Kqbd hạng 4 Ý 2024, Kết quả hạng 4 Ý hôm nay

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
hạng 4 Ý
14/04 21:30 Barletta 0-0 Casarano Barletta - Casarano
14/04 20:30 APDC Chions 2-2 ASD Rigamonti Castegnato APDC Chions - ASD Rigamonti Castegnato
14/04 20:30 Santa Maria 0-2 ASD Martina Franca Santa Maria - ASD Martina Franca
14/04 20:00 Alba(ITA) 3-2 Chieri Alba(ITA) - Chieri
14/04 20:00 US Albenga 1-2 Chisola US Albenga - Chisola
14/04 20:00 ASD Alcione 2-1 A.S.D. Bra ASD Alcione - A.S.D. Bra
14/04 20:00 Asti 0-0 Gozzano Asti - Gozzano
14/04 20:00 Borgosesia 2-0 Lavagnese Borgosesia - Lavagnese
14/04 20:00 ASD Citta Di Varese 1-1 Pinerolo FC ASD Citta Di Varese - Pinerolo FC
14/04 20:00 Fezzanese 1-0 USD Pont Donnaz Fezzanese - USD Pont Donnaz
14/04 20:00 Ligorna 0-3 Sanremese Ligorna - Sanremese
14/04 20:00 ASD RG Ticino 2-0 Derthona ASD RG Ticino - Derthona
14/04 20:00 FC Vado 2-1 AVC Vogherese FC Vado - AVC Vogherese
14/04 20:00 Arconatese 1-1 US Folgore Caratese Arconatese - US Folgore Caratese
14/04 20:00 ASD Caldiero Terme 2-1 USD Castellanzese ASD Caldiero Terme - USD Castellanzese
14/04 20:00 Caravaggio 3-1 Tritium Caravaggio - Tritium
14/04 20:00 Club Milano 0-0 Villa dAlme Valbrembana Club Milano - Villa dAlme Valbrembana
14/04 20:00 A.C. Crema 1908 0-1 Real Calepina FC A.C. Crema 1908 - Real Calepina FC
14/04 20:00 Desenzano Calvina 2-0 USD Casatese Desenzano Calvina - USD Casatese
14/04 20:00 Legnano 1-1 Varesina Calcio Legnano - Varesina Calcio
14/04 20:00 Piacenza 0-0 Clivense Piacenza - Clivense
14/04 20:00 Ponte San Pietro 0-1 ASD Brusaporto Ponte San Pietro - ASD Brusaporto
14/04 20:00 AC Palazzolo (ITL) 2-0 Virtus Ciserano Bergamo AC Palazzolo (ITL) - Virtus Ciserano Bergamo
14/04 20:00 US Adriese 5-0 AC Mestre US Adriese - AC Mestre
14/04 20:00 Bassano 0-2 US Breno Bassano - US Breno
14/04 20:00 ACD Campodarsego 2-0 AC Este ACD Campodarsego - AC Este
14/04 20:00 AC Dolomiti Bellunesi 1-2 Clodiense AC Dolomiti Bellunesi - Clodiense
14/04 20:00 Luparense FC 0-1 Treviso Luparense FC - Treviso
14/04 20:00 Montebelluna 0-0 Montecchio Maggiore Montebelluna - Montecchio Maggiore
14/04 20:00 ASD Mori S Stefano 1-2 Cjarlins Muzane ASD Mori S Stefano - Cjarlins Muzane
14/04 20:00 Certaldo 1-2 US Corticella Certaldo - US Corticella
14/04 20:00 Forli 3-0 ASD Victor San Marino Forli - ASD Victor San Marino
14/04 20:00 Imolese 0-2 Lentigione Imolese - Lentigione
14/04 20:00 Mezzolara 0-0 Aglianese Mezzolara - Aglianese
14/04 20:00 Prato 1-1 ASD Fanfulla Prato - ASD Fanfulla
14/04 20:00 Sammaurese 0-3 Athletic Carpi Sammaurese - Athletic Carpi
14/04 20:00 Borgo San Donnino 1-1 ACD SantAngelo Borgo San Donnino - ACD SantAngelo
14/04 20:00 SCD Progresso Calcio 0-4 Ravenna SCD Progresso Calcio - Ravenna
14/04 20:00 Figline 2-1 Livorno Figline - Livorno
14/04 20:00 Gavorrano 1-1 ASD Sporting Trestina Gavorrano - ASD Sporting Trestina
14/04 20:00 Grosseto 3-0 Real Forte Querceta Grosseto - Real Forte Querceta
14/04 20:00 Montevarchi 3-0 San Donato Tavarnelle Montevarchi - San Donato Tavarnelle
14/04 20:00 Orvietana 1-3 US Pianese Orvietana - US Pianese
14/04 20:00 SC Cenaia 1-0 Sangiovannese SC Cenaia - Sangiovannese
14/04 20:00 ASD Seravezza Calcio 1-2 Poggibonsi ASD Seravezza Calcio - Poggibonsi
14/04 20:00 Tau calcio 2-1 Ponsacco Tau calcio - Ponsacco
14/04 20:00 Sansepolcro ASD 1-2 Ghivizzano Sansepolcro ASD - Ghivizzano
14/04 20:00 Avezzano 3-1 Vigor Senigallia Avezzano - Vigor Senigallia
14/04 20:00 Alma Juventus Fano 1-0 Roma City Alma Juventus Fano - Roma City
14/04 20:00 FC Fossombrone 1949 1-1 ASD Atletico Ascoli FC Fossombrone 1949 - ASD Atletico Ascoli
14/04 20:00 Sambenedettese 0-1 Nuovo Campobasso Sambenedettese - Nuovo Campobasso
14/04 20:00 San Nicolo 0-0 Chieti San Nicolo - Chieti
14/04 20:00 Sora 5-0 Tivoli Calcio Sora - Tivoli Calcio
14/04 20:00 ASD Termoli Calcio 2-1 Real Monterotondo ASD Termoli Calcio - Real Monterotondo
14/04 20:00 Riccione 2-0 FC Matese Riccione - FC Matese
14/04 20:00 Vastogirardi 0-1 L\Aquila Vastogirardi - L\Aquila
14/04 20:00 ASD Anziolavinio 2-1 COS Sarrabus Ogliastra ASD Anziolavinio - COS Sarrabus Ogliastra
14/04 20:00 Cassino 2-0 Ardea Cassino - Ardea
14/04 20:00 Cynthiabalonga 5-1 Trastevere Calcio Cynthiabalonga - Trastevere Calcio
14/04 20:00 Ischia Isolaverde 1-0 Gladiator Ischia Isolaverde - Gladiator

Kqbd hạng 4 Ý 2024 mới nhất

Kết quả bóng đá hạng 4 Ý 2024 hôm nay mới nhất. Xem tỷ số kqbd hạng 4 Ý năm 2024 NHANH và SỚM nhất hoàn toàn miễn phí tại bongdaso.

Ngoài ra, quý vị và các bạn có thể xem kết quả trực tuyến hạng 4 Ý theo thời gian thực một cách nhanh chóng CHÍNH XÁC nhất với các thông tin như tỷ lệ kèo, thống kê phong độ, tường thuật trận đấu chi tiết.