Kqbd Czech Group D League 2024, Kết quả Czech Group D League hôm nay

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Czech Group D League
17/11 20:30 SK Petrin Plzen 3-0 FC Tachov SK Petrin Plzen - FC Tachov
17/11 20:00 MSK Breclav 2-0 SK Zdirec Nad Doubravou MSK Breclav - SK Zdirec Nad Doubravou
12/11 21:00 Kozlovice 4-1 Holesov Kozlovice - Holesov
12/11 21:00 SK Lisen B 1-0 TJ Dalnice Sperice SK Lisen B - TJ Dalnice Sperice
12/11 21:00 FC Zenit Caslav 2-3 TJ Spoje Praha FC Zenit Caslav - TJ Spoje Praha
12/11 21:00 Velka Bites 1-1 FK Pelhrimov Velka Bites - FK Pelhrimov
12/11 21:00 FK Trebetice 2-2 Osek TJ FK Trebetice - Osek TJ
12/11 17:15 Brno B 2-0 Havlickuv Brod Brno B - Havlickuv Brod
12/11 17:00 FK Pribram B 0-4 Horovice FK Pribram B - Horovice
11/11 22:20 Vitkovice 1-0 FC Vratimov Vitkovice - FC Vratimov
11/11 17:30 Komarov 2-3 FK Banik Sokolov Komarov - FK Banik Sokolov
11/11 17:15 Spolana Neratovice 3-1 Admira Praha II Spolana Neratovice - Admira Praha II
11/11 17:15 Novy Jicin 1-1 Tatran Vsechovice Novy Jicin - Tatran Vsechovice
11/11 17:15 SK Mondi Steti 0-1 FK Chomutov SK Mondi Steti - FK Chomutov
11/11 17:15 Aritma Praha 4-2 TJ Klatovy Aritma Praha - TJ Klatovy
11/11 17:15 FK Olympie Brezova 2-5 Meteor Praha FK Olympie Brezova - Meteor Praha
11/11 17:15 SK Ujezd Praha 4 3-1 SK Kladno SK Ujezd Praha 4 - SK Kladno
05/11 21:00 Admira Praha II 0-2 SK Cesky Brod Admira Praha II - SK Cesky Brod
05/11 21:00 Hlinsko 3-2 FK OEZ Letohrad Hlinsko - FK OEZ Letohrad
05/11 17:15 Meteor Praha 3-2 Spolana Neratovice Meteor Praha - Spolana Neratovice
05/11 17:15 Opava II 3-3 Vitkovice Opava II - Vitkovice
04/11 21:00 SK Slany 3-1 Hvezda Cheb SK Slany - Hvezda Cheb
04/11 21:00 Vrchovina 1-1 Velka Bites Vrchovina - Velka Bites
04/11 21:00 FC Vsetin 2-0 Bzenec FC Vsetin - Bzenec
04/11 18:00 TJ Spoje Praha 1-3 SK Kosmonosy TJ Spoje Praha - SK Kosmonosy
04/11 17:15 Havlickuv Brod 1-2 Velke Mezirici Havlickuv Brod - Velke Mezirici
04/11 17:15 SK Kladno 5-1 Sokol Nespeky SK Kladno - Sokol Nespeky
04/11 17:15 MSK Breclav 3-3 Sokol Lanzho MSK Breclav - Sokol Lanzho
04/11 17:15 FK Chomutov 3-0 Tachov FK Chomutov - Tachov
04/11 17:15 FC Vratimov 3-2 Slavoj Olympia Bruntal FC Vratimov - Slavoj Olympia Bruntal
04/11 17:15 FC Slavia HK 2-3 Dobrovice FC Slavia HK - Dobrovice
04/11 17:15 Brandys Nad Labem 3-1 FK Olympie Brezova Brandys Nad Labem - FK Olympie Brezova
29/10 21:30 Sokol Tasovice 1-0 SK Zdirec Nad Doubravou Sokol Tasovice - SK Zdirec Nad Doubravou
29/10 21:30 SK Lisen B 5-1 MSK Breclav SK Lisen B - MSK Breclav
29/10 21:30 Tatran Vsechovice 5-1 SK Batov Tatran Vsechovice - SK Batov
29/10 21:30 Sokol Lanzho 2-0 Havlickuv Brod Sokol Lanzho - Havlickuv Brod
29/10 17:30 Jiskra Trebon 1-0 SK Rudolfov Jiskra Trebon - SK Rudolfov
29/10 17:15 MFK Havirov 2-2 Frenstat Pod Radhostem MFK Havirov - Frenstat Pod Radhostem
29/10 17:15 Brno B 2-0 FK Pelhrimov Brno B - FK Pelhrimov
29/10 17:15 Velke Mezirici 2-0 Polna Velke Mezirici - Polna
29/10 17:00 FK Pribram B 0-3 SK Petrin Plzen FK Pribram B - SK Petrin Plzen
28/10 19:30 FC Rokycany 0-3 Marianske Lazne FC Rokycany - Marianske Lazne
28/10 19:30 Novy Jicin 0-4 FC Vsetin Novy Jicin - FC Vsetin
28/10 15:30 Komarov 3-1 TJ Klatovy Komarov - TJ Klatovy
28/10 15:15 FK Chomutov 5-1 Brandys Nad Labem FK Chomutov - Brandys Nad Labem
28/10 15:15 SK Mondi Steti 1-2 SK Slany SK Mondi Steti - SK Slany
28/10 15:15 Spolana Neratovice 1-0 FK Olympie Brezova Spolana Neratovice - FK Olympie Brezova
28/10 15:15 SK Ujezd Praha 4 2-0 Admira Praha II SK Ujezd Praha 4 - Admira Praha II
28/10 15:15 FC Vratimov 2-1 FK Krnov FC Vratimov - FK Krnov
22/10 20:30 FK Louny 0-1 Hvezda Cheb FK Louny - Hvezda Cheb
22/10 20:30 FK Pencin Turnov 2-1 FC Zenit Caslav FK Pencin Turnov - FC Zenit Caslav
22/10 19:30 AFC Humpolec 2-0 Stara Rise AFC Humpolec - Stara Rise
22/10 19:30 Tatran Vsechovice 6-1 TJ Skastice Tatran Vsechovice - TJ Skastice
22/10 19:30 FK SK Polanka nad Odrou 3-0 Slavoj Olympia Bruntal FK SK Polanka nad Odrou - Slavoj Olympia Bruntal
22/10 19:00 Admira Praha II 4-3 Sokol Nespeky Admira Praha II - Sokol Nespeky
22/10 15:30 Jiskra Domazlice B 1-1 Horovice Jiskra Domazlice B - Horovice
22/10 15:15 Meteor Praha 2-1 SK Ujezd Praha 4 Meteor Praha - SK Ujezd Praha 4
21/10 20:30 SK Slany 4-0 Tachov SK Slany - Tachov
21/10 19:30 FC Vsetin 1-3 Kozlovice FC Vsetin - Kozlovice
21/10 16:00 TJ Spoje Praha 2-0 FK OEZ Letohrad TJ Spoje Praha - FK OEZ Letohrad

Kqbd Czech Group D League 2024 mới nhất

Kết quả bóng đá Czech Group D League 2024 hôm nay mới nhất. Xem tỷ số kqbd Czech Group D League năm 2024 NHANH và SỚM nhất hoàn toàn miễn phí tại bongdaso.

Ngoài ra, quý vị và các bạn có thể xem kết quả trực tuyến Czech Group D League theo thời gian thực một cách nhanh chóng CHÍNH XÁC nhất với các thông tin như tỷ lệ kèo, thống kê phong độ, tường thuật trận đấu chi tiết.