Kqbd Belarus Womens Premier League 2024, Kết quả Belarus Womens Premier League hôm nay

Các trận đã thi đấu
Ngày/giờ Trận đấu
Belarus Womens Premier League
19/11 19:00 Dnepr Mogilev (W) 0-1 ABFF U19 (W) Dnepr Mogilev (W) - ABFF U19 (W)
19/11 19:00 Dinamo Brest (W) 0-3 Lokomotiv Vitebsk (W) Dinamo Brest (W) - Lokomotiv Vitebsk (W)
19/11 19:00 Dyussh Polesgu (W) 1-5 Bobruichanka Bobruisk (W) Dyussh Polesgu (W) - Bobruichanka Bobruisk (W)
19/11 19:00 FC Gomel (W) 0-14 Dinamo-BGUFK Minsk (W) FC Gomel (W) - Dinamo-BGUFK Minsk (W)
19/11 19:00 FK Minsk (W) 5-2 Energetik-BGU Minsk (W) FK Minsk (W) - Energetik-BGU Minsk (W)
15/11 20:00 Dinamo-BGUFK Minsk (W) 5-0 Lokomotiv Vitebsk (W) Dinamo-BGUFK Minsk (W) - Lokomotiv Vitebsk (W)
10/11 20:00 Dinamo-BGUFK Minsk (W) 6-0 Dnepr Mogilev (W) Dinamo-BGUFK Minsk (W) - Dnepr Mogilev (W)
15/10 19:30 Dinamo-BGUFK Minsk (W) 4-0 Dinamo Brest (W) Dinamo-BGUFK Minsk (W) - Dinamo Brest (W)
15/10 18:00 Bobruichanka Bobruisk (W) 0-1 Smorgon (W) Bobruichanka Bobruisk (W) - Smorgon (W)
13/10 19:00 Lokomotiv Vitebsk (W) 1-2 Energetik-BGU Minsk (W) Lokomotiv Vitebsk (W) - Energetik-BGU Minsk (W)
08/10 22:59 FK Minsk (W) 0-2 Dinamo-BGUFK Minsk (W) FK Minsk (W) - Dinamo-BGUFK Minsk (W)
06/10 20:00 Dyussh Polesgu (W) 1-4 Dnepr Mogilev (W) Dyussh Polesgu (W) - Dnepr Mogilev (W)
01/10 20:00 Dinamo-BGUFK Minsk (W) 2-0 Smorgon (W) Dinamo-BGUFK Minsk (W) - Smorgon (W)
15/09 21:30 FK Minsk (W) 3-0 Dnepr Mogilev (W) FK Minsk (W) - Dnepr Mogilev (W)
15/09 19:30 Lokomotiv Vitebsk (W) 2-5 ABFF U19 (W) Lokomotiv Vitebsk (W) - ABFF U19 (W)
10/09 19:00 ABFF U19 (W) 8-0 Bobruichanka Bobruisk (W) ABFF U19 (W) - Bobruichanka Bobruisk (W)
01/09 21:00 Bobruichanka Bobruisk (W) 0-8 Dinamo-BGUFK Minsk (W) Bobruichanka Bobruisk (W) - Dinamo-BGUFK Minsk (W)
01/09 19:00 FK Minsk (W) 6-0 Dinamo Brest (W) FK Minsk (W) - Dinamo Brest (W)
27/08 21:00 Dyussh Polesgu (W) 0-11 Energetik-BGU Minsk (W) Dyussh Polesgu (W) - Energetik-BGU Minsk (W)
27/08 19:00 Dinamo-BGUFK Minsk (W) 5-0 ABFF U19 (W) Dinamo-BGUFK Minsk (W) - ABFF U19 (W)
20/08 21:00 Bobruichanka Bobruisk (W) 0-7 Dnepr Mogilev (W) Bobruichanka Bobruisk (W) - Dnepr Mogilev (W)
20/08 19:00 Energetik-BGU Minsk (W) 4-0 Dinamo Brest (W) Energetik-BGU Minsk (W) - Dinamo Brest (W)
17/08 21:00 ABFF U19 (W) 4-0 FC Gomel (W) ABFF U19 (W) - FC Gomel (W)
17/08 19:00 Lokomotiv Vitebsk (W) 8-0 Dyussh Polesgu (W) Lokomotiv Vitebsk (W) - Dyussh Polesgu (W)
13/08 19:30 Dinamo Brest (W) 0-0 Energetik-BGU Minsk (W) Dinamo Brest (W) - Energetik-BGU Minsk (W)
13/08 17:00 Smorgon (W) 2-1 Dnepr Mogilev (W) Smorgon (W) - Dnepr Mogilev (W)
11/08 21:30 Dinamo-BGUFK Minsk (W) 2-0 Lokomotiv Vitebsk (W) Dinamo-BGUFK Minsk (W) - Lokomotiv Vitebsk (W)
09/08 20:00 Smorgon (W) 2-4 FK Minsk (W) Smorgon (W) - FK Minsk (W)
06/08 22:00 ABFF U19 (W) 4-0 Dinamo Brest (W) ABFF U19 (W) - Dinamo Brest (W)
06/08 19:00 Energetik-BGU Minsk (W) 8-0 FC Gomel (W) Energetik-BGU Minsk (W) - FC Gomel (W)
05/08 22:00 FK Minsk (W) 1-2 Dinamo-BGUFK Minsk (W) FK Minsk (W) - Dinamo-BGUFK Minsk (W)
04/08 20:00 Dyussh Polesgu (W) 0-7 Smorgon (W) Dyussh Polesgu (W) - Smorgon (W)
31/07 22:00 Smorgon (W) 1-3 Energetik-BGU Minsk (W) Smorgon (W) - Energetik-BGU Minsk (W)
31/07 20:00 FC Gomel (W) 0-9 ABFF U19 (W) FC Gomel (W) - ABFF U19 (W)
30/07 22:00 Bobruichanka Bobruisk (W) 0-4 FK Minsk (W) Bobruichanka Bobruisk (W) - FK Minsk (W)
30/07 20:00 Dnepr Mogilev (W) 8-0 Dyussh Polesgu (W) Dnepr Mogilev (W) - Dyussh Polesgu (W)
30/07 19:00 Dinamo Brest (W) 0-4 Lokomotiv Vitebsk (W) Dinamo Brest (W) - Lokomotiv Vitebsk (W)
26/07 22:59 ABFF U19 (W) 2-1 Smorgon (W) ABFF U19 (W) - Smorgon (W)
26/07 21:00 Lokomotiv Vitebsk (W) 7-0 FC Gomel (W) Lokomotiv Vitebsk (W) - FC Gomel (W)
26/07 19:00 Energetik-BGU Minsk (W) 3-1 Dnepr Mogilev (W) Energetik-BGU Minsk (W) - Dnepr Mogilev (W)
25/07 22:59 Dinamo-BGUFK Minsk (W) 16-0 Bobruichanka Bobruisk (W) Dinamo-BGUFK Minsk (W) - Bobruichanka Bobruisk (W)
25/07 20:00 FK Minsk (W) 6-0 Dinamo Brest (W) FK Minsk (W) - Dinamo Brest (W)
22/07 22:00 Dnepr Mogilev (W) 1-2 ABFF U19 (W) Dnepr Mogilev (W) - ABFF U19 (W)
22/07 20:00 Smorgon (W) 2-1 Lokomotiv Vitebsk (W) Smorgon (W) - Lokomotiv Vitebsk (W)
21/07 22:00 FC Gomel (W) 0-9 FK Minsk (W) FC Gomel (W) - FK Minsk (W)
21/07 21:00 Dinamo Brest (W) 0-4 Dinamo-BGUFK Minsk (W) Dinamo Brest (W) - Dinamo-BGUFK Minsk (W)
21/07 20:00 Dyussh Polesgu (W) 0-10 Energetik-BGU Minsk (W) Dyussh Polesgu (W) - Energetik-BGU Minsk (W)
09/07 19:30 Bobruichanka Bobruisk (W) 1-6 Dinamo Brest (W) Bobruichanka Bobruisk (W) - Dinamo Brest (W)
08/07 19:00 Lokomotiv Vitebsk (W) 1-0 Dnepr Mogilev (W) Lokomotiv Vitebsk (W) - Dnepr Mogilev (W)
07/07 22:00 Dinamo-BGUFK Minsk (W) 12-0 FC Gomel (W) Dinamo-BGUFK Minsk (W) - FC Gomel (W)
07/07 20:30 FK Minsk (W) 2-0 Smorgon (W) FK Minsk (W) - Smorgon (W)
07/07 19:00 ABFF U19 (W) 9-0 Dyussh Polesgu (W) ABFF U19 (W) - Dyussh Polesgu (W)
02/07 22:30 Energetik-BGU Minsk (W) 0-2 ABFF U19 (W) Energetik-BGU Minsk (W) - ABFF U19 (W)
02/07 22:00 Dnepr Mogilev (W) 0-7 FK Minsk (W) Dnepr Mogilev (W) - FK Minsk (W)
02/07 20:00 Smorgon (W) 0-7 Dinamo-BGUFK Minsk (W) Smorgon (W) - Dinamo-BGUFK Minsk (W)
01/07 21:00 FC Gomel (W) 1-4 Bobruichanka Bobruisk (W) FC Gomel (W) - Bobruichanka Bobruisk (W)
01/07 19:00 Dyussh Polesgu (W) 0-4 Lokomotiv Vitebsk (W) Dyussh Polesgu (W) - Lokomotiv Vitebsk (W)
25/06 22:00 Bobruichanka Bobruisk (W) 0-2 Smorgon (W) Bobruichanka Bobruisk (W) - Smorgon (W)
25/06 19:00 Dinamo Brest (W) 4-1 FC Gomel (W) Dinamo Brest (W) - FC Gomel (W)
24/06 22:00 Lokomotiv Vitebsk (W) 0-0 Energetik-BGU Minsk (W) Lokomotiv Vitebsk (W) - Energetik-BGU Minsk (W)

Kqbd Belarus Womens Premier League 2024 mới nhất

Kết quả bóng đá Belarus Womens Premier League 2024 hôm nay mới nhất. Xem tỷ số kqbd Belarus Womens Premier League năm 2024 NHANH và SỚM nhất hoàn toàn miễn phí tại bongdaso.

Ngoài ra, quý vị và các bạn có thể xem kết quả trực tuyến Belarus Womens Premier League theo thời gian thực một cách nhanh chóng CHÍNH XÁC nhất với các thông tin như tỷ lệ kèo, thống kê phong độ, tường thuật trận đấu chi tiết.