Kqbd Estonia Esi Liiga 2024, Kết quả Estonia Esi Liiga hôm nay

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Estonia Esi Liiga
30/11 01:30 Elva 1-1 Tartu Kalev Elva - Tartu Kalev
26/11 01:30 Tartu Kalev 0-0 Elva Tartu Kalev - Elva
12/11 18:30 Elva 0-7 FC Nomme United Elva - FC Nomme United
12/11 18:30 Flora Tallinn II 6-0 Kohtla Jarve JK Jarve Flora Tallinn II - Kohtla Jarve JK Jarve
12/11 18:30 Paide Linnameeskond B 2-1 Tallinna FC Levadia B Paide Linnameeskond B - Tallinna FC Levadia B
12/11 18:30 Viimsi MRJK 1-3 Tallinna FC Ararat TTU Viimsi MRJK - Tallinna FC Ararat TTU
11/11 18:30 Tabasalu Charma 3-0 Tallinna JK Legion Tabasalu Charma - Tallinna JK Legion
07/11 01:00 Tallinna FC Levadia B 2-2 Kohtla Jarve JK Jarve Tallinna FC Levadia B - Kohtla Jarve JK Jarve
06/11 23:59 FC Nomme United 3-2 Flora Tallinn II FC Nomme United - Flora Tallinn II
06/11 01:00 Tallinna JK Legion 1-4 Elva Tallinna JK Legion - Elva
05/11 18:00 Tallinna FC Ararat TTU 1-2 Tabasalu Charma Tallinna FC Ararat TTU - Tabasalu Charma
05/11 18:00 Paide Linnameeskond B 3-1 Viimsi MRJK Paide Linnameeskond B - Viimsi MRJK
03/11 01:00 Kohtla Jarve JK Jarve 2-0 Elva Kohtla Jarve JK Jarve - Elva
03/11 01:00 Tabasalu Charma 4-2 Paide Linnameeskond B Tabasalu Charma - Paide Linnameeskond B
03/11 01:00 Viimsi MRJK 3-2 Flora Tallinn II Viimsi MRJK - Flora Tallinn II
03/11 01:00 Tallinna FC Levadia B 0-3 FC Nomme United Tallinna FC Levadia B - FC Nomme United
03/11 01:00 Tallinna JK Legion 2-3 Tallinna FC Ararat TTU Tallinna JK Legion - Tallinna FC Ararat TTU
29/10 21:00 Kohtla Jarve JK Jarve 3-4 Tallinna JK Legion Kohtla Jarve JK Jarve - Tallinna JK Legion
29/10 18:30 Elva 3-0 Tabasalu Charma Elva - Tabasalu Charma
29/10 18:30 Viimsi MRJK 2-0 Tallinna FC Levadia B Viimsi MRJK - Tallinna FC Levadia B
29/10 18:30 Tallinna FC Ararat TTU 2-2 FC Nomme United Tallinna FC Ararat TTU - FC Nomme United
29/10 18:30 Flora Tallinn II 1-2 Paide Linnameeskond B Flora Tallinn II - Paide Linnameeskond B
25/10 22:59 Paide Linnameeskond B 1-4 Flora Tallinn II Paide Linnameeskond B - Flora Tallinn II
23/10 22:59 Tallinna FC Levadia B 4-0 Tallinna JK Legion Tallinna FC Levadia B - Tallinna JK Legion
22/10 22:59 Tabasalu Charma 0-4 Viimsi MRJK Tabasalu Charma - Viimsi MRJK
22/10 20:00 FC Nomme United 3-0 Kohtla Jarve JK Jarve FC Nomme United - Kohtla Jarve JK Jarve
21/10 16:30 Elva 1-4 Flora Tallinn II Elva - Flora Tallinn II
21/10 00:00 Paide Linnameeskond B 1-0 Tallinna FC Ararat TTU Paide Linnameeskond B - Tallinna FC Ararat TTU
08/10 18:30 FC Nomme United 2-1 Tabasalu Charma FC Nomme United - Tabasalu Charma
08/10 16:30 Kohtla Jarve JK Jarve 1-3 Viimsi MRJK Kohtla Jarve JK Jarve - Viimsi MRJK
08/10 16:30 Tallinna FC Ararat TTU 1-2 Elva Tallinna FC Ararat TTU - Elva
07/10 16:30 Tallinna JK Legion 2-4 Paide Linnameeskond B Tallinna JK Legion - Paide Linnameeskond B
05/10 22:59 Flora Tallinn II 3-1 Tallinna FC Levadia B Flora Tallinn II - Tallinna FC Levadia B
02/10 22:59 Viimsi MRJK 4-0 Elva Viimsi MRJK - Elva
02/10 22:59 Tallinna JK Legion 0-5 FC Nomme United Tallinna JK Legion - FC Nomme United
02/10 22:59 Tabasalu Charma 4-0 Flora Tallinn II Tabasalu Charma - Flora Tallinn II
02/10 22:59 Tallinna FC Ararat TTU 0-3 Tallinna FC Levadia B Tallinna FC Ararat TTU - Tallinna FC Levadia B
01/10 16:30 Paide Linnameeskond B 1-3 Kohtla Jarve JK Jarve Paide Linnameeskond B - Kohtla Jarve JK Jarve
29/09 00:00 Kohtla Jarve JK Jarve 1-5 Tallinna FC Ararat TTU Kohtla Jarve JK Jarve - Tallinna FC Ararat TTU
28/09 21:00 FC Nomme United 0-0 Viimsi MRJK FC Nomme United - Viimsi MRJK
28/09 21:00 Flora Tallinn II 2-1 Tallinna JK Legion Flora Tallinn II - Tallinna JK Legion
28/09 21:00 Elva 1-0 Paide Linnameeskond B Elva - Paide Linnameeskond B
27/09 22:59 Tallinna FC Levadia B 1-2 Tabasalu Charma Tallinna FC Levadia B - Tabasalu Charma
24/09 22:59 Viimsi MRJK 3-3 Tallinna JK Legion Viimsi MRJK - Tallinna JK Legion
24/09 16:30 Elva 0-0 Tallinna FC Levadia B Elva - Tallinna FC Levadia B
23/09 19:30 Tallinna FC Ararat TTU 0-2 Flora Tallinn II Tallinna FC Ararat TTU - Flora Tallinn II
23/09 19:00 Kohtla Jarve JK Jarve 4-2 Tabasalu Charma Kohtla Jarve JK Jarve - Tabasalu Charma
22/09 21:00 Paide Linnameeskond B 1-8 FC Nomme United Paide Linnameeskond B - FC Nomme United
17/09 22:59 Tabasalu Charma 2-3 Tallinna FC Ararat TTU Tabasalu Charma - Tallinna FC Ararat TTU
17/09 17:00 Tallinna FC Levadia B 2-2 Paide Linnameeskond B Tallinna FC Levadia B - Paide Linnameeskond B
16/09 19:30 FC Nomme United 5-2 Elva FC Nomme United - Elva
16/09 19:30 Flora Tallinn II 1-2 Viimsi MRJK Flora Tallinn II - Viimsi MRJK
16/09 19:00 Tallinna JK Legion 1-1 Kohtla Jarve JK Jarve Tallinna JK Legion - Kohtla Jarve JK Jarve
03/09 22:59 Tallinna JK Legion 1-4 Tabasalu Charma Tallinna JK Legion - Tabasalu Charma
02/09 22:59 Tallinna FC Levadia B 0-0 Tallinna FC Ararat TTU Tallinna FC Levadia B - Tallinna FC Ararat TTU
02/09 19:00 Elva 0-1 Viimsi MRJK Elva - Viimsi MRJK
02/09 19:00 Kohtla Jarve JK Jarve 1-3 FC Nomme United Kohtla Jarve JK Jarve - FC Nomme United
27/08 19:00 Tabasalu Charma 0-1 Tallinna FC Levadia B Tabasalu Charma - Tallinna FC Levadia B
26/08 19:30 Tallinna FC Ararat TTU 7-1 Paide Linnameeskond B Tallinna FC Ararat TTU - Paide Linnameeskond B
26/08 19:00 Flora Tallinn II 2-0 Elva Flora Tallinn II - Elva

Kqbd Estonia Esi Liiga 2024 mới nhất

Kết quả bóng đá Estonia Esi Liiga 2024 hôm nay mới nhất. Xem tỷ số kqbd Estonia Esi Liiga năm 2024 NHANH và SỚM nhất hoàn toàn miễn phí tại bongdaso.

Ngoài ra, quý vị và các bạn có thể xem kết quả trực tuyến Estonia Esi Liiga theo thời gian thực một cách nhanh chóng CHÍNH XÁC nhất với các thông tin như tỷ lệ kèo, thống kê phong độ, tường thuật trận đấu chi tiết.