 04:30 Clube Oriental 0-6 Sportivo Luqueno Clube Oriental - Sportivo Luqueno
13/07 01:00 Atyra FC 1-1 Deportivo Carapegua Atyra FC - Deportivo Carapegua
12/07 05:30 Club Fernando de la Mora 1-2 Tacuary Club Fernando de la Mora - Tacuary
23/06 05:30 General Diaz 0-2 2 de Mayo PJC General Diaz - 2 de Mayo PJC
23/06 03:00 Atletico Amambay 4-0 12 de Octubre Atletico Amambay - 12 de Octubre
22/06 06:00 Sportivo Limpeno 1-3 Martin Ledesma Sportivo Limpeno - Martin Ledesma
22/06 03:30 Atletico Tembetary 0-1 Atyra FC Atletico Tembetary - Atyra FC
22/06 01:00 Club Sport Colombia 2-7 Club Fernando de la Mora Club Sport Colombia - Club Fernando de la Mora
21/06 05:30 Deportivo Capiata 0-2 Independiente Luque Deportivo Capiata - Independiente Luque
21/06 03:00 1 de Marzo FBC 1-3 Atletico Colegiales 1 de Marzo FBC - Atletico Colegiales
16/06 05:30 Sportivo San Pedro FBC 0-4 Sol de America Sportivo San Pedro FBC - Sol de America
16/06 03:00 River Plate (PAR) 2-3 Deportivo Carapegua River Plate (PAR) - Deportivo Carapegua
16/06 00:30 14 de Mayo Capiibary 2-3 3 de Noviembre 14 de Mayo Capiibary - 3 de Noviembre
15/06 05:30 Club Universidad Catolica (PAR) 0-3 3 De Febrero Club Universidad Catolica (PAR) - 3 De Febrero
15/06 03:00 Silvio Pettirossi 1-1 Sol de America Pastoreo Silvio Pettirossi - Sol de America Pastoreo
14/06 05:30 12 de Octubre SD 0-1 Sportivo San Lorenzo 12 de Octubre SD - Sportivo San Lorenzo
14/06 03:00 Clube Oriental 3-1 Union Club Ybyraro Clube Oriental - Union Club Ybyraro
09/06 03:30 Cerro Porteno Mbocayaty 1-3 Deportivo Recoleta Cerro Porteno Mbocayaty - Deportivo Recoleta
09/06 01:00 1 de Marzo Pilar 0-0 Cristobal Colon JAS 1 de Marzo Pilar - Cristobal Colon JAS
08/06 03:30 Benjamin Aceval 1-2 Sportivo Valois Rivarola Benjamin Aceval - Sportivo Valois Rivarola
08/06 01:00 Cerro Porteno Filadelfia 1-5 24 de Setiembre Cerro Porteno Filadelfia - 24 de Setiembre
07/06 03:30 General Caballero 0-0 Deportivo Santani General Caballero - Deportivo Santani
07/06 01:00 Santa Cecilia 1-5 Rubio nu Santa Cecilia - Rubio nu
25/05 05:30 River Plate (PAR) 0-2 Atletico Tembetary River Plate (PAR) - Atletico Tembetary
12/05 05:30 Club Pilcomayo FBC 1-3 Club Sport Colombia Club Pilcomayo FBC - Club Sport Colombia
12/05 03:00 Atletico Juventud 2-2 Clube Oriental Atletico Juventud - Clube Oriental
11/05 05:30 Fulgencio Yegros 1-1 1 de Marzo FBC Fulgencio Yegros - 1 de Marzo FBC
11/05 03:00 Sport Colonial 0-3 Sportivo Valois Rivarola Sport Colonial - Sportivo Valois Rivarola
10/05 05:30 Capitan Figari 0-1 12 de Octubre SD Capitan Figari - 12 de Octubre SD
10/05 03:00 General Caballero CG 0-3 General Caballero General Caballero CG - General Caballero
05/05 05:30 Atlantida SC 2-3 Cristobal Colon JAS Atlantida SC - Cristobal Colon JAS

Kqbd Paraguay Cup 2024 mới nhất

Kết quả bóng đá Paraguay Cup 2024 hôm nay mới nhất. Xem tỷ số kqbd Paraguay Cup năm 2024 NHANH và SỚM nhất hoàn toàn miễn phí tại bongdaso.

Ngoài ra, quý vị và các bạn có thể xem kết quả trực tuyến Paraguay Cup theo thời gian thực một cách nhanh chóng CHÍNH XÁC nhất với các thông tin như tỷ lệ kèo, thống kê phong độ, tường thuật trận đấu chi tiết.