Kqbd Germany Verbandsliga 2024, Kết quả Germany Verbandsliga hôm nay

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Germany Verbandsliga
14/04 20:00 SKV Rot-Weiß Darmstadt 1954 1-1 SV Eintracht Wald-Michelbach SKV Rot-Weiß Darmstadt 1954 - SV Eintracht Wald-Michelbach
14/04 19:00 FC Muhlhausen 1927 0-0 VfR Gommersdorf FC Muhlhausen 1927 - VfR Gommersdorf
13/04 21:00 TuS Hohenecken 1-4 TB Jahn Zeiskam 1896 TuS Hohenecken - TB Jahn Zeiskam 1896
13/04 00:30 SV Viktoria Herxheim 3-1 FSV Offenbach SV Viktoria Herxheim - FSV Offenbach
12/04 23:30 BSV Halle-Ammendorf 1-1 SV Westerhausen BSV Halle-Ammendorf - SV Westerhausen
11/04 01:00 VfR Fehlheim 1-3 SC Dortelweil VfR Fehlheim - SC Dortelweil
07/04 20:00 TSV Steinbach II 3-1 SG Walluf TSV Steinbach II - SG Walluf
07/04 17:00 SV Waldhof Mannheim II 0-3 FC Muhlhausen 1927 SV Waldhof Mannheim II - FC Muhlhausen 1927
06/04 22:30 Ahrweiler BC 2-0 VfB Wissen Ahrweiler BC - VfB Wissen
06/04 20:00 SG Union Klosterfelde 3-0 FC Frankfurt SG Union Klosterfelde - FC Frankfurt
06/04 00:00 FC Astoria Walldorf II 2-2 Reichenbach FC Astoria Walldorf II - Reichenbach
04/04 01:10 VfB Wissen 4-0 FC Metternich VfB Wissen - FC Metternich
04/04 01:00 SV Malberg 4-1 Ahrweiler BC SV Malberg - Ahrweiler BC
01/04 20:00 SG Union Klosterfelde 1-3 SV 1908 GW Ahrensfelde SG Union Klosterfelde - SV 1908 GW Ahrensfelde
01/04 19:30 FC Ederbergland 2-1 FV Biebrich 02 FC Ederbergland - FV Biebrich 02
01/04 19:00 BSV Halle-Ammendorf 1-0 FSV Saxonia Tangermunde BSV Halle-Ammendorf - FSV Saxonia Tangermunde
31/03 00:30 Ahrweiler BC 2-2 SV Rot Weiss Wittlich Ahrweiler BC - SV Rot Weiss Wittlich
30/03 21:00 Brandenburger SC Sud 05 0-1 SV Victoria Seelow Brandenburger SC Sud 05 - SV Victoria Seelow
30/03 21:00 Oranienburger FC Eintracht 1-0 SG Union Klosterfelde Oranienburger FC Eintracht - SG Union Klosterfelde
29/03 02:00 BSV Halle-Ammendorf 4-3 SV Fortuna Magdeburg BSV Halle-Ammendorf - SV Fortuna Magdeburg
28/03 03:00 FC Concordia 1-1 FV Preussen Eberswalde FC Concordia - FV Preussen Eberswalde
28/03 03:00 SV Pars Neu-Isenburg 2-3 SG Bornheim 1945 Grun-Weiss SV Pars Neu-Isenburg - SG Bornheim 1945 Grun-Weiss
24/03 22:30 SG Andernach 3-2 VfB Wissen SG Andernach - VfB Wissen
24/03 22:00 FC Astoria Walldorf II 3-1 FC Muhlhausen 1927 FC Astoria Walldorf II - FC Muhlhausen 1927
24/03 21:30 Germania Ober-Roden 4-0 SG Rot-Weiss Frankfurt 01 Germania Ober-Roden - SG Rot-Weiss Frankfurt 01
23/03 02:00 BSV Halle-Ammendorf 1-2 SG Rot-Weiss Thalheim BSV Halle-Ammendorf - SG Rot-Weiss Thalheim
21/03 02:30 VfB Wissen 6-0 Niederrossbach VfB Wissen - Niederrossbach
17/03 01:00 SG Schneifel 1-1 VfB Wissen SG Schneifel - VfB Wissen
16/03 02:00 BSV Halle-Ammendorf 4-0 SV Blau Weiss Dolau BSV Halle-Ammendorf - SV Blau Weiss Dolau
15/03 02:30 RSV Weyer 2-2 FC Dorndorf RSV Weyer - FC Dorndorf
14/03 02:30 FV Preussen Eberswalde 0-3 Brandenburger SC Sud 05 FV Preussen Eberswalde - Brandenburger SC Sud 05
10/03 20:00 Rot Weiss Walldorf II 0-3 SKV Rot Weiss Darmstadt Rot Weiss Walldorf II - SKV Rot Weiss Darmstadt
09/03 03:00 TuS Hornau 3-0 SV Zeilsheim TuS Hornau - SV Zeilsheim
09/03 02:30 Tus Marienborn 2-2 TSG 1846 Bretzenheim Tus Marienborn - TSG 1846 Bretzenheim
09/03 02:00 Askania Bernburg 2-1 1. FC Lok Stendal Askania Bernburg - 1. FC Lok Stendal
07/03 03:00 JSK Rodgau 1-2 SKV Rot Weiss Darmstadt JSK Rodgau - SKV Rot Weiss Darmstadt
03/03 22:30 FFV Sportfreunde 04 1-5 DJK Bad Homburg FFV Sportfreunde 04 - DJK Bad Homburg
03/03 22:00 Rot-Weiss Frankfurt 1-2 SV Pars Neu-Isenburg Rot-Weiss Frankfurt - SV Pars Neu-Isenburg
02/03 23:00 SV Malberg 3-0 FSV Salmrohr SV Malberg - FSV Salmrohr
02/03 02:30 Tus Marienborn 2-3 FC Basara Mainz Tus Marienborn - FC Basara Mainz
02/03 02:00 BSV Halle-Ammendorf 0-2 Haldensleber SC BSV Halle-Ammendorf - Haldensleber SC
29/02 03:00 SpVgg Neu-Isenburg 0-5 Germania Ober-Roden SpVgg Neu-Isenburg - Germania Ober-Roden
25/02 22:00 FFV Sportfreunde 04 1-3 SG Bornheim 1945 Grun-Weiss FFV Sportfreunde 04 - SG Bornheim 1945 Grun-Weiss
24/02 23:00 SV Eintracht Wald-Michelbach 5-0 Rot-Weiss Frankfurt SV Eintracht Wald-Michelbach - Rot-Weiss Frankfurt
24/02 02:00 SG Rot-Weiss Thalheim 1-1 VfB Sangerhausen SG Rot-Weiss Thalheim - VfB Sangerhausen
17/02 21:30 SKV Rot Weiss Darmstadt 0-2 SV Eintracht Wald-Michelbach SKV Rot Weiss Darmstadt - SV Eintracht Wald-Michelbach
17/02 02:30 Germania Ober-Roden 2-3 SV Pars Neu-Isenburg Germania Ober-Roden - SV Pars Neu-Isenburg
03/12 19:00 Rot Weiss Walldorf II 1-0 SpVgg Neu-Isenburg Rot Weiss Walldorf II - SpVgg Neu-Isenburg
03/12 00:30 Ahrweiler BC 1-4 FV Morbach Ahrweiler BC - FV Morbach
26/11 20:00 Rot Weiss Walldorf II 4-2 VfR Fehlheim Rot Weiss Walldorf II - VfR Fehlheim
26/11 01:00 Ahrweiler BC 1-3 FC Metternich Ahrweiler BC - FC Metternich
25/11 20:00 Oranienburger FC Eintracht 0-3 FC Frankfurt Oranienburger FC Eintracht - FC Frankfurt
25/11 03:00 DJK Bad Homburg 4-0 SG Bornheim 1945 Grun-Weiss DJK Bad Homburg - SG Bornheim 1945 Grun-Weiss
25/11 03:00 SpVgg EGC Wirges 2-1 SG 2000 Mulheim-Karlich SpVgg EGC Wirges - SG 2000 Mulheim-Karlich
25/11 02:30 SpVgg Neu-Isenburg 2-1 1 FCA 04 Darmstadt SpVgg Neu-Isenburg - 1 FCA 04 Darmstadt
23/11 02:30 Waldgirmes II 3-1 FV Biebrich 02 Waldgirmes II - FV Biebrich 02
19/11 22:45 TSG 1846 Bretzenheim 4-1 FC Bienwald Kandel TSG 1846 Bretzenheim - FC Bienwald Kandel
19/11 21:30 VfR Fehlheim 2-4 SpVgg Neu-Isenburg VfR Fehlheim - SpVgg Neu-Isenburg
19/11 20:00 SKV Rot Weiss Darmstadt 1-2 SC Dortelweil SKV Rot Weiss Darmstadt - SC Dortelweil
18/11 22:30 VfR Mannheim 1-2 Villingen VfR Mannheim - Villingen

Kqbd Germany Verbandsliga 2024 mới nhất

Kết quả bóng đá Germany Verbandsliga 2024 hôm nay mới nhất. Xem tỷ số kqbd Germany Verbandsliga năm 2024 NHANH và SỚM nhất hoàn toàn miễn phí tại bongdaso.

Ngoài ra, quý vị và các bạn có thể xem kết quả trực tuyến Germany Verbandsliga theo thời gian thực một cách nhanh chóng CHÍNH XÁC nhất với các thông tin như tỷ lệ kèo, thống kê phong độ, tường thuật trận đấu chi tiết.